Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 89

Chủ đề: Chia tay với PTV

Hix....cây thông noel thì ok rùi. mò có điều...ông già Noel, ghét ổng nhất. Gặp ổng nói mấy câu gây sock. DV: "Chúc Noel xui xẻo", "Năm ngoái cậu vẫn độc thân, năm nay vẫn chưa có bạn gái àh" (chụi nổi ko trời) :-L "Bé ngoàn đánh ong già Noel sẽ ko đc nhận wà đâu" (ai thèm) X( X( X( . Sao ko để ông già Noel Hoblin nói những câu ngược lai . "Năm ngoái vẫn còn độc thân, năm nay đã lập gia dinh" hihi

hic....Những phút giây vui vẻ với ptv đã qua đi rùi!Mà ai có thể chỉ tui xem con Santa Goblin ko vậy?

Từ từ để tui post thêm ảnh nha!!!Pri bị web bắt nạt kìa mọi người!!!!!!!Mà có cái gì chói thía nhỉ?=D>

Khi PTV bắt đầu thu phí thì cũng là lúc game thủ dứt áo ra đi vì hổng có xiền đóng mà chơi tiếp. PTV ui, giảm giá đi, thu kiểu nì chắc sạt nghiệp we',muốn chơi tiếp mà hổng có xiền T___T

Lelele!!!Đồng ý với ý kiến thay "PTV-Game đc iu thích ở mọi lứa tuổi" thành "PTV-game đc người giàu iu thích ở mọi lứa tuổi "

"PTV-Game đc người giàu ở mọi lứa tuổi iu thích" T__T, FPT ui, giẻm gié cho gamer đi, ai cũng iu PTV hít mà tại phí wé cao nên nhìu người đã ra đi T__T

mấy bác than từ hồi quyết định đóng tiền tới giờ rùi , không thay đổi được gì đâu , nếu không chơi được thì nghỉ thôi ( giống mình nè ^^) , nhưng miễn sao vẫn thích thì tốt thôi ( mà chắc khoảng 5 tháng không chơi là hết nghiển ha)

kô có việc gì khó
    chỉ sợ kô đủ tiền
    đào núi và lấp biển
    nếu thiếu mướn người thêm

cứ như cao dao trên mà làm. Mà nếu kô có tiền thì ở đó mà "tích tiếu thành đại (tiền ý)"
    >.< >.<

Em cũng nghỉ chơi và có vài tấm hình trong trận BC ngày 24/12

Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối