Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 89

Chủ đề: Chia tay với PTV

huuhuhuhhuuu mình cũng vậy nè hổng có xiền chơi chắc chia tay với PTV quá ,hịc pri vianhatatca ơi mình nhớ bạn lắm mà biết sao đc mình hổng có đủ xiền ba mẹ cũng hổng cho huhuuhuhu

huhuuh, 900k, choáng wé. Kiểu này, mở miệng ra xin đấng sinh thành chác bị xé xác (

ack, đóng tèn tèn 90K thoai, hết 90h thì zành tiền nghỉ ngơi đóng típ ^^ hê hê

bỏ PTV chẳng biết chơi típ game gì=> chờ ra GO mới rùi chơi típ.........rùi lai thu phí.....lạii bỏ=>chán

ra tịm game mua zỉa game Bắn Bi hay Mario - Hái Nấm zìa chơi .... mấy game đó free forever suốt đời bạn, con bạn, cháu bạn, chít bạn, chút bạn ... đến chét của bạn lun á

chài, em út của mình cũng nghỉ chơi luôn rồi, buồn ghê

900k = 2 tháng học phí anh văn của em chị đóa cún ơi hic hic đảm bảo là ba mekhộng cho đâu

hình như ba em sẽ đóng tiền chơi ptv và em ....... chơi ké
    hihihi

ack, sao thấy mấy người ai cũng mơ tưởng đến cái 900K miễn fí thế nhỉ ??

Bởi vì con người có 1 phàn thú tính. có lòng tham vô đáy, có 1 chút điên cuồng. nên có người biến cái Suốt Đời PTV thành 1 danh từ mà bao nhiêu game thủ mở miệng ra thì nhắc tới. đến đâu cũng nghe thấy. Từ 1 tiểu xảo nó đi vào tâm trí con người 1 cách vô thức và rồi gamer sẽ đi đâu về đâu? Ngay cả khuyến cáo mà người ta còn dùng từ điều độ dủ hiểu từ sâu thẳm game sẽ có 1 kết cuc ko khác gì các ngành giải trí khác như điện ảnh, ca nhạc ( bầu xô v.v... ) đáng để suy nghĩ về tầm vóc những con người lãnh đạo trong hoàn cẩnh mới của 1 thế giới mới!

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối