Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 65

Grand Healing nên hay ko? --> Dòng pri Hybird

Mình mới quay lại ptv cách đây tầm 1 tháng rưỡi và hiện đang chơi 1 em pri theo kiểu hybrid. Ko biết ý kiến mọi nguời thế nào, mong mọi nguời giúp đỡ

Pri lv 94

Skill nâng nâng như sau:
    MS10 DL10 VL10 CL6 SM10 đặc biệt Medi để 1 --> nâng GH9
    định up 96 để GH10 luôn cho đẹp

Statistics nâng như sau:
    Stre 79
    Spirit 228
    Talen 81
    Agi 76
    Health 130 -> hp gốc 520
    --> còn thừa 30 điểm sta chưa biết nâng sao

Mặc áo 80D +7, tay 80B, giày 80D, ống máu 80C lv/1, gậy 80D per +7 (đang tính +8) và orb 80B ev đỡ 5% +7 (hoặc shield 55 mix block 23%)
    Train solo thuờng xuyên ở d3 --> xp lên vi vu nhưng tội cái ngốn mana (vì Medi lv1). Build thế này thì vừa train đuợc vừa đi theo pt được.

Build như thế này có đuợc ko mọi nguời?
    Cho mình hỏi luợng máu GH đuợc tính như thế nào?
    Sheltom force ko có tác dụng gì mấy đối với pri đúng ko?
    Chỉ số APT của gậy là gì thế, có quan trọng ko?
    Orb và Shield nên xài cái nào nhỉ? Hình như nghe nói Orb có thế hút máu đuợc?? Thỉnh thoảng mình train tụt 1/3 máu thì máu tự động hồi full lại

Sau khi max các skill quan trọng rồi thì nên bỏ vào skill gì nữa nhỉ? Build cho pri 100+ nên để thế nào? Định cho vào Extinction hoặc Holy (để chống Undead map100) nhưng mà nghe nói hiệu quả các skill này ko cao :GT no:

ko chơi pri nên hem có ý kiến...chơi sevver nào vậy người đẹp cho mình làm wen với nha bạn kirino...

GH click chuột mỏi tay , kiri tăng HL 10 shift click bom máu vừa nhanh với vừa đỡ mỏi tay , mà 9x suppot làm chi =_=

Lí do nâng GH mà ko nâng HL là vì HL chỉ heal được cho duy nhất 1 đối tuợng, còn GH heal đuợc 1 lúc cho pt 6 nguời. Thứ 2, HL ko hề có tầm xa, trong khi GH lv9 có tầm xa là 390 ---> cứ đứng chỗ an toàn mà heal thoải mái ^^

Pri mà nhấn Shift được thì cũng đã hay lắm rồi )

ấn đc chắc đỡ mỏi tay rùi.............................................. ...........................4cion

pri build kiểu fashion thì bạn nên xài khiên 80d(spec ata min stre 106) vì thế đứng throne cả ngày cũng chà sao.
    skill bạn nÂNG thế cũng tạm ổn rồi.
    Ko phải vì orb hút máu mà là vì ban train ở dun3-->undead nên khi buff SM thì sẽ hút máu undead(vì dam << so với defen của bạn)
    force orb ko tác dụng với pri (trừ MS).
    Magic APT là sử dụng để bạn train skill(cỡi hết đồ ra chỉ để lại weapons đang xài thì apt=số % add vào training skill.
    khi bạn lv100 thì hãy xác định là train tiếp hay để buff làm cảnh.lúc đó mình sẽ đưa skill sau.
    còn về holy và ext thì thành thật khuyên bạn ko nên nâng
    ext tuy để % cao(lv10) nhưng với ptv rất khó dính
    còn holy bạn build lv 10 là refect 160% dam nhưng bạn ra LI đứng cho DG bắn cả ngày cũng chả chết)
    mình chỉ biết sơ sơ về pri thôi.mong bạn hài lòng câu trả lời trên.thắc mắc cứ post,nếu có khả năng sẻ giải đáp)
    (kiếm 4C đổ cả mồ hôi =)))

thích thì nên mà ko thì thôi. Có bạn nhiều thì Helling mà ko thì cho nó LV 1 cho khỏe )

Trích dẫn Gửi bởi dichphong55
    Pri mà nhấn Shift được thì cũng đã hay lắm rồi )
    để game cửa sổ , ấn chuột vô đôi tượng shift rồi di chuột ra ngoài màn hình có thể auto bom máu HL bất cứ lúc nào

Trích dẫn Gửi bởi linhtm2000
    để game cửa sổ , ấn chuột vô đôi tượng shift rồi di chuột ra ngoài màn hình có thể auto bom máu HL bất cứ lúc nào
    hoàn toàn 9 xác )................................................. .................................................. ......................

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối