Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 đến 65 của 65
    Trích dẫn Gửi bởi jijanno86
    giớ mục đích train pri để làm đẹp là chính thôi chứ ko auto đc thì train kiểu gì
    Pri build theo dòng buff thì hãy build GH còn ko thì ko nên tốn điểm.

Đặc trưng của Pri 90% skill đều + damage wand nên rất có lợi khi xài wand ev hoặc age cao buff Gh sướng lắm hehe
    Có thật là 90 % ko
    Tất cả các char đếu tăng dam từ vũ khi chứ không riêng Pri. Chỉ có MS là phụ thuộc vũ khí nhiều nhất (do được nhân từ 3-7 tia tùy LV không phụ thược atk của nhẫn, áo, force mới đau) còn những skill hỗ trợ của pri phụ thuộc vào LV học mà ít tác động của wand (Healing, GH, HB) các skill tấn công phụ thuộc chủ yếu vào spirit và atk của đồ đeo khác không force được (DL, CL, VB, GS) hoặc không phụ thuộc cái gì cả (chỉ cần wand hoặc staff spec gi cũng được, atk bao nhiu cũng vậy (HM, Medi, HR, Res, Ext, **, GF,SM) tính ra có 1/16 skill phụ thuộc vũ khí, 7/16 skill phụ thuộc 1 ít vào vũ khí tức maximum có 50% à (thực sự chỉ có 1 skill hoàn toàn phụ thuộc vũ khí là MS mà thôi)

tăng GH á... nếu tăng GH thì cực tốn stm mà tăng cái đó thì theo dòng pri buff à, k định đi đánh đấm gì à??? mình để GH1 cũng đủ dùng rồi, nhưng nếu thích theo dòng pri buff thì GH 10 cũng....tùy bạn ( phí điểm thật)
    mà GH phụ thuộc vào dame gậy mà, cầm gậy dame age cao Gh sướng hơn

-Mình ko tăng ext , tuy ext tác dụng tốt ở D3 nhưng skill có delay hơn nữa rất khó tác dụng ở Li ( đã test).
    - Lượng máu GH : 110(+ dame min) - 120 (+dame max)
    - Force ko có tác dụng với các skill Pri, lượng dame của tất cả các skill của Pri phụ thuộc vào Level của skill, lượng Spirit tăng vào cũng như dame của gây ( các Pri thích age gậy LV cao là vì thế ^_^ ). Tuy nhiên force orb vẫn có tác dụng với dame bình thường ( đánh chay ).
    _ APT : add trainning skill
    _ OrB không có tác dụng hút máu , cái đó là bạn đã summon Muspel len ^^~
    Bạn đã tăng streng lên 79 thì chắc hẳn bạn đã muốn dùng Shield ( Great Shield As min streng 79 ). Shield add khá nhiều blk và khiên 55 cũng dễ age, lại fashion nữa chứ , tuy nhiên lượng Abs của Orb LV cao lại vượt trội hẳn, các ev gần đây GM đã add thêm blk cho các Orb nên cũng rất tuyệt. Tuy nhiên nhược điểm là không có skin . Hơn nữa nếu lên các map cao thì dùng loại nào chắc cũng same same nhau =)), hơn nữa pri đâu có tank mà đứng tù xa để hỗ trợ đồng đội. Ai chơi Pri thì dều biết đó là 1 char rất điệu phải không nào, thế nên vấn đề fashion được ưu tiên hơn hẳn, tớ thì vote 1 vé cho dùng khiên age 10 trở lên

tớ thì vote cho 1 vé dùng gậy 2 tay :-"

Trích dẫn Gửi bởi HoangHaiDung
    tớ thì vote cho 1 vé dùng gậy 2 tay :-"
    Biết gì mà đú =,= :-w, giỏi thì chơi pri đê :|

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567