Trang 1 của 13 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 125

Ai biết cách tăng pri vào chĩ dùm

Hiện nay đang là thời đại của những món đồ lev 100 và chuẩn bị ra map 102 nên em nhận thấy cách tăng cũ ko còn dùng được nữa bạn nào pro thì có thể vào làm lại cách tăng pri và cách buld ko vậy vì em thấy hiện chừ theo suy nghĩ của em thì pri có 2 dòng 1 là tăng streng để mang găng tay và cầm gậy 100 đó là dòng hight streng còn một dòng nữa là tăng theo kiễu max máu mang áo siêu thị cầm gây Q 100 còn ai biết rõ thì vào post một bài chĩ tận tình dùm .:GT3:

dòng high stre là build kiểu fashion,dòng nảy chỉ dành cho train thôi,hunt thì tất nhiên ko dùng đc.CÒn pure hp chỉ tank thôi chứ chẳng đánh đấm gì đc.Theo tui nên build theo kiểu tradition.CÒn nếu bạn là pro lure thì nên build theo kiểu high spirit

Bà chị còn chút tình cảm lưu luyến với pri hả . Tưởng say mê venc chết ng rùi chứ

Build kiểu nào còn phải tùy bạn mục đích chính và cách chơi của bạn nữa, nói chung chung vậy thì rất khó - char nào cũng vậy thôi

Thời của item lv110 cũng vậy à bạn. Item lv cao hơn thì mạnh hơn, chứ cách build thì cũng thế. Bạn cũng phải nâng stat theo item à. Nếu đã chơi dòng fashion, thì cố gắng kiếm item min str và agi, còn lại vào health và spirit. Tui thì thấy spi nhiều k để làm gì (hunt thì dmg MS theo dmg gậy), tốt nhất là cứ phân stat còn lại vào health, trâu 1 tý, có bug def cũng vẫn sống được.

Pri thì cứ build theo kiểu Fashion là okie nhất. Vì đồ pri rẻ, nên việc đi shopping thường xuyên không phải là vấn đề quá khó...
    Strength = 79 cầm khiên 55 là đẹp nhất
    spirit tăng theo gậy và áo (2xx)
    agi cũng tăng theo giày(6x - 7x)
    talent thì theo gậy và áo(7x - 8x)
    Health là những điểm còn lại dồn vào hết =))

sao anh ko là pro

Trích dẫn Gửi bởi It'sMyLife
    Pri thì cứ build theo kiểu Fashion là okie nhất. Vì đồ pri rẻ, nên việc đi shopping thường xuyên không phải là vấn đề quá khó...
    Strength = 79 cầm khiên 55 là đẹp nhất
    spirit tăng theo gậy và áo (2xx)
    agi cũng tăng theo giày(6x - 7x)
    talent thì theo gậy và áo(7x - 8x)
    Health là những điểm còn lại dồn vào hết =))
    uhm nghe anh nói cũng có lí vậy sao anh ko lập một trang hướng dẫn mọi người lun vi co dong hight streng và dong báe streng mà

Trích dẫn Gửi bởi acquytrang
    uhm nghe anh nói cũng có lí vậy sao anh ko lập một trang hướng dẫn mọi người lun vi co dong hight streng và dong báe streng mà
    Dòng trên cũng thuộc loại hight stre rồi. Vì pri mà tăng stre nhiều nữa thì Hp cũng thấp và rất dễ queo
    - Còn có dòng Semi strenght-health build cũng khá hay:
    Stre: build theo gậy 100
    agi: base
    talent: tăng theo gậy và áo
    Spirit: cũng tăng theo gậy và áo
    Health: tất cả điểm còn lại
    Chú ý: Pri dòng này sài Orb là good nhất, Orb mà có add block nữa thì không còn gì tuyệt hơn
    (Pri dòng này nhìn vẫn fashion, mà lại nhiều HP. Train, hunt, buff tốt! sự lựa chọn tương đối hợp lý)
    - Dòng base stre, agi: Dòng pri này thì cầm gậy quest 100. Nhưng dòng này không hay lắm: vì bây giờ gây 100 age cao một chút sẽ mạnh hơn gây Q rất nhiều!(Tốt nhất không nên build :GT3

Pri thì cầm khiên 55 có 20% blk, mix thêm 40HP nữa, gậy thì 1 tay ý (loại 80D có dam khá cao, nếu được gậy 100 thì tốt), có khả năng thì aging lên cao cỡ 10+ chứ nếu không thì mix cho nó lành - vì damg của pri là tương đối cố định (do cộng damg trực tiếp từ gậy nên không nhiều lắm). Pri thì spirit-talent theo áo, máu nhiều sẽ thọ lâu, thời gian dành để bấm HP sẽ ít nên có thời gian mà dùng skill. Giờ đang có event, pri được hỗ trợ khá nhiều vì gậy và áo đều cộng nhiều HP.

Trích dẫn Gửi bởi FinalGhost
    dòng high stre là build kiểu fashion,dòng nảy chỉ dành cho train thôi,hunt thì tất nhiên ko dùng đc.CÒn pure hp chỉ tank thôi chứ chẳng đánh đấm gì đc.Theo tui nên build theo kiểu tradition.CÒn nếu bạn là pro lure thì nên build theo kiểu high spirit
    HIgh spirit build thế này nhỉ?
    stre: build theo gậy
    talent: build theo áo và gậy.
    Health: base
    Agi: base
    Spirit: max, tăng hết vô đây
    Đặc điểm dòng này là damage to, regen mana lẹ. Nhưng train khá vất vả ở những map cao. Dòng này dành cho dân chơi thích cảm giác mạnh

Trang 1 của 13 12311 ... CuốiCuối