Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 79

Nước mắt rơi biết giờ chỉ là xa vời...

"Nước mắt rơi biết giờ chỉ là xa vời....." <<< Trích lời bài hát " Biết tìm đâu ".

Liveshow chào các bạn priestess xinh đẹp, gửi lời chào từ anpha sang đến gama, từ awell lướt đến thiên hà, từ ngôi nhà pillai đến diễn đàn game thủ. Chào các nàng priestess nói riêng, các em, các bạn và các anh chị gắn bó với pri nói chung.
    Một thời gian dài lang thang từ cõi hư vô ( del char liveshow), live đã trở về trong sự ngạc nhiên của rất nhiều người yêu quý live, người căm ghét live,... Day dứt, buồn, tự trách mình, trách thế gian vô tình,.... Nhưng liveshow là liveshow, không thể nào chết được, hì. Những người gắn bó với PTV từ lâu, trắc hẳn đã biết đến liveshow rồi đúng không ạ, live xin phép được giới thiệu lại với những người mới:
    "I am liveshow, leader clan only priestess Awell"
    Live sẽ trở về GirlPro, tiếp tục chèo lái con thuyền pristess awell về miền đất hứa, tiếp tục gắn bó với những người em, người bạn và thế giới riêng của mình. Trong một khoảng lặng sâu thẳm, con đường PTV đã không còn bằng phẳng như trước nữa, buồn lắm, giận lắm và không biết nói gì nữa.

Vẫn theo phương trâm và đường lối đã chọn lựa, live muốn gây dựng lại một tập thể Pri hùng mạnh, quyến rũ nhất server awell. Có thể là hơi gạo mạn, hơi điên rồ, hơi khùng và cái gì đó thì mỗi người một ý kiến. Nhưng live cần sự giúp đỡ của mọi người, của các nàng pristess xinh đẹp mà live vẫn gọi. Nếu ai yêu thích clan GirlPro, ủng hộ live, muốn thực sự gắn bó trong một môi trường mà chúng ta làm chủ thì nhắn lại cho live nha, cảm ơn mọi người.

Contacs Us: YM: liveshowpro Mob: 0985138289-0936290631 Pm: liveshow or quanambotat14 (Awell-Anpha)

@ anh Hùng: char liveshow bị del rùi mà,chả lẽ anh lấy con pike Taymon làm leader clan toàn pri à...ặc...
    em đang suy nghĩ,nếu em chơi lại thì...

hix cũng zui ha , nhưng mà baby đâu online ở alfa , em từ khi chơi ptv em wa alfa được 2 or 3 lần chả hiểu sao em có dị ứng với alfa ^^! . Chúc bác liveshow xây dựng lại clan onlypri hùng mạnh chứ chắc em hẻm tham gia clan bác được ^^! .

ai nói char liveshow bị del. mới tuần trước còn thấy chạy trong Bless người ko có miếng vãi che thân bị NoNooDie cs cho cái về làng luôn.

,super sến,ông làm ơn vào game train pike lên lv cao dùm cái -,-"

hơ hơ..... cùng lèo lái con thuyền priestess à??? thế con thuyền của anh đâu, clan GirlPro đâu???? Kô phải chính tay anh del nó à??? hay anh lại đổ tại vì anh bị Hack???? Liveshow mãi mãi là liveshow, cái bản tính lúc nào nó cũng thế. Anh chỉ làm cho các thành viên GP thêm thất vọng. Em kô muốn nghe thêm 1 lời giải thích nào nữa. Em đã bỏ PTV rồi, và cũng nhờ những gì anh đem lại cho clan bây giờ đây. Chán!!!!

Cái tên clan GP đối với em nó vẫn thiêng liêng như khi lần đầu tiên em nghe thấy cái tên clan đó cho đến khi em nghỉ chơi PTV... Dù clan có thế nào đi nữa thì giữ được cái tên clan GP lâu như vậy không phải dễ, chỉ cần clan còn thì mọi thứ đều có thể lấy lại được. Vậy mà anh đã DEL clan, DEL chỉ sau có mấy hôm anh quay trở lại cầm leader, hay thật. Anh lúc nào cũng làm người khác bất ngờ nhỉ ) Toàn chà đạp lên tình cảm của những người đã dành tình cảm cho clan. Anh hay lắm, quả là 1 leader giỏi. Em chưa bao giờ từng được gặp 1 leader nào như anh. Bái phục!!!^^ ^^

Em đã nghỉ chơi PTV, nhưng khi biết tin clan bị DEL thì quả thật anh đã chặt đứt sợi dây cuối cùng để khiến em quay lại chơi PTV rồi. Đáng vui hay đáng buồn ?????

Trích dẫn Gửi bởi tieuthuSanto
    hơ hơ..... cùng lèo lái con thuyền priestess à??? thế con thuyền của anh đâu, clan GirlPro đâu???? Kô phải chính tay anh del nó à??? hay anh lại đổ tại vì anh bị Hack???? Liveshow mãi mãi là liveshow, cái bản tính lúc nào nó cũng thế. Anh chỉ làm cho các thành viên GP thêm thất vọng. Em kô muốn nghe thêm 1 lời giải thích nào nữa. Em đã bỏ PTV rồi, và cũng nhờ những gì anh đem lại cho clan bây giờ đây. Chán!!!!

Cái tên clan GP đối với em nó vẫn thiêng liêng như khi lần đầu tiên em nghe thấy cái tên clan đó cho đến khi em nghỉ chơi PTV... Dù clan có thế nào đi nữa thì giữ được cái tên clan GP lâu như vậy không phải dễ, chỉ cần clan còn thì mọi thứ đều có thể lấy lại được. Vậy mà anh đã DEL clan, DEL chỉ sau có mấy hôm anh quay trở lại cầm leader, hay thật. Anh lúc nào cũng làm người khác bất ngờ nhỉ ) Toàn chà đạp lên tình cảm của những người đã dành tình cảm cho clan. Anh hay lắm, quả là 1 leader giỏi. Em chưa bao giờ từng được gặp 1 leader nào như anh. Bái phục!!!^^ ^^

Em đã nghỉ chơi PTV, nhưng khi biết tin clan bị DEL thì quả thật anh đã chặt đứt sợi dây cuối cùng để khiến em quay lại chơi PTV rồi. Đáng vui hay đáng buồn ?????
    Santo, chị hiểu mà em, biết bao nhiêu người đang và rất hận cái người mà luôn mồm: liveshow vẫn là liveshow, liveshow luôn làm cho người khác bất ngờ, ví dụ như cái vụ del Clan GirlPro, Clan là của tập thể mọi người, chứ ko phải riêng của 1 mình liveshow.
    @Liveshow: quanambotat14 và rất nhiều người yêu cầu liveshow trả lại cái Clan GP. Nhờ tui nhắn lại với you như vậy đó. Làm mà ko suy nghĩ, chỉ có cái miệng lúc nào cũng .................. | | |

vâng.... từ cái hồi anh live cứ rời clan rồi lại vào clan, vừa quay về clan là kick 1 loạt member... em đã bực mình lắm rồi. Đã nói rồi, nói thẳng cho ông í biết rồi, thế mà vẫn chứng nào tật ấy, ghê gớm lắm cơ.
    @anh Live: anh nói gì về chuyện này đây????

chà chà anh live oai anh còn nhớ lời " cầu hôn " của em lúc trước hôk anh quay trở lại GirlPro thì nhớ suy nghĩ đến nó nhá

Xin lỗi anh ! Dù sao em cũng là cựu thành viên của GP , anh trả lời em câu này : em không ol 4 ngày để đi nghỉ mát , về thì thấy ParisFunFun bị kick ra khỏi clan cùng một loạt chị em khác , cũng đáng đời em , em chấp nhận ... nhưng tại sao pri 9x của em vẫn còn ở lại clan ( nhân vật này của ông anh chứ không phải của em em cho nó tham gia GP để hưởng cái phong trào tiến đến BC của anh thôi , bản thân em vẫn chơi ParisFunFun ! Em đã hết lòng với clan như vậy , em post hình , bài viết quảng bá cho clan mình để rồi cuối cùng anh đối với em như vậy đó hả anh live
    Em cũng đã giải thích với anh lý do em không chơi pri 9x ParisHilton nữa ! Em cứ nghĩ anh chấp nhận rồi chứ ... Những người bạn em mới vừa làm quen như Tuyết , santo , Nguoidep , shiva .... giờ nhờ anh mà em chẳng biết liên lạc với họ = cách nào ( em đâu nhớ nổi nick họ ) Đôi khi vô cùng may mắn , em tình cờ gặp lại họ nhưng đáng buồn thay là họ cũng đang ở clan khác ... Một thời gian anh bỏ chị em em ở lại với nhau , không rộn ràng nhưng cũng ấm cúng , rồi anh quay lại giúp bọn em tan đàn xẻ nghén ! Em chơi PTV 1 năm rưỡi rồi , GP là clan thứ 2 mà em yêu quý ngoài TeenLand ra ! Chưa bao giờ em được nói chuyện cởi mở , vui vẻ như vậy ...
    Em không can dự gì vào dự tính của anh , cũng không sân si bàn tán gì về anh , không ghét anh ( như anh nói ) .... em chỉ muốn nói lên cái sự buốn lòng mà em dành cho anh !

Em không chơi pri nữa chỉ vì em chơi 2 pri rồi mà em đã từng nghĩ : mình chơi pri chỉ vì GP, giống như santo đã nói : việc làm của anh đã chặn mất con đường quay lại của em rồi !

Chúc anh thành công với dự định mới , anh hãy gầy dựng lại 1 tập thể pri mới hùng hậu như xưa ha ! Còn tập hợp những pri trước đây thì ... quá muộn rồi !
    Xin nhắc nhở anh 1 chút : leader của 1 clan nhiều nữ thì phải có chút ít " tình cảm" ... nếu là 1 đaứ con trai chắc chắn ít ai chấp nhất việc làm của anh đâu !
    Vĩnh biệt anh

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối