Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 41

Build thế này được không các bác

Em mới lev 87 ~:> híc híc . Em bulid thế này có được ko ạ , các bác pro cho em ý kiến với :">

Streng : 63
    Spirit : 332
    Talen : 81
    Agi : 34 ( đang chờ up để tăng dùng đồ D cho đẹp )
    Heath : 50 ))

Hiện tại : DL 10 , ** 10 , CL 10 nốt ))
    hí hí hí ! Em tăng vậy được chưa ạ
    Vì đang định reset nên mong các pác cho ý kiến giùm
    Đồ đang mặc trên người là Áo + gậy 80D mix HP . Khiêng age 10 , ring + amulet 80 . giáp tay chân lởm

Thảo nào em 87 mà ko dám solo dun3 )...........

solo Sanc thui cưng iu quý ! D3 có fifi ko đỡ được

Trích dẫn Gửi bởi Yeu_Mot_Nguoi
    Em mới lev 87 ~:> híc híc . Em bulid thế này có được ko ạ , các bác pro cho em ý kiến với :">

Streng : 63
    Spirit : 332
    Talen : 81
    Agi : 34 ( đang chờ up để tăng dùng đồ D cho đẹp )
    Heath : 50 ))

Hiện tại : DL 10 , ** 10 , CL 10 nốt ))
    hí hí hí ! Em tăng vậy được chưa ạ
    Vì đang định reset nên mong các pác cho ý kiến giùm
    Đồ đang mặc trên người là Áo + gậy 80D mix HP . Khiêng age 10 , ring + amulet 80 . giáp tay chân lởm
    Kiểu pri này train lv thì nhanh nhưng lên map cao không nổi, bớt spirit xuống đủ để mặc áo và tăng chẵn 4 điểm 1 (8 thì tốt hơn), còn lại tăng vào heal và các điểm khác tùy mục đích . Về skill thì để CL 9 thui (đủ 9 tia rùi) nâng sumon muspell trước chừng nào SM 10 hãy nâng tiếp CL (lv 102). Nếu vẫn có ý định để spirit cao thì nâng skill VB chứ không dùng MS (spirit hỗ trợ Atk cùa DL, CL, VB, GS không hỗ trợ MS) tuy nhiên VB dùng force được (MS và các skill khác của pri ko tác dụng khi force) nhưng không PVP được (bị NSX cố tình làm bug không mất máu khi PVP vì quá nguy hiểm cho các char khác do đánh thẳng vào máu xuyên qua DF và ABS :GT dh

úi sao mà bạn nì chơi nhiều pri thế nhĩ chắc chơi pri giỏi lắm có gì chĩ giáo nha ^___^

Thực ra còn tùy mục đích chơi của mỗi người. Dòng pri hight spi, heal thấp thấp một chút train khá tốt, đi bell solo cũng lợi, nhưng nói chung phải đầu tư áo age cao một chút và nói chung cũng phải chơi quen. Mà mình thấy pri bạn để heal 50 lv 87 mà CL 10 thì chắc khả năng điều khiển tốt lắm. Theo mình thì nếu build như vậy nên tăng max SM trước để có thể tank tốt ở các map cao hơn: ví dụ với lv đấy mà SM 9 thì có thể pt train ở GL hoặc train ở HS Dun3.

trước chưa tăng kiểu này vẫn solo D3 được ! giờ thì thui ! ko train nữa nên nghịch thôi

Cho nó Max Health rùi vào BC nghịch choa nó xôm tụ đê

thui khỏi anh ! 88 thì BC với ai :"> ! ha ha ha ) ! đứng ric cho đẹp đội hình 8 là được rồi

ha ha ha ....vậy thì Fashion đi =))

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối