Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

Chủ đề: Mix hay Age?

để mình mở màn cho mình là còn tùy thuộc vào nhiều thứ nữa nếu bạn là người giàu có ( có nhiều gold ) là người ưa thích mạo hiểm thì hay aging
    còn bạn là kẻ nghèo khổ mún bảo toàn những gì mà mình đat được thì hãy mix
    nhưng mình thì thích aging gậy và mix áo hoặc là mix cã áo và gậy nếu bạn muốn co heath nhiều mà vẫn fashion ^^

theo mình nghĩ mg va pri thì không cần dame vậy nên hãy mix hp đi cho nó an toàn:GT16:

Pris mà age thì có mà đến tết Công gô mới lên được +6. Age lâu completed thấy mồ vì phải đánh chay (ặc, crit ở đâu ra) hoặc chỉ dùng skill FB hoặc MS (đánh đến bao h đây)??? Tốt nhât là bạn lên mix HP cho nó khỏe, hehe

Trích dẫn Gửi bởi thantien78
    Pris mà age thì có mà đến tết Công gô mới lên được +6. Age lâu completed thấy mồ vì phải đánh chay (ặc, crit ở đâu ra) hoặc chỉ dùng skill FB hoặc MS (đánh đến bao h đây)??? Tốt nhât là bạn lên mix HP cho nó khỏe, hehe
    Ko biết thì slient nào.Age lâu hay ko tùy thuộc vào ng age pro hay gà nữa kìa.Nội bạn phán cái câu"crit ở đâu ra" thì biết bạn thuộc dạng nào rồi.Người ta age gậy là age =skill Holy Bolt hoặc VB(nhưng đa số dùng HB).Trước khi nói hãy suy nghĩ nhé bạn!

Thử so sánh age+6 và mix HP đối với vũ khí (Wand / Staff)
    Mix: +6 min/max; +60 Rate; +20 Hp

Như vậy khác biệt ở 60Mp và 20Hp.

Đối với 1 pri 8-9x thì cái 60Mp thật sự không có ý nghĩa, vì bình mana lớn nhất hiện nay là mystic mana không thể uống đầy.
    20Hp với Pri thì lại rất có ích. Vậy Mix rõ ràng tốt hơn nhiều và tiết kiệm tiền hơn so với age+6.

Theo mình thì đã age ít nhất phải tầm+9, +10 nếu không thì mix lấy cái Hp lợi hơn nhiều, 1 vài dam gậy không có nhiều ý nghĩa với các char magic.

Trích dẫn Gửi bởi DRACULASXD
    Thử so sánh age+6 và mix HP đối với vũ khí (Wand / Staff)
    Mix: +6 min/max; +60 Rate; +20 Hp

Như vậy khác biệt ở 60Mp và 20Hp.

Đối với 1 pri 8-9x thì cái 60Mp thật sự không có ý nghĩa, vì bình mana lớn nhất hiện nay là mystic mana không thể uống đầy.
    20Hp với Pri thì lại rất có ích. Vậy Mix rõ ràng tốt hơn nhiều và tiết kiệm tiền hơn so với age+6.

Theo mình thì đã age ít nhất phải tầm+9, +10 nếu không thì mix lấy cái Hp lợi hơn nhiều, 1 vài dam gậy không có nhiều ý nghĩa với các char magic.
    Theo final nhớ thì ptv cũng có 1 số event add dam+hp cho wand/staff.(lâu quá ko chơi nữa)
    Vậy nên age vẫn là lựa chọn với pri fashion.
    Hiện nay ptv ko có hệ thống clean item thế nên lỡ mix rồi là coi như quăng shop sau này.
    Thử VD nhé:Nếu bạn có wand 100 per all,bạn chọn mix 60 hp hay age?
    (khỏi cần trả lời cũng biết lựa chọn gì rồi)

Trích dẫn Gửi bởi FinalGhost
    Theo final nhớ thì ptv cũng có 1 số event add dam+hp cho wand/staff.(lâu quá ko chơi nữa)
    Vậy nên age vẫn là lựa chọn với pri fashion.
    Hiện nay ptv ko có hệ thống clean item thế nên lỡ mix rồi là coi như quăng shop sau này.
    Thử VD nhé:Nếu bạn có wand 100 per all,bạn chọn mix 60 hp hay age?
    (khỏi cần trả lời cũng biết lựa chọn gì rồi)
    1. Even add dam không liên quan tới việc so sánh mix với age

2. Câu trả lời: hoặc age +9 trở lên hoặc mix hp.

Age 1 cái wand100 lên +6 chắc phải tốn gấp ~ 5 lần mix hp mà hiệu quả thì age kém là cái chắc.

chủ yếu màu age sẽ rất đẹp!!!!!!Con màu mix thì quá xấu bạn ơi, pri thì phải đẹp chứ ^^

Chỉ coi pri nào thix Fashion hay ko thoai, bàn tán mix or age chi nhìu =.="

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối