Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

Chủ đề: Loveforpri !!!!!!!

Loveforpri !!!!!!!

Làm sao để em có thể quên được anh? Càng cố quên, kỷ niệm lại càng ùa về trong em, nỗi nhớ anh càng da diết, càng mãnh liệt.

Mình quen nhau chưa lâu lắm nhưng em thấy như đã từ lâu lắm rồi, như là em sinh ra để được gặp anh vậy. Từng phút giây bên anh là khoảng thời gian tuyệt vời nhất mà em có được, em cảm nhận được, nhưng càng tuyệt vời bao nhiêu thì giờ đây trái tim em càng đau đớn bấy nhiêu. Anh mang tới cho em cảm giác ngất ngây, chếnh choáng trong men say tình yêu, cho em cảm giác em là người hạnh phúc nhất trên cõi đời này.

Thế nhưng hạnh phúc vẫn thường mong manh, nhẹ nhàng đến rồi nhẹ nhàng đi để cho những ai không nắm bắt được sẽ thấy tiếc nuối. Cơn gió thoảng qua để lại cành lá sự lay động nhẹ nhàng, những ngón tay lướt qua phím đàn để lại những âm hưởng du dương trầm bổng, màn đêm đi qua để lại những giọt sương long lanh trên lá, nhưng anh lướt qua trái tim em để lại một vết thương mãi mãi không bao giờ phai mờ vết sẹo.

Anh nói khi yêu người ta thường ích kỷ, anh muốn em là của riêng anh và chỉ anh mà thôi, nhưng sao trái tim anh lại "bao la" đến mức đón nhận hai trái tim cùng một lúc? Anh muốn em chấp nhận chia sẻ trái tim anh cho ngưới khác nữa ư? Làm sao trái tim ích kỷ của kẻ đang yêu có thể chấp nhận được điều ấy? Tình yêu anh dành cho em là một tình yêu không trọn vẹn, em đau đớn khi nghĩ tới anh, tới tình yêu của chúng ta. Anh đã im lặng khi em hỏi anh sẽ chọn ai trong hai người ? Và em hiểu anh không thể chọn em và bỏ chị ấy, và em biết em là người đến sau, em nên ra đi, em đã không thể chọn cách "chúng ta là người tình của nhau" như anh nói được, lương tâm em không cho phép em làm như thế, em thấy có lỗi với chị ấy.

Giá như em được quen anh trước chị ấy, giá như em được yêu anh, được bên anh và được anh yêu cho đến hết cuộc đời này… Nhưng giờ đây em đang phải cố quên anh đi, cầm điện thoại trong tay nhưng em phải đấu tranh tư tưởng ghê gớm để không nhắn tin, không gọi cho anh nữa. Em biết sẽ chẳng bao giờ anh có thể xa chị ấy để đến bên em, anh sẽ không bao giờ chỉ chọn em, nếu kéo dài thì cuộc tình mình cũng chẳng thể đi tới đâu mà nỗi đau chỉ ngày một thêm dài mà thôi.

Khó khăn lắm để em đi đến quyết định chia tay anh, sẽ rất đau đớn, sẽ rất buồn, sẽ có nước mắt... nhưng thà đau đớn một lần rồi quên lãng còn hơn cứ đau âm ỉ một đời anh ạ. Và anh hãy dành trọn con tim anh cho chị ấy nhé, rồi em sẽ quên được anh, em xứng đáng được chiếm giữ trọn vẹn một trái tim của một người con trai tốt hơn anh, yêu em nhiều hơn anh. Và em sẽ có một tình yêu lớn, một ngôi nhà nhỏ xinh hạnh phúc, một ông chồng hết mực thương yêu em, và sinh ra những thiên thần dễ thương như em vậy.

Em tin rằng điều ấy sẽ tới, không xa đâu mà rất gần, rất gần...

ki ten lantim

Câu chuyện tình của em cảm động quá , dạo này yêu dzữ quá ta, thôi đừng buồn nữa nha em, hem có anh này thì sẽ có anh khác tốt hơn anh trước , chúc em sớm tìm được hạnh phúc cho riêng mình

Hôm nay buồn quá, yahoo bị lộ pass có người vô đọc blog nhật ký của em rùi. Cho nên viết cảm xúc chia sẻ mọi người luôn chứ ko viết NK như trước đây nữa. Cảm ơn!

Ấn F9 hoặc dùng Unikey, Vietkey để viết tiếng Việt có dấu, nếu không bài của bạn sẽ bị xóa. Thân!

nghe mùi mẫn quá ( ................cố gắng vượt wa nhé bạn.

Có anh tốt đây , hem bít lantim cóa chịu anh không vậy ))

uầy !
    lâu lắm rồi ko vào lại box pri ...
    ko ngờ box pri còn lèo tèo như này :-j

iu làm rì cho nó mệt ^^,lấy chồng lấy dzo sinh con rùi cày để nuôi nó mệt ko ^^,giỡn thui ^^.Chúc mọi người lun tràn ngập iu thương ^^''

Chào cả nhà pri

Đọc bài viết xúc động quá, seo bạn không đăng "PTV-Nơi cảm xúc thăng hoa" để cùng chia sẽ ^o^

Trích dẫn Gửi bởi 07072007
    Đọc bài viết xúc động quá, seo bạn không đăng "PTV-Nơi cảm xúc thăng hoa" để cùng chia sẽ ^o^
    Thank bạn vì lời cảm nhận đó nhen .Hihihi bởi vì mình chơi char pri nên mình thik post o đây .Mình thik chia sẽ với những bạn nữ hơn là nhưng bạn nam .

Chào bạn Lantim

Chào bạn, mình đã nhằm khi viết bài vào topic của bạn, vì mình không biết bạn thích chia sẽ với con gái. Mình là con trai nên xin phép out và không post vào bài view61t bạn nữa. Một lần nữa thành thật xin lỗi bạn về trường hợp bất khả kháng này >_<

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối