Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

mg 8x có ks được ko?

mình có con pri 59, định 65 vào san nhưng mà thấy trong san mấy bác mg 8x hay đi ks mg với pri quá, đang định reset skill dl lên lv 10 chống ks?
    các bác cho ý kiến với.

Trích dẫn Gửi bởi td18910
    mình có con pri 59, định 65 vào san nhưng mà thấy trong san mấy bác mg 8x hay đi ks mg với pri quá, đang định reset skill dl lên lv 10 chống ks?
    các bác cho ý kiến với.
    - Nếu lv59 thì nên đánh ở D4 thôi, lên 65 cũng đánh ở D4 thôi, 65 vào được Dun3 và DS nhưng là Pri thì không cần và không đánh nổi ở đó.
    - 70 với vào sanc được bạn à. Nhiệm vụ của Pri là DL khi không có MG, là lure và ** cho đồng đội. Pri không phải sinh ra để KS, vì Pri đáng yêu nên không KS làm gì.
    - Nếu bạn có một mục tiêu là lv up thì bạn nên train Party và tốt nhất là tiết kiệm skill để làm một supper buft: ** Max lên 10.
    - 9x thì mới DL 10 để hunt và chống KS cũng như chiến quái ở map cao như biển chết hoặc I1. Mới 59 thì tăng vào ** và phục hồi mana là tốt nhất.
    Còn một điều nữa: MG và Pri bên nhau thì mới là tuyệt vời: chơi MG mà ks pri thì ngốc, chơi pri mà ks MG thì đáng ghét .

hic, có phải mình muốn ks đâu, nhưng mà mấy hôm nay log mg 7x vào toàn bị mg 8x ks mới tức chứ. Nếu bị mấy chú ft, pk ks em còn hiểu, đằng này mg mà đi ks nhau
    pri của mình giờ đang cày ở hs thạch nhũ, thấy ra đất cấm ko đã bằng

unblock trả lời ...vô duyên thật..

prs 55 là đã có thể solo HTN - còn Sanc thì 6x vô đó DL thấy ko hề hiệu quả.. có lẽ 7x sẽ tốt hơn,DL 7 - 10 thì tùy khả năng kinh tế .. prs của rii thì nâng MS - DL trước,ko thích skill hồi mana và ** thì vẫn 1 dùng để tự buff thì có chứ toàn solo ko có gì mà buff cho pt..

prs thì từ 7x trở lên chọn dun3 có lẽ hiệu quả hơn sanc,nhưng tùy bạn thôi,còn nói ks với mg thì prs luôn luôn áp đảo ^.^ kết hợp Dl với Cl mà tiến..

từ 1x đến 9x solo nhanh và hiệu quả hơn đi pt buff và leech melee,vấn đề duy nhất là mana thôi à

prs thì ai cũng max **,nhưng điều đó ko có nghĩa là toàn phải đi buff,còn pt để support và lure chắc chỉ có từ i1 trở lên.. ko có cái pt nào cho exp hiệu quả hơn solo train số đông hết..

Bạn nói MG8x ks là tên nào vậy, mình train trong sanc ít thấy MG đi ks lắm. Chủ yếu là mấy tên pk và k9 vô ks thui

Nói chung pri 6x có ks nổi MG 8x hay không còn phải tủy thuộc vào tình huống cụ thể. Nếu MG đó mà để dias lv 5 trở lên thì pri co DL 10 đi chăng nữa cùng không ks nổi đâu. Nhưng nếu có 2 pri thì có thể ks tốt bởi bì MG cần phải tập chung quái vật đến gần xung quanh mình mới có thể đánh được. Còn pri có thế đánh từ xa quái vật chưa kịp đến gần MG thì đã bị pri đánh cho gần chết rồi (cái này mình đã thử)

hôm trước bị mrhoney, đang óanh ko biết ở đâu lẳng lặng chạy vào cứ meteo với dias, còn hôm qua thì ko nhớ tên, bực quá out lun

Trích dẫn Gửi bởi kero0410
    unblock trả lời ...vô duyên thật..

prs 55 là đã có thể solo HTN - còn Sanc thì 6x vô đó DL thấy ko hề hiệu quả.. có lẽ 7x sẽ tốt hơn,DL 7 - 10 thì tùy khả năng kinh tế .. prs của rii thì nâng MS - DL trước,ko thích skill hồi mana và ** thì vẫn 1 dùng để tự buff thì có chứ toàn solo ko có gì mà buff cho pt..

prs thì từ 7x trở lên chọn dun3 có lẽ hiệu quả hơn sanc,nhưng tùy bạn thôi,còn nói ks với mg thì prs luôn luôn áp đảo ^.^ kết hợp Dl với Cl mà tiến..

từ 1x đến 9x solo nhanh và hiệu quả hơn đi pt buff và leech melee,vấn đề duy nhất là mana thôi à

prs thì ai cũng max **,nhưng điều đó ko có nghĩa là toàn phải đi buff,còn pt để support và lure chắc chỉ có từ i1 trở lên.. ko có cái pt nào cho exp hiệu quả hơn solo train số đông hết..
    Uhm, live vô duyên thật. sr nha, sr vì ký ức nhớ lại không tốt lắm nên trả lời có phần vô duyên. Nhưng live là chủ một clan 64 member là pri, duy nhất mình là MG, bạn có hình dung được live đã hướng dẫn các pri như thế nào không mà bạn nói là live vô duyên, đúng là vô duyên thật.

dạ,người ta hỏi có vấn đề có ks được mgs ko

bạn lve chạy vào giảng giải nào là nghĩa vụ trong pt,nào là thế này thế kia :>> tóm lại là.. cả hai hòa giải ko nên ks lẫn nhau [ ?? ]

đó,rii thấy như thế là lạc đề,bản thân rii chơi prs ko nhiều,nhưng rii hiểu thế nào là cách giải quyết vấn đề trong mỗi tình huống.. live bla bla bla vậy mà ko thấy live đang lạc đề?

[ đấy :>> rii cho thế là vô duyên.. ]

có lộn o vậy bạn muốn ks mg thì ít nhất đẳng cấp bạn phải same same, còn dl 10 thì m(__)m lv bạn 4 là vừa....nếu bạn là một richer thì np dl 10 = uống mana như nước..... ít nhất 9x đi rồi hãy tính tới ks hem? ^^

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối