Kết quả 1 đến 10 của 10

cần giúp đỡ về gậy Ghost!!!!!!!!!!!

không hiểu sao mình nộp quest lev 40 đã 6 ngày mà cây Ghost với cái nhẫn không chịu biến mất hiện giờ mình đã lên đến lev 63 mà không thể học các skill cuối. ai biết chỉ mình dùm với!!!

Uhm...Cái này mình cũng ko rõ...Ở trong trang chủ í..bạn đăng nhập vào thì có phần All4u àh...đó..hỏi thử coi..chắc bị sao đó..hy vọng ng` ta khắc phục lỗi đc ^^

Ơ chắc là chưa đủ ngày mà bạn à Hồi trước mình vừa hoàn thành nv có 2 ngày mà nó đã biến mất rồi muốn xài thêm 2 ngày nữa để xài đồ 70 mà không được

Chịu chịu hổng hiểu gì hết chơn .Chắc phải dùng all4u ở trang chủ ý

có người muốn giữ gậy Q
    có người ko muốn giữ thì nó lại ko mất đi cho
    pó tay

hi!

thoát ra vào lại xíu thì tự nhiên nó biến mất làm được Quest rồi. không ngờ ông Raymon yếu ghê MS lev 7 thịt ổng có chút xíu. mình bơm mất có 50 bình máu hà

học thêm skill mới nè.

[IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=74032&d=1155213891[/IMG]

[IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=74033&d=1155213891[/IMG]

Đó là skill đẹp nhất của pri, nhưng tiếc là chỉ để làm cảnh chứ chẳng dùng được vào việc gì. Lên tier 4, chỉ có 2 skill cuối là đáng học; tập trung max 1 trong 2 skill đó rồi max cái còn lại.

hix. hix, đẹp quá, xin hỏi skill này là skill gì, có tác dụng gì ko
    vậy là kinkara sướng quá, giữ vũ khí q lâu nhỉ, ghen tị đấy, phải cố gắng chơi thử pri mới dc

^^'' skill đó đẹp thiệt nhưng mà toàn thấy dùng để chụp ảnh thôi à -,-'' mà có Q ko sướng sao, còn kêu ca gì nữa chòy T-T

skill này mà không quan trọng mới sợ đó bọn pike tornado thấy skill này là...sáng mắt xoay thoải mái mà không sợ hụt mana ai không tin hỏi bọn pike ấy..............