Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 81

Phải chăng prs chúng ta bị coi thường??????Hỏi xem có buồn và tức không?!?

Theo chủ quan cũng như nhận xét của riêng JuTa,JuTa rất rất cảm thấy buồn và tức vì prs -tài giỏi như chị em chúng ta-lại bị khinh thường
    prs và mage từ trước có lẽ luôn là các char mà thường được mời pe'c ty nhiều nhất!Nhưng càng về sau,tuy mage không được là No.1 như trước thì prs chúng ta vẫn được coi trọng!Tất nhiên rùi,vì chị em chúng ta có nhiều cái lợi mà các chả khác không thể có!Nhưng mà thật sự ngày hôm qua,JuTa em cảm thấy như bị xúc phạm,có thể với nhiều người là chuyện nhỏ!Nhưng với những người có cùng cảm xúc yêu quý nhân vật của mình như yêu bản thân mình thì có lẽ không thể nào không tức giận và cảm thấy buồn đươc!(
    Chẳng lẽ prs chúng ta ăn nhiều điểm XP hay sao,mà hôm qua.khi em vào sán để pe'c ty giữ slot cho 1 anh cùng clan,mấy người ở đó (toàn k9 và pike)!mà người thốt lên lời nói đó :cho prs pt thì chúng tôi không có điểm xp à,sry đang cần xp!Chẳng lẽ prs chúng ta vô pt thì không đánh mà để họ kéo?!?Chắc chắn điều đó không thể xảy ra,nhất định prs sẽ đánh Thật sự,nghe thấy lời nói đó,JuTa em cảm thấy rằng,phải chăng prs không còn được như xưa??(
    Mà nói thật,Họ có cần phải nói nhưngc lời như vậy không?????Khi mà những người như họ đôi lúc lại cần prs hơn xp!Điều đó làm em phải thốt lên rằng:"hay là từ nay prs train lv=MS cho cái bọn khinh người kia biết mặt"
    Thật sự Juta em cảm thấy cái câu đó gần như xúc phạm đến tình cảm cũng như lòng tự hào của em về chính nhân vật xbirdwhitex của em,cũng như lòng tự hào về prs của em bị xúc phạm!(

chài
    chắc họ nghĩ đông roài nên ko pt thui
    mà họ nói thía để chir đích danh 1 người mừ
    ko có ý gì ghê vậy đâu

Trích dẫn Gửi bởi juta[lovely]
    Theo chủ quan cũng như nhận xét của riêng JuTa,JuTa rất rất cảm thấy buồn và tức vì prs -tài giỏi như chị em chúng ta-lại bị khinh thường
    prs và mage từ trước có lẽ luôn là các char mà thường được mời pe'c ty nhiều nhất!Nhưng càng về sau,tuy mage không được là No.1 như trước thì prs chúng ta vẫn được coi trọng!Tất nhiên rùi,vì chị em chúng ta có nhiều cái lợi mà các chả khác không thể có!Nhưng mà thật sự ngày hôm qua,JuTa em cảm thấy như bị xúc phạm,có thể với nhiều người là chuyện nhỏ!Nhưng với những người có cùng cảm xúc yêu quý nhân vật của mình như yêu bản thân mình thì có lẽ không thể nào không tức giận và cảm thấy buồn đươc!(
    Chẳng lẽ prs chúng ta ăn nhiều điểm XP hay sao,mà hôm qua.khi em vào sán để pe'c ty giữ slot cho 1 anh cùng clan,mấy người ở đó (toàn k9 và pike)!mà người thốt lên lời nói đó :cho prs pt thì chúng tôi không có điểm xp à,sry đang cần xp!Chẳng lẽ prs chúng ta vô pt thì không đánh mà để họ kéo?!?Chắc chắn điều đó không thể xảy ra,nhất định prs sẽ đánh Thật sự,nghe thấy lời nói đó,JuTa em cảm thấy rằng,phải chăng prs không còn được như xưa??(
    Mà nói thật,Họ có cần phải nói nhưngc lời như vậy không?????Khi mà những người như họ đôi lúc lại cần prs hơn xp!Điều đó làm em phải thốt lên rằng:"hay là từ nay prs train lv=MS cho cái bọn khinh người kia biết mặt"
    Thật sự Juta em cảm thấy cái câu đó gần như xúc phạm đến tình cảm cũng như lòng tự hào của em về chính nhân vật xbirdwhitex của em,cũng như lòng tự hào về prs của em bị xúc phạm!(
    Trang à anh hiểu đc tâm trạng của em khi prs ko còn được coi trọng khi train lv o san1 nữa . ly do thực ra rất đơn giản . san1 bầy h là pt 6 (2 spawn) nếu 6 melee thì đánh gần như ko có mobs bị tồi . mà đặc tín của prs là dùng DL để train . nhưng làm ji co mobs mà DL .(cho lên pt prs gần như chì đứng chới là chính
    khi anh train lv [†] từ 85 lên 90 anh phải đánh 100% san1 + 100% MS (tinh ra 1 ngày anh hết 5-6mil tiền mana) thì clan mới chấp nhận cho anh train ở san1 (

tại sao lại nghĩ hết thời ^^...yeunu cũng bị nà...hic vào Ice Map pt với toàn melee, die như điên hên là có pri ở đó hs....ko thì phải lội bộ roài....ngày đầu tiên ra Ice Map yeunu toàn ** + hồi Sinh ko ah....ko có thời gian để oánh nửa.
    nhưng thiệt là thất vọng tràn trề....khi yeunu lại chỗ clan đang hunt ở Ice Map gọi tới train chung ai dze....
    mag: **
    mag: vờ lờ
    yeunu: ok (mới ** cho pike nên delay)
    yeunu ** song ổng mag phán 1 câu đau lòng
    mag: ...đã hết giá trị lợi dụng....đi đi
    yeunu ..hic ko nói gì được chịu thua luôn.....kệ nó coi như chưa nghe...^^ bỏ ra chỗ pike đứng chơi

hic, that bức xúc cho pri wa' ddddiiii !!! làm thế thì mai mốt chẳng thèm ** nữa để cho mấy ổng die luôn, vào ice mà hông có pri thì cự khổ phải biết, thế mà đành phụ bạc với pri ((.

Hix!!!Lúc đó chỉ muốn đứng lại ka éc mấy người đó cho bõ tức,nhưng vì là prs nên ka éc không lại mấy người đó nên đành ngậm ngùi ra đi!Trong lòng đầy bức xúc (

mấy cô nương pri nóng tính quá
    đâu phải hoàn toàn như vậy đâu

Trùi pris thì cần gì phải party bạn ơi, như mình nè solo thone s2 không cần party mà còn có khối người mời vào đấy thôi đã thế solo thì xp nhãy nhanh hơn party nên mình chon con đường solo'' đôc chiếm spam'' thế là bi ks, ks thì cứ viêc xp vẫn nhãy đều thử xem họ ks pris đươc bao lâu,cuối cùng thì pris vẫn thắng thôi hihihi , hãy tư khẳng đinh chính mình cho mọi người cùng biết là không có họ mình cũng vẫn không sao nhé bạn

trùi pris thì đâu cần party chi ban, solo nhanh hơn, với lai minh solo thi f khẳnng đinh đươc mình có khả năng độc lập o cần dựa vào ai hết cũng vẫn sống tôt

Đọc bài của juta viết xong mà phuthuy tức xì khói dùm X( X( X( ... Mỗi char đều có ưu điểm và khuyết điểm,tùy thuộc vào người chơi biết sử dụng ưu và khuyết thôi. Nếu pri là đồ bỏ thì e rằng các bạn đã không có pri ngày hôm nay để train rồi,ở đó mà bôi bác, chẳng lẽ các GM lại thiếu sót đến mức để một nhân vật yếu xìu trong game 3D trị giá hàng triệu USD.
    Các Melee này quá thể thật [-( [-(

Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối