Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Xin mod làm ơn giải thích dùm

Mình chơi char pri lên 7x rồi nhưng xin mod giải thích dùm mình sao thỉnh thoảng có lúc khi monters đánh thì máu của mình lại mất nhiều hơn so với mọi lần . Mình tưởng chỉ có magic mới bị như vầy thôi. Ko biết trong các bạn pri có ai bị hiện tượng như mình ko? Nhưng mình bị nhiều rồi chứ ko phải bị 1 lần duy nhất :-SS , nên mới phải post bài lên hỏi. Mong mod và các bạn chỉ giúp mình với. Thanks

Câu trả lời là Pri cũng bị bug-robe như MG. Tui chơi bị hoài, có lúc chơi rất thích, có lúc chơi rất vất vả... nói chung chả ra làm sao cả.
    Đây là bug nhưng cả Priston lẫn GM đều ko công nhận, chán T.T

ò pri cũng bi bug robe seo aa thật tôi cho vợ chồng mage and pri quá^^hi vọng ko bịt ông MINHKHA ám hehr^^

Khi chơi nếu đường truyền mạng của bạn yếu thì rất hay bị bug , và khi đã bị bug nếu đang solo thì tốt nhất relog hay đi đâu đó 8 chứ đánh là die đó

hix, Ni nói đôi lúc Ni bị mất máu nhìu, hỏi hay là bị bug giống Mg, ai cũng kiu.... co' wấn đề, pri mà bug ........... ><

tui còn thấy những lỗi vô cùng thú vị! nhưng ... ko post lên 4rum dc ^^

Bôm máu GH trong PT nhiều khi 1 hoặc 2 thành viên không có tác dụng (Kick và PT lại), Giật DL không chết quái vật, đứng trơ ra (Relog).. Còn Bug Robe thì thua..Có lúc tank một lần 4 em Figon mà chả sao, có lúc chỉ 1 em thôi là á á á á á, uống máu như Coca... chán vãi, chả hiểu.

Còn cái này mới dzui nà, nếu bị Bug Robe bạn thử cởi áo ra đánh thử xem.. bữa đánh cởi áo trong ***y mà ít mất máu hơn là mặc áo => Bó tay.

Thực ra vấn đề này chỉ nhận ra rõ mới những health pries vì khi đó HP rất lớn cảm nhận bug là rất rõ ràng , với những bạn nâng streng kết hợp agi thì HP ít cho lên sự cảm nhận bị bug là gần như ko có .

Híc đúng thiệt, cứ á á á á á hoài mà mỗi lần tụt máu 440 (lv60) còn có 1/3 .. quái thiệt.. Mà đến còn 1/3 thì hong mất nữa cứ từ từ ạc, sợ kinh, dzọt qua Ric ngấm hàng ^^

ủa trường hợp này tui có bị bao giờ đâu nhỉ??? chẳng lẽ tui hên??? ^^

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối