Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 43

đẹp quá các bạn ơi , prites lvl 8x !!

hôm qua mình vừa mới đi học về thì chạy ngay wa tiệm game , vừa vào thì thấy có 1 cô gái rất xinh đó nghen đang chơi 1 con prites , mấy anh ở tiệm nói chỉ 8x , mình liền chạy tới xem , chị ấy bảo đây là character của bạn trai chị , chị chơi với bạn trai , không bỏ qua cơ hội mình liền xin chị cho chụp 1 vài tấm hình , giờ mình post lên đây , mời các bạn xem và đánh giá nào .

Bạn nào chơi server migal có đồ prs lvl 4x nhớ pm mình nhaaaa , nick là knightman , yayaya

Awell rồi hix
    mà có Devine Spec sao ko kiếm Divine Robe hoặc chí ít là Mystique Robe chứ ^_^ mà kiếm thêm Arcwand nữa ^_^

mà có Devine Spec sao ko kiếm Divine Robe hoặc chí ít là Mystique Robe chứ ^_^ mà kiếm thêm Arcwand nữa ^_^
    Người ta cần chất lượng chứ cần gì đẹp áo mystic perf age +6 abs chỉ có 10.5 đây là 10.3 rồi còn gì . ,,,,,,,,,,,,,,, Mà bác này sợ chít hay sao mà gậy ko dám age nữa hix dem mix 3 devine bó tay

nhin ng ta 8x ghê ghê, mình cày bữa giờ mới vẫn 5x, đánh cả buổi wa từ 4h chiều đến 1h sáng, trừ 1 tiếng đi ăn cơm , vậy mừ lên có 20%, hix, chắc 20% nữa để lên 6x là khoảng 2 ngày nữa wa (

nhìn phê thế heheee

Trích dẫn Gửi bởi milll
    hôm qua mình vừa mới đi học về thì chạy ngay wa tiệm game , vừa vào thì thấy có 1 cô gái rất xinh đó nghen đang chơi 1 con prites , mấy anh ở tiệm nói chỉ 8x , mình liền chạy tới xem , chị ấy bảo đây là character của bạn trai chị , chị chơi với bạn trai , không bỏ qua cơ hội mình liền xin chị cho chụp 1 vài tấm hình , giờ mình post lên đây , mời các bạn xem và đánh giá nào .

Bạn nào chơi server migal có đồ prs lvl 4x nhớ pm mình nhaaaa , nick là knightman , yayaya
    Hì hì, té ra là nick Outstandingman ...
    Là lá la ...
    Đồ bèo thế ... [-X
    Thèm cái cuc devine để age thôiiiiiiiii :-@

Trích dẫn Gửi bởi milll
    hôm qua mình vừa mới đi học về thì chạy ngay wa tiệm game , vừa vào thì thấy có 1 cô gái rất xinh đó nghen đang chơi 1 con prites
    Out lác ơi, tui muốn xem hình của Out & Hằng ... @};-
    please ...

wow tuyệt đẹp máu đến 558 stm đến cã 860 còn mana thì 900

tưởng bác nào hóa ra bác won. Vào kéo em một tuần đi rồi em trả 2 mil gold. Chuyện nhỏ như con thỏ mà bác. 1 tuần bác có kéo nổi em 2 lv không, em 8x roài

!!!! cái đứa nào post hình con out của tau lên vậy ?!?!?!?! fakkkkkkkk
    nà nà , tui nghèo nên mặc royal , vậy được chưa . Còn prs mà xài arch wand + orb là prs noob . Tui nghèo + nhát nên mix devine cây lofty , được chưa ? Bạn có biết tui mất bao nhiêu devine để age 7 cây lofty của tui chưa ? đến nổi mất luôn , giờ kiếm được cây này nên mix , thế thôi .
    to rongmayman : train thì kêu future kéo , lolz
    to won : biến đê kid

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối