Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

PRI 6x nên tăng gì đây ??????????

Các sư huynh và sư tỷ ơi !!!!! em chơi con PRI nay đã 6X rùi , giờ không biết tăng điểm vào đâu nữa . Em nghe nói là máy con PRI càng vè sau thì không còn đánh solo nữa , toàn là bị KS . chỉ còn cách là party để ăn điểm chung thôi và bom máu cho toàn party và lùa hàng , sao mà giống ELF buff bên MU wá ,vậy lúc đầu tăng SPRIT là vô nghĩa sao ?
    PRI 6X :
    Sprit : 200
    Strengh : 50
    Agaliti : 45
    Talen : 72
    mang chân HOLY , gang HOLY , ao' ROYA , defen : 600 , LV 5 , mà đánh vẫn chít như xung . Vâ.y PRI pải làm sao đây ? nên tăng vào gì đây ?
    mong được giúp đỡ !!!!!
    thank

Trích dẫn Gửi bởi ChimDangXung
    Các sư huynh và sư tỷ ơi !!!!! em chơi con PRI nay đã 6X rùi , giờ không biết tăng điểm vào đâu nữa . Em nghe nói là máy con PRI càng vè sau thì không còn đánh solo nữa , toàn là bị KS . chỉ còn cách là party để ăn điểm chung thôi và bom máu cho toàn party và lùa hàng , sao mà giống ELF buff bên MU wá ,vậy lúc đầu tăng SPRIT là vô nghĩa sao ?
    PRI 6X :
    mang chân HOLY , gang HOLY , ao' ROYA , defen : 600 , LV 5 , mà đánh vẫn chít như xung . Vâ.y PRI pải làm sao đây ? nên tăng vào gì đây ?
    mong được giúp đỡ !!!!!
    thank
    nếu tăng như thế này bạn nên đánh con khác hay đợi EG thì chơi tiếp đi

Tăng health sẽ rất có lợi. Về skill thì Virtual Life là quan trọng lúc này.

Trích dẫn Gửi bởi ChimDangXung
    PRI 6X :
    mong được giúp đỡ !!!!!
    thank
    6x, cứ cho là lv 69 =.= sprit 200, str =50, Agi = 45, talent = 72 ------> health = 72 T_T mình chưa 65, health 151, nhiều khi xuống dun 3 còn chết =.=
    Stat của mình, bạn xem thử mai mốt có EG rồi reset lại
    Str 15
    Spr 161
    agi 15
    Talent 72 ( cái này tăng sai, đáng lẽ chỉ 70 T_____T )
    Health 151

Anh maybele nói đúng rồi, chỉ còn cách đợi EGirl, nhưng nếu là mình, mình sẽ thử Max VLife, coi có cứu vớt được không, trong lúc chờ đợi EGirl. ^____^
    Khỏi hunt bạn à, Max Virtual Life, DL 4 hoặc 7, train thôi
    Chúc may mắn ^^

làm gì có chuyện tăng spirit là vô nghĩa được chứ,mình thấy khi có pri mg đánh khỏe hơn nhiều,lại càng an tâm vì có trái tim dễ thương nũa chứ,pri giăng sét = xp nhanh hơn mà

không bàn tới chuyện spirit mà là streng và agi của bạn hơi cao , lạm dụng lên health ít def 600 so với 1 pries hay magic là nhiều nhưng với các tanker bạn thấy def hơn 700 và abs hơn 40 vô sanc tank có ăn thua gì đâu . Mà vô sanc ( ds ) đánh qv mà dùng Dl dù có lv 7 cũng chỉ là gãi ngứa thôi , tốt nhất là MS lv 7 trở lên đánh mới đã

càng tăng spirit thì càng + thêm nhìu mana , rất tốt cho pries đấy !

Còn gì nữa, bắt đầu tăng máu là vừa. Tăng thêm vigor ball để chuẩn bị làm quest của tier 4. Lên tier 4 thì Pri có giá roài.
    Spi tăng dmg cho DL mà, sao lại vô dụng được. Có điều bạn tăng nhanh quá thôi, con Pri của tôi lev 66, spi mới 172 hà, health 72 nữa. Cứ 1 lev tôi tăng 4 spi + 1 hea.
    Chưa thử dark sanc, chắc phải vào xem đánh nổi hông. Chứ dun3 thì vẫn có chỗ solo đóa, hay pt cũng được (DL lev 8 roài, lên lev 10 chắc còn dữ hơn nữa - hình như nhìu người tăng lev 10 mạnh lắm). Pri có thể bình đẳng trong pt mà, hơi yếu hơn mage xí, nhưng mạnh đâu kém các char khác... Solo cũng ok luôn...

Vậy chắc đợi EV thôi vì mình cũng tăng giống bạn đó !

Theo mình nghĩ là tăng Strengh = 50 , Agility = 45 . cái này rất lợi hại đóa nha , tăng như vậy để mang được chân HOLY boot , găng tay HOLY , cái này rất hay =====>>>> no' giúp speed = 5 , abs =38 . Wa vùng đất 55 bên NAVICO chạy xướng luôn , con bắn cung và HEADCUTTER không còn nõi ám ảnh của PRI nữa . mi`nh nghĩ tăng stre và Agi như thế là đúng chú sao .
    Cái sai lầm ở đây là tui tăng Sprit =200 wa' nhanh thôi . Những ai tăng như tui đừng nãn , wa CAVE xin pt va~n lên LV như thường , MG cần PRI tăng máu , PRI cần MG kéo lên , như thế con PRI lúc này đùng bao giờ đánh solo nữa , mà đánh mãi không lên lV đâu .
    Kết Luận là : những ai đang chơi PRI thì nên tăng Sprit và Talen vừa đủ mặt đồ thôi , nên tăng stren và agi để mang được chân HOLY boot . còn bao nhiu điểm thì tăng hết vào máu . Còn vấn đề SKILL : thì mõi cái 1lv thôi , nhưng đặt biệt là học SKILL phục hồi MANA lv 10 đầu tiên nha , còn sét thì LV 1 thôi ====>>>> đánh không bao giờ hết MANA , vấn đề MANA không còn lo nữa .tiếp đó là bao nhiu SKILL dồn vào phép trái tim nhỏ xinh nha , nó rất lợi hại đóa ==================>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> lúc này PRI sẽ ít chết và lên LV ào ào luôn .
    Mong các bạn cho ý kiến . Nếu mình nói sao thì đừng chửi nha . Cám ơn rất nhìu . Dây là kinh nghiệm xương máu của tui ......................
    Chỉ những ai choi PRI mới hiểu thui . ihihihihihihihihihihihii !!!!!!!

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối