Trang 2 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 141
    hồi trước longchac theo dòng strength pha trộn với shield mage

có thể nhận thấy ưu điểm lớn nhất của 2 dòng này nói chung ----> đó là mage có thể sống dc ở mọi map ---> train dc ở mọi map (nhưng train tốt ko thì còn tùy)

hiện tai đang theo dòng mage sau

dias 1
    SE 1
    agony 6
    met 10
    FW ( hết tiền để học) -->1
    Zenith 10

điểm stat ---> xin phép giữ bí mật ( tại mới reset chưa build gì) =)) =)) =)) =))

Hiện tại deptrai buid cho con mg 80 noob thế này :
    Str : 48 ( cầm tower )
    Spi : 228
    Tal : 79
    Agi : base ( tính buid như IOU nhưng kinh tế không đủ )
    Health : 140
    Skill : ES 6 , Agony 7 , dias 1 , MM 10 . Còn dư 8 điểm skill , chắc cho vào SE . Còn tier4 thì all lv1 , chưa có tiền .
    Cầm lucifer , lúc thì tower , tank rất ổn ở sanc , ở biên chết thì hơi đuối . Đang cần kiếm cái orb 75 age ngon ngon tí và cây RS ( mượn bác Zau mà vác ko một lời hồi âm ) . Train cũng ngon , xp lên đều . Mặc celestial per abs + 8 . RW per + 20 HP ( cây này mua của bác bachdien nè ) .

Trích dẫn Gửi bởi tuiratdeptrai
    Hiện tại deptrai buid cho con mg 80 noob thế này :
    Str : 48 ( cầm tower )
    Spi : 228
    Tal : 79
    Agi : base ( tính buid như IOU nhưng kinh tế không đủ )
    Health : 140
    Skill : ES 6 , Agony 7 , dias 1 , MM 10 . Còn dư 8 điểm skill , chắc cho vào SE . Còn tier4 thì all lv1 , chưa có tiền .
    Cầm lucifer , lúc thì tower , tank rất ổn ở sanc , ở biên chết thì hơi đuối . Đang cần kiếm cái orb 75 age ngon ngon tí và cây RS ( mượn bác Zau mà vác ko một lời hồi âm ) . Train cũng ngon , xp lên đều . Mặc celestial per abs + 8 . RW per + 20 HP ( cây này mua của bác bachdien nè ) .
    Cây Rune Wand đó có người lấy rùi, còn đâu mà mượn.
    Kỉ niệm vui khi làm test về Semi Pure: không có Lofty với AW để test, chạy vòng vòng khắp Ric thì thấy Pries yinyin có cây Lofty +7. Chạy đến pm xin mượn, chắc tưởng tui giở trò lừa đảo, vì mặc Battle và cầm Obi mà, nên nhìn như Hai Lúa. Cô nàng bảo đưa 100k rùi cho mượn. Tui cũng đồng ý, nhưng mà đưa 100k xong bả off luôn, quê thiệt. Đi vòng vòng tiếp thì mới gặp Pries santhai và mượn được cả Lofty lẫn AW.

hix. suy nghĩ nhìu nhưng cuối cùng không theo dòng nào hết. theo ý mình vậy

hiện tại tôi gần như base máu ----> chiều nay vào cho ES lên 9 luôn còn lại dồn vô spirit còn thừa thì để cố gắng mặc những đồ cũ trước đây

chưa biết đánh như thế nào vì ko thể vô game để luyện dc ----> cứ vô xong là dis luôn

P/s:MAGE zau nổi tiếng ầm ĩ ở trang chủ mà nó lại mù mắt ko thấy " thái sơn" =)) =)) =)) =)) pri noob

sao ko nói sớm , tui log con pri noob vào ... Zau mặc dù đã lớn nhưng xem ra tinh thần cảnh giác chưa bằng tui )

Trích dẫn Gửi bởi daohuulong
    hix. suy nghĩ nhìu nhưng cuối cùng không theo dòng nào hết. theo ý mình vậy
    nhân dip này cứ build bừa đi ---> vui lắm
    miễn là ko RS skill để tốn tiền thôi ---> tui chơi pure heath luôn --> vui muốn chết

P/s : thích nhất chữ ký ông này =)) =)) =)) =))

vote 1 phiếu cho strength mg áo và orb nếu chịu chơi age lên cao +8 +9 thì def cũng lên trên 900 gần bằng con Fashion mg hight agi rồi

Trích dẫn Gửi bởi ZaubererKD
    Cây Rune Wand đó có người lấy rùi, còn đâu mà mượn.
    Kỉ niệm vui khi làm test về Semi Pure: không có Lofty với AW để test, chạy vòng vòng khắp Ric thì thấy Pries yinyin có cây Lofty +7. Chạy đến pm xin mượn, chắc tưởng tui giở trò lừa đảo, vì mặc Battle và cầm Obi mà, nên nhìn như Hai Lúa. Cô nàng bảo đưa 100k rùi cho mượn. Tui cũng đồng ý, nhưng mà đưa 100k xong bả off luôn, quê thiệt. Đi vòng vòng tiếp thì mới gặp Pries santhai và mượn được cả Lofty lẫn AW.
    pri yinyin dạo này ít chơi lắm, có khi là do em của yinyin chơi đó. Phải chi nói với tui , tui bảo nó cho mượn đc mà - người quen cả .
    cái arch wand và lofty ko bảo tui, tui cũng có chứ bộ và của thằng bạn tui - lanhdiencongtu )

báo cáo với các bác ---> em đã cho DS lên 10 -----> chọt chọt máu phết ) ) ) ) nhưng chậm như rùa

P/s :lanhdiencongtu ko phải là của bachdienthusinh sao =)) =)) =)) =)) =)) =))

nhìn cái kiểu đặt tên là biết của ông mọt sách rồi ;;> -----> mà sao ông này hay đặt những cái tên "cải lương" thế ^^

Trang 2 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối