Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 141
    hix do đọc ko kĩ nên vote nhầm cho pure health rùi. Đang lẽ là vote semi pure cơ.
    vũ khí :lofly,arch wand.
    Áo 55 min tailen,
    sprit vừa đủ xài gậy.
    mass health.
    tank ok với mọi map.
    Train : no train nữa nên hông biết

Trích dẫn Gửi bởi longchac
    báo cáo với các bác ---> em đã cho DS lên 10 -----> chọt chọt máu phết ) ) ) ) nhưng chậm như rùa

P/s :lanhdiencongtu ko phải là của bachdienthusinh sao =)) =)) =)) =)) =)) =))

nhìn cái kiểu đặt tên là biết của ông mọt sách rồi ;;> -----> mà sao ông này hay đặt những cái tên "cải lương" thế ^^

ko, của thằng bạn tui. Lúc thu tiền nó nghỉ, giao cho tui quản lý - lúc đó tui có share cho 1 đứa quen trong game, bi giờ miễn phí thì thằng bạn chơi lại. Nó chủ yếu là chơi và chơi thôi, chứ chẳng hiểu nên build thế nào, nâng điểm ra sao =)) toàn là do tui hướng dẫn ko à

Ảnh cuối của pác Zau là ông [IOU] hay ông JayChou phải không??

Cho Shield Mage 1 phiếu \/
    Mà sao Mod ko chịu stick bài này lại hộ cái :-B

khà khà, hóa ra của mình là streng mage à, lâu nay nghe mọi người nói nhưng mình chẳng biết cái nảo là cái nào.

Zau giỏi woá

không biết sao em máu dòng mage thọc thọc Death Ray nên buit con mage noob thế này ( hunt mau' ra phết )
    stat: streng 48
    talen 81
    agi base
    hea 50 ^^
    spi tất cả điểm còn lại
    skill: Death Ray 10
    agony 6
    Spirit Elemental 10
    dias 1
    còn đâu cho vô Energy shield
    tier 4 fire 10
    Flame Wave max
    dis+mertor 0
    magic em lv 92 tên là chipchip

bổ sung dòng mg agi 24 nhé xài Long Boot min agi, Elven Armlet min agi, và holy gau (ko cần agi). 10 điểm agi 14 lên 24 mất 19hp nhưng bù lại có thêm ~ 30 def so với base agi, cũng tương đương việc age robe 80b thêm 2 bậc up lv này tui nâng luôn 10 điểm agi hehe

ba Zau mà nghe Jay nói vậy thế nào cũng chửi. ba zau lại nói là dòng agi 24 là hệ quả của 1 trong số dòng trên thoai.

Trích dẫn Gửi bởi daohuulong
    ba Zau mà nghe Jay nói vậy thế nào cũng chửi. ba zau lại nói là dòng agi 24 là hệ quả của 1 trong số dòng trên thoai.
    Làm gì mà chửi chứ? Bàn luận với nhau mà sao lại có "chửi" trong này? Mà cũng đúng thui, Agi 24 là dòng nằm giữa Strength Mage và Holy Wing Mage mà. Thực ra từ 7 dòng build này có thể tạo thêm vô số dòng khác nữa, tùy vào cách phân phối điểm của mỗi người. Chẳng hạn như Semi Pure, có thể build high Spirit, high Health hoặc cả 2 ngang nhau.
    Nếu để ý, sẽ thấy tui không nêu dòng Items ns Mage, tức là dòng Mage xài Robe ns, vũ khí ns, lí do là dòng Mage này cũng từ 7 dòng trên mà ra, chẳng qua là Talent max lên 90 luôn. Nói cho dễ hiểu: muốn xài Apo ns, Strength phải để 55--->lai giữa Strength và Shield Mage--->thôi thì lên 62 cầm Shield luôn cho rùi.
    1 ví dụ khác: Pure Spirit--->bỏ thêm tí Talent---->cầm gậy và mặc áo mạnh hơn, chơi DR lv10--->xét lại cách build vẫn là pure Spirit (Health, Agility, strength vẫn base, Talent dùng khá ít điểm), hoặc Strength nâng lên cầm vũ khí cuối--->1 nửa Strength Mage.
    2 dòng Build gọi là khác nhau phải có "tiêu chuẩn" sau:
    - Xét về cách phân phối điểm, phải có sự khác biệt lớn
    - Các Items dùng cho mỗi dòng có nhiều thay đổi.
    - Khả năng đánh khác nhau

VD: Pure Spirit, Pure Health và Semi Pure được xếp chung 1 nhóm là Pure Mage, do cách chia điểm vẫn vòng đi vòng lại giữa Spirit và Health (tiêu chuẩn 1 và 3). Strength Mage khác hoàn toàn với Holy Wing Mage do Holy Wing nâng Agility, còn dòng Agi 24 thì tuy khác với Strength nhưng lại gần với Holy Wing (tiêu chuẩn 1 và 2). Shield Mage tuy phát triển từ Strength Mage nhưng mục đích của Shield Mage là lấy Block--->thay đổi Item (tiêu chuẩn 2 và 3).
    Do đó tui mới nói trong Topic này là có 7 dòng Build chính, còn những dòng khác thì nó lại là 1 trong 7 dòng này phăng ra, như Agi 24 đó: chính là Holy Wing hạ talent hoặc là Strength nâng Talent.
    Nhưng mà cách Build thì vô tận, biết đâu ngày mai lại có người nêu ra 1 dòng Build hoàn toàn độc lập với 7 dòng này thì sao.

Bài này sao Mods không stick lên ta) (mèo khen mèo dài đuôi)

hehe nếu trong đợt EG vừa rồi có Magical armlet (cái lv 60) mgs agi min 45 và cái tay mgs lv 55 thì tui cũng nâng agi lên 45 rồi, chỉ có mỗi cái giầy holy boot agi 43 nên thôi ko theo, 24 đẹp rồi :d

Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối