Trang 3 của 42 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 418
    boyhdvn

Trích dẫn Gửi bởi gameboy05
    Tui không thích tăng health. tui chua bao giờ tăng health cả. Chỉ tăng spirit là chủ yếu. Kiếm bộ ráp xịn là sống nhăn. hehehe
    tui thấy pác hơi phét đấy chắc là noob hả ko tăng health mà sống nhăn thì chắc là đốt tiền cho pà bán máu hả )

còn skill thì sao nữa vietpower ^^... đợi lâu wa trời nè..

Post tạm skill của mình [60 T_T]

agony 8 [để khi dùng es]
    es 5
    dia 1
    se 6

tui thấy pác hơi phét đấy chắc là noob hả ko tăng health mà sống nhăn thì chắc là đốt tiền cho pà bán máu hả
    T_T tăng máu vẫn đốt tiền như thường ,mỗi lần rp tốn khoảng 5-70 k T_T

Trích dẫn Gửi bởi aznvietboy
    toi cung dong y voi idea cua vietpower, lam pure mage thi co manh thiet nhung ma mac do cung ko good lam voi lai co nhieu mau ma abs yeu thi cung nhu ko. Dung ko ?
    tui thi choi theo kieu str mage
    stats cua tui la ngu dzay ne :
    str 45 (de dung mgs holy guantlet =P)
    spirit 210'
    talent thi 90 (de chuan bi cho may cai robes lvl cao)
    bác này chắc định dùng mage thay mech , tal max của mgs là 81 [nếu tìm được áo xịn thì chỉ còn 77 thôi, wand xịn nhất cũng đòi có 75-80 thôi ]... mất toi 9 điểm XD

Nghe mấy huynh nói mà mở rộng tầm mắt em lv37 spirit 121 mà health có 51, còn đang hăm he tăng str với agility để mang armlet và giày, mua mắc tiền không lẽ vứt đi ??

sry bà con, lâu nay ham hunt bên ept nên kô có wa đây.
    Theo mình nghĩ thì spirit của mage kô nên tăng nhiều quá mà cũng kô cần tăng nhiều quá, mage chỉ cần spirit từ khoãng 190-220 là maximum còn lại thì nên bump health.
    Đối với mage thì def và abs kô đáng kể lắm, tại vì sao mình nói vậy bởi vì nếu bạn đeo guant và boot có str cho mage thì tối đa lắm thì được 6xx def and 4x abs, với chừng đó def và abs mà quá ít máu thì quá là mạo hiểm để cho mage có thể tank nguyên một spawn lớn hay boss.
    Hầu hết 99% người chơi mage ở ept đều tăng chủ yếu và spirit và health, hiện giờ chỉ số health của mình là 220 và có số hp là 647 hp cộng với es lv 6 có thể tank 3-4 iron fist cùng một lúc.

vietpower ơi , cho Black hỏi là semipure thì bận Robe nào là max ??
    Hay là bận dồ theo lvl luôn hả .???

all robe BM à

nhưng ko cầm được mấy cái wand cuối, do nó đòi stre

Cho mình nói tí xíu,bác nào lv 83 rui ma health ít vậy.Mình hiện giờ là lv 63 rùi chỉ số mình như sau:str 58 ,spirit 160 ,talent 85 đó,health mới cóa 80 ah,giờ lên 64 còn 10 điểm định tăng health nè,agi cóa 25 ah
    À wen cho mình hỏi tí,trong thông tin nhân vật co chỉ so lighting... là nói về gì thía
    nói thật ,chả bít mình theo trường phái nào nũa ,hic... mong mấy pác giải đáp hộ... hậu tạ

Semil pure là :
    Mặc áo bình thường có được áo nào mgs là mặc luôn: Nghĩa là + spirit, talen để mặc áo ( should be spec), không + agly và streng.
    Còn lại cho vào health. ^^

Mình chẳng hiểu tăng agi lam gì cả .Nó chẳng có tác dụng gì ngoài để dùng armlets.Mình cũng muốn hỏi có nên tăng skill sau dia lên như bác mg 8x kia
    ko??
    Cám ơn.

chài .... tăng Agi ko làm gì cả bởi vì agi chỉ tăng Def và AtRate. Đối với MG thì AtRate chả quan trọng mà không có cũng chằng sao -> đánh phép trúng 100%.

Về Dia -> nếu để lv 1 đánh sẽ nhanh vì delay ngắn, dễ tank nhưng nhược điểm là yếu.
    Nếu để lv cao hơn thì hãy để dành SP để + một phát lên 5 luôn, vì delay vừa phải mà mạnh gấp 2 lần dia lv1. Đỡ phải train nhiều lần nữa -> cái này rất tốn thời gian/

Cách đánh của hai loại Dia rất khác nhau. Với dia lv1 thì có thể đứng một chỗ mà tank được. Còn Dia lv2 thì chủ yếu là hit and run, nhưng nếu con MG của bạn có khả năng thì tank với Dia lv5 cũng bình thường.

Trang 3 của 42 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối