Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 52 của 52
    cách đánh mg tốt nhất

hjhj
    Tiếp theo bài lần trước tôi xin được nói thêm về mặc đồ của mg.
    Ở thời gian trước đây thì các bạn thường nghĩ là mg thì ko dùng được găng, ống máu, và giày cao vì sợ độ Agility của những đồ đó cao quá. Nhưng nếu ko up vào Agility thì bạn sẽ ko đi được đồ cao và cũng giảm bớt phần nào thủ của mg. Theo tôi thì cứ cộng vào Agility (ko phải sợ) có dùng được đồ của chiến binh cao thì thủ sẽ càng khỏe chứ ko vấn đề gì hết. Tất cả các đồ của mg phải hoàn toàn được mixing HP và thủ hết (riêng gậy 2 tay thì có thể Age hoặc mixing vào công). MG phải đeo ring và các loại đá age cao nhất để tăng HP cho chính mg. :GT hh::GT hh::GT hh:
    Theo tôi thì như vậy là mg của bạn có thể coi ko còn là gà nữa rùi (chắc chắn luôn).:GT sp::GT sp::GT sp:

Theo ý kiến của riêng mình thì magic nên build thế này
    Những skill quan trọng đối với magic sẽ được ghi trước:

1. Energy shield lv10 sẽ giảm được 30% lượng HP bị mất giúp tank tốt hơn và cũng là sự sống còn của magic
    2.Spirit Elemental:lv10 tăng thêm được 20% dam
    3.Death Ray/Watornado/Fire Ball: 3 skill này mình đg phân vân.Death Ray tuy mạnh nhưng lại chỉ đánh được 1 mod mà magic thì dam không cao không thể so với malee nên xài Watornado hay Fire Ball thì có lợi hơn chăng?(nhờ pro cho ý kiến)
    4.Dancing Sword:lv10 sẽ chống ks và giúp magic train tốt hơn.Nếu đi hunt cũng lợi vì làm cho mod giật lại.
    Tier4:
    Meteorite:lv10 nếu xài meteorite thì nên xài lúc còn fifi và đứng xa ra nếu không thì rất dễ die vì không thể bơm máu trong thời gian dài
    Distortion:lv10 disto ngày càng trở thành một skill không thể thiếu của magic vì lv sẽ làm giảm được 14% dam và 22% speed của mod rất tiện cho hit and run và cũng có thể chơi solo
    Còn dư điểm thì cho vào Enchant Weapon để hỗ trợ cho Dancing Sword.
    Đây chỉ là ý kiến của riêng mình mong các pro góp ý thêm.

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456