Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28

Chủ đề: MG hunter!

Trích dẫn Gửi bởi XXina
    cách build dzo cùng độc đáo ),nếu bạn thấy hunt nhanh thì cứ xài,nhưng train thì hơi mệt đấy nhé
    Trùi ui XXina, em làm cách nào mà bị...-1 điểm hay vậy? Chi anh với nghen . Để vậy cho đầy đủ, phía dưới tấm hình nhìn trống lốc, thấy chán L-)

MG lên lv cao có kill đc đứa nèo đâu mà phải train 10x là xi top lun___hùi trc' tính up, đua theo anh calahan, mà bik ko lại + 101 thi ko hunt event ở i1 đc nên ko train nữa __100, 49% h dow con co 25% =))

Trích dẫn Gửi bởi meaning
    MG !!! trong suy nghĩ của gamer : MG chỉ có thể train lv map thấp, ko hunt + train ở map cao good

Mình nghĩ ra 1 cách build khá độc đáo cho các pác mg 10x đi wậy nè

MG 100 của mình build như sau : agi 500, health 67,spirit 82 (sealed +3 event all)__ko nên sài bộ ring amulet mytic vì yêu câu spirit khoảng 9x

mặc áo shop nên +2 speed nên speed sẽ là 5

damge cầm cung Qest 100 for mk là 298-378
    kết hợp damge fire element 125- 140
    dancing sword 10x-14x
    buff EW 2x- 4x ( skill của mg tùy theo thuộc tính : băng, lửa , sét mà thay đổi đôi chut )
    Sao bạn tăng agi đến 500 ghê vậy? Tôi tưởng đâu magic chỉ có tăng spirit mới tăng damage thôi chứ? Hay là bạn ghi nhầm? Không biết phải không, nghĩ chơi lâu quá rồi. #-o

Theo mình biết thì trước đây bác Đạt MG Calahan cũng đã hunt Valento bằng cách xài cung, còn chi tiết hơn thì ko rõ. Nói gì thì nói cách này chỉ có thể dùng cho đi hunt chứ train thì b-(

@liberty: cầm cung thì phải tăng agi chứ
    @dracu : ừhm, đúng rồi, trc' minh có thấy anh calahan câm cung qest 100__con hunt +build thế nao thi ko bik ____train lv ko khó lắm đâu : hs 9 f1 1h 60mil xp ___dù sao thì đối với MG bọn mình, 60mi / 1h là cao lắm rồi

nhưng mà để mg up 10x chắc chài da tróc vẩy. cố up mg 10x rồi lấy cung quest thay vì gậy quest. cầm vô là sướng. để qua rpt reset con mg thử đi hunt thế xem sao. bên đó reset thoải mái hahah. qua xu thèng bạn cây cung 100 as mới được ^o^

Mình thấy cách build này rất độc đáo, ko theo bất cứ 1 khuôn khổ nào của người từ trước tới giờ mới shock cho mình hỏi tại sao tăng agi 500 mà ko tăng nhìu hơn nữa vậy?
    Nếu cách build này có hiệu quả thì đây quả thật là con mưa giản hạn cho con khát hunt cua dòng họ Mg chúng ta

Từ Mod : Chú ý viết tiếng việt có dấu

@hotboy mặc váy rùi thì cầm gậy luôn đi cho nó hợp moden,dương cung bắn nhìn khìn lắm.Mấy em as lại ghét màj đó hehe

để sài đc bộ seal +3 event >> spirit 8x
    mg cần tăng 1 it health để có thêm 1 speed ( speed 5 , base heal là speed 4 )
    heal mình 67 , nhưng hp lại chỉ = 1 as base heal, đau khổ

tặng ai nghĩ về cách build này 4 chữ như sau " phải có máu liều " đã test ở các sever nước ngoài , nhưng sửa đổi 1 tý )

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối