Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 28 của 28

Chủ đề: MG hunter!

MG build bình thg` yếu wa' !! đành liều chứ sao may co EG nên test đc
    @hoakuttrau :as nèo dám ghez kao thịt sói nóa lun __Doom bị kao thit wai` à thèm thịt chó wa' !!! ______mài mà nói nhìu kao xu cây lao Qest lun =))

Càch Build quá shock , nên ko có + điểm ...................

nhưng cách này dường như chỉ để hunt chứ những vấn đề khác là vô phương,dễ chán,vì hunting ko phải là cách để nuôi dưỡng tình iu với game (có thể nó còn ngược lại =)))

nếu build thế này thì chẳng nào khác con as, build làm sao mà mag vẫn là mag, làm gì làm mag vẫn chỉ xài staffs.

mag có rất nhiu cách build !!! đây la cách build để đi hunt mà !!! mà hunt thì cần damge mạnh !!! mình cho rẵng đây là cach build cho mag có dmage mạnh nhất khi dnah 1 con wai'

tại sao bạn không tăng stre và cầm Sword, Axe, Claw? tăng stre thì + thêm HP đó...ngoài ra còn mang được ống máu, boots, và Găng tay xịn damg Vũ khí của melee lại cao hơn bow ^^ bất lợi duy nhất là đánh gần ). cầm lao cũng ok nhưng Critical hơi thấp bù lại mang được cái khiên cũng tốt

@thuy : mình đã thử rồi bạn à !!! test = HF của pike, đánh mạnh thật, nhưng miss là 1 : nếu mún it miss thì sài ống máu xịn + tăng talent +agi để mang >>>chăng qua chỉ giảm miss, chứ miss vẫn nhiều!!! khi đánh 1 mon thì lure kẹt = fifi, lúc nay đánh gân hay xa ko wan trọng !!! nhưng nếu đứng gần thì xui xui bị con khác nó đánh, hoặc mont bị mình đánh die, ra con mới chạy ko kịp

@Riêng về cây lao : mình có 1 cây lao mà thêm đc cai khiên gỗ là 40 hp rồi !!! nhưng như nói ở trên !!! lure kẹt rồi, núp góc bắn ra >> ai đánh mình đâu ma cần nhiều hp
    >>>>ngoài cây cung ra, cần có 1 cây wand nhỏ để buff các skill + 1 cay lao 100 để thêm 40 hp của cái khiên ( khi lure ko die )

hic ! mg niềm mơ ước , bao buồn vui kỉ niệm đã qua

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123