Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    Trích dẫn Gửi bởi tuankaka
    Để tanlen 77 không hay đâu vì cứ 40talen+1 abs thế nên tanlen nên để 81 ai thích xài gay 80 ns per thì tăng lên 88 ,tốn 7 point chứ mấy được cầm đồ 8x damage cao giá rẻ
    Tăng lên 90 mua chemicl ns cua tui ko ku
    15mil awell -0.2abs
    40 talen +1 abs thi` 30 talen +0.75abs hiểu chưa????
    chẳng lẽ đúng 80 talen mới đc 2 abs à

Trích dẫn Gửi bởi winnxp
    Tăng lên 90 mua chemicl ns cua tui ko you
    15mil awell -0.2abs
    40 talen +1 abs thi` 30 talen +0.75abs hiểu chưa????
    chẳng lẽ đúng 80 talen mới đc 2 abs à
    Bó tay tui để spirit188 mà mặc áo 70 là áo cuối roài

Bạn hp 500 đánh biênche dễ die lắm bạn build theo dòng mg tkk thì chắc sẽ có được 550hp trở lên
    Ông này nói "sớm quá"! <với lại hum wa 4rum bảo dưỡng>... Vô test thử thì chuyện-gì-ai-cũng-biết rồi đấy! Hic hic...

Bó tay tui để spirit188 mà mặc áo 70 là áo cuối roài
    lolz =)) =))
    chemical robe ns talen 90 spi 182,áo ns đòi spi ít xịt,ns mà vẫn khỏe hơn áo 70 spec per đó

tuấn kaka có hâm kô ?
    Bảo mg lv 7x cầm apo ns 80 ah` lolz

Trích dẫn Gửi bởi winnxp
    lolz =)) =))
    chemical robe ns talen 90 spi 182,áo ns đòi spi ít xịt,ns mà vẫn khỏe hơn áo 70 spec per đó
    Build kiểu này để tiết kiệm tiền mua đồ mà gần như chả mất xu nào ,vậy cái áo 80b ns đâu rẻ

Trích dẫn Gửi bởi CUONGMABATDIET
    tuấn kaka có hâm kô ?
    Bảo mg lv 7x cầm apo ns 80 ah` lolz
    Mấy cái mình post là cách tăng dành cho 8x thôi còn 7x phải tùy biến 1 chút vì 7x ít point hơn 8x nhìu lém

Build kiểu này để tiết kiệm tiền mua đồ mà gần như chả mất xu nào ,vậy cái áo 80b ns đâu rẻ
    Hơn nhau là ở chỉ số,nói như ông sao ko tăng theo pure heal,cân nặng nhiều ve chai thoải mái mà đồ thì xài đến lofty với master robe
    Tank khỏe nhất trong các dòng mg,train ổn định,pvp thoải mái.Nhược điểm đồ xấu
    Vậy dòng mg của ông khác gì???,tank thua pvp thua áo 70 cũng chẳng đẹp gì,đc cái damge hơn xíu

Cách build này hả ông? Quẳng shop. Thiệt tình. Thứ nhất có lẽ do tôi hơi chuộng Bellatra, nên cách build MG để min spirit thất thế trong Bell quá tôi không thích. Thứ hai là theo ý tôi MG nên đê talent max là 81 thôi, còn nếu đã không có đồ spec thì xài đồ cấp thấp một tí cũng được, đấy là tùy ý kiến mỗi người. Còn cách set skill tính thế nào?

Trích dẫn Gửi bởi winnxp
    Hơn nhau là ở chỉ số,nói như ông sao ko tăng theo pure heal,cân nặng nhiều ve chai thoải mái mà đồ thì xài đến lofty với master robe
    Tank khỏe nhất trong các dòng mg,train ổn định,pvp thoải mái.Nhược điểm đồ xấu
    Vậy dòng mg của ông khác gì???,tank thua pvp thua áo 70 cũng chẳng đẹp gì,đc cái damge hơn xíu
    Vậy ông với tui pvp giao hữu đi 2 mg pvp với nhau zui lắm đó ))) ))) )))

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối