Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 76

Tại sao magic ai cũng chê?

mới biết chơi nên lập topic hỏi tý. giờ server ít người + đi train lâu lâu dc hacker cho về làng miễn phí >> ức chế nhưng lại thêm nghe mấy đại ka nói rằng magic lên 9x thì te tua,có thật vậy ko?vì sao thế? còn Pri thì thế nào,cũng te tua luôn àh?thích chơi những class phép mà nghe nản nhỉ.
    vậy nếu giớ chơi thì nên chơi kon nào nhi? ( magic dc 5x rồi nên train lại hơi bị xì đuối)^^

Mg, pri thì trong khoảng 1x đến 6x 7x train nhanh, nhưng khi càng lên cao thì cực đuối, đa số là auto thui. Dòng phép trong PTV ko được ưu ái như bao game khác (dame mạnh, nhưng yếu), còn dòng phép PTV thì dame yếu, nhưng trâu bò .
    mg bạn 5x, train lại 1 con tank là điều dễ dàng, pk or k9 là 2 class bạn có thể chọn để train lại vì có skill đánh lan. Pk là tor, còn k9 là brandish.

train đuối ở lv cao, đồ khó mặc, đi chậm, không thời trang, không ai party .... )

) nhưng xin phép có ý kiến này
    1 thằng mech, cả bọn bu vào đập còn chết
    1 thằng mg cả bọn bu vào nó chỉ đứng im des rồi bơm MP
    MG rất cần cho những trận war, nếu bên nào có mg thì phần thắng cao hơn hẳn.

Mấy bác không chơi MG thì im cho em nhờ, như em train MG len 9x mà có thấy yếu đâu còn lên 10x là vô đối hê hê

Mình cũng chơi MG, lvl 86 rồi, thấy class MG rất hay. Train dễ, khó chết(có Mana Shield), đẹp trai, skill đẹp mắt. Tóm lại chơi MG rất hay !!

Trích dẫn Gửi bởi LaK™
    Mình cũng chơi MG, lvl 86 rồi, thấy class MG rất hay. Train dễ, khó chết(có Mana Shield), đẹp trai, skill đẹp mắt. Tóm lại chơi MG rất hay !!
    ưu điểm nhất là đẹp zai nhưng hơi nữ tính 1 tý

Trích dẫn Gửi bởi tuanlinh1610
    ưu điểm nhất là đẹp zai nhưng hơi nữ tính 1 tý
    Có phải đó là ưu điểm của MG ko ?)

MG đó giờ đẹp trai mà , solo thì khỏi chê , ai mà chê đâu

MG trước giờ mặc váy =)).....

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối