Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Cần chỉ giáo làm Q!!

mình làm Q này cũng khá lâu rồi ko biết bi giờ có giống vậy ko nhỉ? ). Lúc đó cũng nhờ Xuanha chỉ.
    Alpha vào khoảng 9h tối, bạn đến Tàn tích ngôi làng cổ rồi đến chỗ Tàn tích cuộc đại chiến. Đứng đó và xoay camera xung quanh đợi Boss đồng. Mình làm ở đó 3 lần, lần lâu nhất là 9h40 phút. Còn boss vàng và bạc thì vô bell cho dễ.
    Good luck.

Ra bờ sông ở rừng trúc đứng đợi , thường thì vào lúc 10h-12h sẽ xuất hiện boss ở đó , hồi mình làm quest này đợi lâu quá định nhấn core biến về làng thì boss hiện ra , cũng may mắn thật !!!

hic, vừa up 80 ko thèm làm quest này luôn, để đó khi nào lên 90 làm hết quest mới làm quest này

hic, up 80 ko thèm làm quest này luôn, để đó khi nào lên 90 làm hết quest mới làm quest này

Trích dẫn Gửi bởi td18910
    hic, up 80 ko thèm làm quest này luôn, để đó khi nào lên 90 làm hết quest mới làm quest này
    Không làm quest này thì lên 10x cũng không nhận được quest 90 (10 điểm stats) đâu ông bạn ơi. Chỉ có quest 85 và 90 (thêm 40HP) là làm được.

Kinh nghiệm lấy Bronze Vamp (100% chính xác): bất kể giờ nào, cứ chạy ra Thảo Nguyên, đứng ngay lối ra vào Ric, chỗ xuất hiện mấy con hopy, cứ đứng chơi 1 lúc, nhanh thì 10', chậm thì 1h là sẽ có em Zzangpy rất dễ thương xuất hiện (đã làm cho nhiều người).

còn boss Rasha thì kill sao nào

Giờ này vẫn có người chơi MG, thật đáng quý! Rình Boss thì cứ HS mà đánh, kiểu gì cũng gặp thôi mà. Gặp mọi người nhờ giúp nữa: "gặp boss thì pm mình nhé!" sẽ nhanh hơn nữa vì boss xuất hiện tại nhiều vị trí khác nhau. Nhờ 11X vào bell đánh cùng cũng nhanh lắm, gần die thì nhường lại cho mình, chứ mới 80, solo chắc khó lòng giành được boss lắm!
    :GT tn:

giờ mà vẫn có người chơi mg đáng lhâm phục thật.hihi. ráng train lên 10x nhé bạn.10x bây giờ lên nhanh lắm đó,chịu khó nạp card nhìu nhìu chút là xp lên vù vù đó.

vào f2 kiếm boss vàng, tầm 2h sáng thì phải.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối