Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Cùng rút kinh nghiệm về MG- event pvp of MG

Chào cả nhà, để chuẩn bị cho ev champion MG, bạn nào muốn rút kinh nghiệm pvp về MG thì xin vui lòng vô game server Thiên Bình PM cat1981-MG (lưu ý không hạn chế lv, chấp hết) hehehhe

mình ko có acc TB, chỉ có ST thoai, và cũng rất nhìu ng` ko có acc TB, hay là chia sẻ cách build trên 4rum này xem

Ok vì mình cũng là dân yêu char MG

Ok vì mình cũng là dân yêu char MG. Xin góp xíu kinh nghiệm, bạn nào thấy hay thì áp dụng, không thì cho ý kiến đừng khích bác nhau nhe ^o^ (cách nâng này là mình đang nâng cho con MG của mình)
    str 104 (cầm khiên lv80 spec ata 20% block mix 40HP)
    spirit max
    talen 90
    agity 90
    Heald 100
    Agony 10
    metoo 10
    triệu hồi tinh linh 10
    lazer 10
    Vòng bảo vệ 1
    Trên đây là cách nâng MG sát thủ
    >__<

ặc sát thủ O.O xác chết thì có.....................a men †

>_<

ặc bạn build thử chưa mà nói là xác chết >_<
    mod ui, seo nick nèo cũng bị trừ -3 điểm thía, tui post bài đoàng hoàng mừ có spam đâu.

Nói thật sự mg sinh ra ko để PvP mà là để train lv hay giúp đỡ người khác train
    Nhân đây cũng nhớ hôm nay xem 1 đoạn phim về cảnh 2 mg semi stre óanh nhau trong bc ko pot mau, thực sự phim dài khoảng 5p nhưng xem rất buồn ngủ(ko phải là tui chê mg nhưng đánh hoài ko mất máu, trong khi 1 đoạn phim as vs kni có 19s)
    Nguyên nhân ở đây là do mg xài ES+khiên, vậy nên khi thi đấu có lẽ cấm ko xài skill này thì may ra....

con gà kia !!! câu cá hả !!! Sâu đâu , - điểm nó nữa đi !!!
    agi 90 để tế vong linh ai thế gà ??? max agi co 78 à :| đừng nói là tay chân ns lun nhá

Chào hotboy

Đúng là pro, nghe cách build là biết xài đồ gì hihihihi, mình xài đồ spec không hà nhưng thích nâng vậy vì quá mạnh ^o^ mà nâng vậy có cái hay là xài được all Item ^o^

agi 90 , lắm là 81, nâng 90 uổng point (ko biết h đồ C và D yêu cầu min agi là bao nhưng ko chắc chhình như cả 3 sever có tuankaka mới nâng như vậy(xài toàn hàng ev nhưng là ns)
    Thực tế mg max agi là 80, quá ắn ko đến 90)

Chào cả nhà MG

Uhm thanks bạn vì đã góp ý. Nhưng MG build như mình là bất bại akakkaka, ai không tin thì cứ vô game PM pvp 1 ván xem hắc hắc hắc :>

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối