Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Có đánh chết em cũng không tin là Megaplay lại không ra đk trước khi pt. Xin hỏi tất cả magic, nếu đặt mình vào cương vị của 1 magic pt với melee hunt ice, có bạn nào dám ko đặt đk trước ko, nếu ai dám cho rằng của ai loot người đó hưởng, em xin đi cùng. Khi pt với melee thì 90% melee loot hết. Còn bảo Megaplay mới qua ice thì ko có chuyện đó đâu.
    Có magic nào pt với melee mà ko cần chia từ trước đến giờ, cho em xin chữ kí. Em cũng chơi 1 magic 9x, và khi pt với melee đều quy định trước rõ ràng. Còn khi hunt bằng k9, pt với magic, em vẫn chia. Megaplay( Nguyễn Đức Thịnh ) chơi xấu quá.

Sau này khi PT nên nhắc trước là lụm được thì chia, để mấy em 8x => 9x rùi qua Ice lại có chuyện nữa cho mà xem.
    Bạn Amity ơi! Chưa chắc MG ko nhìn và lụm được đồ khi pt dzới Pk đâu nha,... Nhầm chít đấy bạn à!

À! Theo mình biết thì MegaPLAY ko phải tên là Nguyễn Đức Thịnh đâu bạn Amity ơi....

Hì hì, MegaPlay à, chắc còn nhớ thằng em Cuppid82 này hen, nói chung thì cái gì cũng có cái lý của nó, nếu MegaPlay lụm không chia thì lấy gì chắc chắn rằng khi bạn lụm bạn sẽ chia cho MegaPlay, ok ? vài lời cho anh MegaPlay thui, nếu người chơi Mega lúc đó đúng là anh mập thì...chả bít nói seo, thằng em này cũng ngưỡng mộ anh mập vì anh mập vui tính lém, ném shop đi anh mập, để no table =))

Cuppid82 nhớ JacIBB ko? Lâu rùi sao ko thấy pm dzủ nhậu nữa dzị ???

Kaka!Sau này khi PT nên nhắc trước là lụm được thì chia, để mấy em 8x => 9x rùi qua Ice lại có chuyện nữa cho mà xem.
    Bạn Amity ơi! Chưa chắc MG ko nhìn và lụm được đồ khi pt dzới Pk đâu nha,... Nhầm chít đấy bạn à!

Ôi Mg xác ma vẫn còn chơi Ptv cơ ah..ở nhân mã cũng có con Mg xacma sao hem chơi ...chạy đâu xa dzu~ cha ^^

sặc ! chuyện từ thời Napoleon đến h mà vẫn còn lôi lại à ? thù oán j mà dai thế ?

đúng là thằng dở hơi.Topic từ năm 2006 cũng ráng lôi lên.mod đâu ời.trừ điểm nó đê -.-

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12