Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

MegaPLAY - con sâu làm rầu nồi canh !!!

MegaPLAY - con sâu làm rầu nồi canh, một còn người ko có lòng tự trọng của một game thủ mà lại là mgs làm ảnh hưởng đến sự nỗ lực của anh em mgs. PT chung drop ORACLE - PS out luôn, đã vậy còn nói là ko chia nữa chứ, pó tay. Xin anh em mgs cho tôi 1 câu công bằng đi, tôi pt thì ăn chia sòng phẳng lắm. Mgs đó làm vậy ảnh hưởng đến hình tượng mgs wá, ko chia cũng được thôi, chỉ cần 1 câu giải thích hợp lý là OK, chuyện nhỏ. Hôm nào post cai hình xem, ngồi máy khác rồi, tắt máy ko lấy hình đc.

theo luật thì ai lụm được thì người đó lấy lun mà tui đâu thấy gì sai đâu trừ khi ông giao hẹn trước lụm được cưa đôi thì ông nói cho tui bít ông ở server nào để tui bít tui tránh thằng mg này :-- :-- :--

ặc nhắc mấy vụ mg khình này em mới đau. Cũng tại em gà, tới Ric reset stat&skill nhờ 1 thằng mg đứng gần đó giữ dùm 369 Mys mana vì sợ rớt mất, em còn hứa cho nó 50 bình. ai ngờ nó trốn luôn làm mất luôn gậy lof +7. lúc đo chưa vào clan, lại sắp hết EG nếu ko đâu bị như thế

thật sự pt chung drop được đò thì chia đều còn chơi kiểu đó thì chơi với dế ptv không chỉ có một cây oracle chơi thì còn lâu dài

ngày trước có thằng babell giờ có thằng megaplay

những loại này thì đừng bao giờ pt chơi mà bẩn thế thì đừng bao giờ chơi

@xacma không phải ai cũng như xmas đâu người ta thấy tiền là con mắt nò mờ rồi còn pt với mấy thằng củ chuối này thì chỉ làm mình ức chế thôi thêm
    giờ lo cày đê lên 95 xong hẳng hunt tiếp dù sao thì cũng còn một map nữa lo gì không có tiền vài tháng nữa fpt ức chế 5h thì lúc đó nghỉ train

Trích dẫn Gửi bởi Xmas[alata]
    thật sự pt chung drop được đò thì chia đều còn chơi kiểu đó thì chơi với dế ptv không chỉ có một cây oracle chơi thì còn lâu dài

ngày trước có thằng babell giờ có thằng megaplay

những loại này thì đừng bao giờ pt chơi mà bẩn thế thì đừng bao giờ chơi

@xacma không phải ai cũng như xmas đâu người ta thấy tiền là con mắt nò mờ rồi còn pt với mấy thằng củ chuối này thì chỉ làm mình ức chế thôi thêm
    giờ lo cày đê lên 95 xong hẳng hunt tiếp dù sao thì cũng còn một map nữa lo gì không có tiền vài tháng nữa fpt ức chế 5h thì lúc đó nghỉ train
    ở MIGAL, nếu muốn chia thì phải nói lúc mới pt
    không thì ai lụm là của người đó.
    chuyện nhỏ như con thỏ.
    Nếu bạn không thích tên MG đó thì tránh xa nó ra
    không thì kiếm nó ks cũng được.Đem lên đây không bít tên MG đó có nghe không, toàn là người khác nghe bạn trút giận.
    Người không vì mình, trời tru đất diệt ;;> cha MG đó cũng có lý của nó mờ

ông chơi bao lâu ptv rồi mà pt thì ai luợm người đó hưởng .....pt kiểu đó thế thì solo có tốt hơn không nên bởi pt thì pt người wen còn pt vớ vẫn thôi srry solo nhất là mag vo ice pt với char khác nói vui lắm tank cho tui đánh..... chơi thế thì lên núi chơi với khỉ

ặc ,nếu ko có giao hẹn trước thì ai nhặt đc người đó hưởng thôi....chuyện này nhỏ mà có gì đâu.Còn có giao hẹn trước rồi thì đúng là chơi xấu thật.

Trích dẫn Gửi bởi Xmas[alata]
    ông chơi bao lâu ptv rồi mà pt thì ai luợm người đó hưởng .....pt kiểu đó thế thì solo có tốt hơn không nên bởi pt thì pt người wen còn pt vớ vẫn thôi srry solo nhất là mag vo ice pt với char khác nói vui lắm tank cho tui đánh..... chơi thế thì lên núi chơi với khỉ
    Câu này tui hỏi bà mới đúng.
    Nếu có giao trước mà nó không chia hãy chửi
    còn không giao, ai nhặt người đó hưởng là đúng rồi.Cái kiểu đó mới đúng là pt đóa.chứ pt mà bị chia đồ, pt làm chi ??? solo cho nó khỏe.Chủ yếu là phải giao đàng hoang. lỡ không giao thì phải ráng chịu.Bà nghĩ là pt thì phải chia, mà con Mg đó nó không nghĩ vậy cũng đâu phải lỗi của nó, mặc dù nó chơi xấu thiệt =.='
    Nói cho cùng thì nó đánh rớt Oracle nó lụm là phải, khi nào bà đánh rớt mà nó lụm hãy chửi.

Chán ghê cãi nhau hoài kệ người ta đi muh quan tâm jie

Không thể nói vậy đâu boy , tại vì ở Ice map . Thì ai pt cũng phải chia , nếu không thì đừng ok party làm gì . Đó dường như là luật ngầm rồi .
    @xacma : làm sau cẩn thận hơn nhé , nói trước về việc chia chát , còn tôi và ông thì đã làm ăn lâu dài rồi nên tôi bít hehehehe . Nói 1 lời công bằng thì Megaplay chơi không đẹp nhưng 1 phần xacma cũng có 1 phần lỗi vì không nói rõ . ( Megaplay có thể mới wa ice hay là chưa từng pt ở ice )

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối