Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Nhà cung cấp game đc ưa thích nhất ?!?

vng mấy năm nay đều là nhà cung cấp game đc ưa thích nhất bởi tổng số tiền kiếm đc, rõ hơn là qua vltk vượt hẳn hơn mọi nhà cung cấp game, nhưng đấy là do báo chí bình chọn, thực chất rất nhiều gamer thấy căm hận lòng tham của vng. nếu đc bình chọn, bạn sẽ bình chọn cho nhà cung cấp game nào. nhớ nói cả lý do nha.
    mình chỉ biết 4 nhà cung cấp : as, vdc, fpt, vng còn lại thì các bạn bổ sung nha.

fpt số 1 không ra game thì thôi đã ra thì phải ra game hay.

chẳng ưa nhà cung cấp nào cả, chả có ai ra hồn. nếu phải chọn chắc chọn fpt

chắc tui chọn as quá , nghe nói hè này nó mua cabal, ko biết có hay ko nếu nó mua là as đả thực sự lắng nghe ý kiến của gamer mong đợi 1 game hay.......
    1 phiếu cho as nếu có cabal......

wow mà mua đc thì đã chả nói làm cái j` cho nó mệt

:-? sao nhiều topic kiểu thế này vậy nhỉ, chủ yếu là nhắm vào chửi ông vng | có lẽ vì sự thành công của vltk sao (nhiều người bảo vltk thoái trào nhưng nó vẫn có doanh thu nhiều hơn bất cứ game nào khác ở vn).

:-j tớ thì tớ chả ưa nph nào cả, không phải vấn đề game hay hay không mà vì quản lý chán quá.

à bạn thêm ông dec vô cái list cho mấy bạn bên tghm check. ) nói cho vui thôi chứ ông dec này khó lòng mà ... xếp trên đc ông vng :-$

fpt số 1 không ra game thì thôi đã ra thì phải ra game hay.
    mu cũng hay, nhưng khi fpt cho ra thì nó già rồi :-- nhớ cái vụ fpt chôm poter của vltk để quản cáo cho mu )
    ptv cũng hay, nhưng tiếc là nó không đủ sức cạnh tranh với vltk
    ... sau 2 game ko mấy thành công fpt quyết định bước theo con đường thành công của vng và vltk - mua tlbb, game kiếm hiệp "made in china". tlbb có hay hay ko thì từ từ nhé, mới ra mấy tuần chưa nói đc gì cả.

Trích dẫn Gửi bởi lineagelananh
    tui thấy fpt mua bản quyền wow có lý hơn ).
    ^^ đừng mơ nữa, 1 phần vì thực tế là wow khó mà phù hợp với thị trường vn, 1 phần nữa là fpt phát hành 3 game nhưng vẫn chưa tạo nên cái gì gọi là nổi trội cả (tlbb mới ra ko nói - nhưng ko mấy tươi sáng lắm.

thì vậy mới nói o_o.mu quá chán mua mấy triệu $ phí tiền.tlbb cũng chẳng tưới sáng gì...mua bản quyền wow về cho gamer chơi là tốt nhất ^_^..
    fpt mạnh vì gạo ,bạo vì tiền và nếu như fpt có thể thành công cả trong game thì tên tuổi của họ sẽ càng thêm nổi bật... ).
    mua mấy game cùi cùi dễ nhớ dễ quên chán chết ..

hiện đang chơi phong thần và boom nên cho vng 1 phiếu nhưng nếu asiasoft lôi maple story về là ủng hộ cả 2 tay 2 chân =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi lineagelananh
    à:thực ra thì trên thế giới wow chỉ có 8 triệu gamer.vn dân số trẻ thì phải có 20 triệu người chơi =))....
    số lượng người đang chơi wow tính trên toàn thế giới và chỉ tính trên các sv chính thức hiện nay là 9m người chơi , con số 8m là con số cách đây 6 tháng . dân số vn trẻ nhưng mức độ phổ biến của internet tại vn là chưa cao lắm

nghe nói as nó mua game cabal rồi mà ko biết phải ko tới giờ vẫn chưa có thông tin , nếu asiasoft đem cabal về thì vị trí của nó sẽ thay đổi vì sẽ được gamer ũng hộ vì là :"nph game làm theo sự mong muốn của gamer".

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối