Kết quả 1 đến 9 của 9

Tuyển Leader Clan "ThemagicianS"

Dạo này ít chơi nên lập topic này chuyển quyền leader Clan ThemagicianS lại cho Magic Awell nào có uy tín và nhiệt tình.
    Yêu cầu: level 91 trở lên (vì dưới thì không thể chuyển quyền được do mình lv91 )
    Ai ứng cử vào đây, anh em đồng ý thì sẽ chuyển giao.

Trích dẫn Gửi bởi Pure[Magic]
    Dạo này ít chơi nên lập topic này chuyển quyền leader Clan ThemagicianS lại cho Magic Awell nào có uy tín và nhiệt tình.
    Yêu cầu: level 91 trở lên (vì dưới thì không thể chuyển quyền được do mình lv91 )
    Ai ứng cử vào đây, anh em đồng ý thì sẽ chuyển giao.
    Đâu cần lvl phải cao hơn hoặc bằng đâu. Ngày xưa tôi vẫn chuyển cho JayChou làm chủ CLAN thoải mà (95 chuyển cho 91 đó).

Vậy để tôi nhé, lv 92, đáp ứng được yêu cầu của bạn đấy. Nhưng mà 1 tháng mới online 1 lần nha=)) =)) , dạo này chơi fs rồi, chơi mag riết ức chế quá

Trích dẫn Gửi bởi [IOU]
    Đâu cần lvl phải cao hơn hoặc bằng đâu. Ngày xưa tôi vẫn chuyển cho JayChou làm chủ CLAN thoải mà (95 chuyển cho 91 đó).
    cái này thì kg biết thấy ông Clan Master yêu cầu bằng hoặc cao level hơn mà.

93 chuẩn bị lên 94 được không................................... =))

vấn chuyển được mà; ngày trước mình cũng tưởng thế nhưng đó chỉ là điều kiện cần khi clan full thôi; còn nếu clan chưa full thì hoàn toàn có thể chuyển quyền leader cho người khác được

Alo alo, clan TheMagicanS hoạt động sao rồi, các MG nhiệt tình ở AWELL thì ngày càng vơi cạn, còn lại một số ít. Nhưng không sao, cố gắng lên là được.

Pure đọc toppic này thì pm cho live theo YM: Liveshowpo
    Live sẽ đứng lên cầm leader cho TheMagicanS. Thank all.

ặc, em là một member cua themagicians tuy em hơi gà nhưng là một member trung thành, việc chyển leader làm em cảm thấy hơi buồn. Mong rằng việc chuyển leader sẽ xảy ra một lần thôi.

nếu pác pure[magic] cần leader thì PV sẽ đảm trách quan lý va xây dựng 1 clan mg pro awel