Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28

hunt and train lv với mgs?

Mình có nghe nhiều câu hỏi mà các bạn mgs hỏi mình ví dụ như:chúng ta hunt đồ kém hơn melee,kill boss lâu hơn melee ..và rất nhìu vấn đề nữa
    thực tế là ko có chuyện mgs hunt kém hơn melee đâu các bạn yên tâm theo kinh nghiệm mình mgs chúng ta>>>>nguồn mana vô tận>>>chuyên gia tanker>>>nhân vật giầu nhất trong game,riêng về vấn đề train lv chẳng hạn các bạn vào biển chết train lv trung bình 3 tiếng các bạn có tầm 100 bình mana ,khoảng 2 đến 3 muky may thì có divine các bạn cứ tình ra một ngày train lv các ban đã tiết kiệm được 3 đến 4 mil lại có xp nữa ,trong khi melee còn phải mua máu rp hụt khá nhìu gold ,còn về vấn đề kill boss các bạn cứ coi như kill ironfirst ở i2 va icemap mai sau cứ vừa hunt vừa train thì sẽ cảm thấy chẳng lâu tẹo nào như mình chẳng hạn thích mình đi hunt ko lại train,tất nhiên làm được diều này các bạn mà lv thấp phải tăng máu nhìu lên 1 chút mới có thể vào i2 vùa train vừa hunt đuợc ,khi lên lv cao các bạn sẽ bù lãi spirit sau
    Mình hy vọng topic này các bạn mới chơi mgs có thể đặt câu hỏi và thảo luận 1 vấn đề nào đó mình sẽ cố gắng trả lời đuợc thì trả lời nếu mình ko biết sẽ có các cao thủ mgs khác giúp mình trả lời vấn đề mà mình ko biết để topic thêm sôi nổi sẽ 8 luôn cho vui ^.^

công nhận mg tank trâu thiệt mà hay bị bug đợi khi nào admin fix lại thì mình sẽ chơi lại mg hehe ( chắc khi nào công-gô có tết )

giacmo nay.tui khoái cái lv cũa pa wa.hic hic ,lv 97 ôi mẹ ơi,bao giờ mới lên đuọc đây.đồng ý là ai hunt đồ cũng như nhau cã ,chĩ có điều magic chúng ta hunt IF lâu hơn melee nên có nhiều người nãn mà nghĩ là magic hunt kém hơn melee,magic kill 1 IF = melee kill 3 IF nên melee có cơ hội lụm được đồ nhiều hơn magic là ỡ chõ đó

hehe; giống mình bây giờ; ngày ngày xách gậy vào I2 vừa hunt vừa train; ngày may thì được khớ khớ; ngày đen thì buồn ngủ die mấy phát

Trích dẫn Gửi bởi traivungtau
    giacmo nay.tui khoái cái lv cũa pa wa.hic hic ,lv 97 ôi mẹ ơi,bao giờ mới lên đuọc đây.đồng ý là ai hunt đồ cũng như nhau cã ,chĩ có điều magic chúng ta hunt IF lâu hơn melee nên có nhiều người nãn mà nghĩ là magic hunt kém hơn melee,magic kill 1 IF = melee kill 3 IF nên melee có cơ hội lụm được đồ nhiều hơn magic là ỡ chõ đó
    sao bạn ko nghĩ melee vào đó mỗi lần di hunt mất 1 mil trong khi mgs khi hunt ở i2 vẫn nhặt được đồ repot và mana nuẵ cầm về bán dần dà cũng hơi nhìu tìn đóa

MG tank tốt nên lấy khả năng này bù vào việc không kill được If nhanh thì lấy số lượng bù chất lượng ------->như nhau thôi mà

Cho mình hỏi

Các bạn cho mình hỏi: DR lv10 và WT lv10 có dam là bao nhiêu
    Skill fire elemental có các mốc quan trọng là mấy ^^
    Thank u ^^

Trích dẫn Gửi bởi dinhgiahuy
    Các bạn cho mình hỏi: DR lv10 và WT lv10 có dam là bao nhiêu
    Skill fire elemental có các mốc quan trọng là mấy ^^
    Thank u ^^
    Bạn xem hình sau để tham khảo nhé!
    [IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=36035&stc=1&d=11406009 74[/IMG]

mình nghĩ với người đông if ìt như hiện nay,mage 1 char hunt tốt nhất .Vừa train tại chỗ vừa đợi if ra.

Thank u !

Trích dẫn Gửi bởi ValHelsing
    Bạn xem hình sau để tham khảo nhé!
    [IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=36035&stc=1&d=11406009 74[/IMG]
    Cảm ơn bạn nhiều!
    Ah các bạn có biết ở Ice map, skill WT có hữu dụng ko, hay bị kháng giống như fifi kháng skill flame wave ( flame wave đánh fifi mất rất ít máu )
    Thank u !

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối