Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Thank to Tier 4, thời đại của MG đã thực sự bắt đầu!!!!!!!!!!!

Dù gì đi chăng nữa MG vẫn luôn là máy kéo lvl khủng nhất. Giờ có thêm Tier 4, mình có cảm giác train nhanh hơn hẳn (cỡ 3/2 so với không dùng Tier 4).

Con số 3/2 là cảm giác hay hay sự thực???? Ta cùng đi phân tích:
    Một phát Meteo cũng bằng 3-4 phát Dias 5 rồi (tùy lvl của Meteo), 1 phát FW 3 (chỉ đủ điểm để 3 thôi) cũng tương đương 1.5 phát Dias 5 nữa (tất nhiên không thể thiếu SE 10). Tính thoáng lên 1 chút, cứ 20s đánh (trừ đi thời gian Agony, SE, ES, Lure...; ở đây tính lên 20s vì nhiều yếu tố) nếu không dùng Tier 4 đập được 8 phát Dias 5, nếu dùng Tier 4 sẽ đập được 6 phát Dias 5, còn 5s (quá nhiều) để thực hiện 2 lần FW (= 3 Dias 5) và 1 lần Meteo (= 3-4 Dias 5) -> tổng cỡ 12-13 lần Dias 5. Như vậy, 12 so với 8, đúng là 3/2 thật *- .

Phân tích có vẻ đúng nhưng thực tế chưa chắc là thế
    Có 1 điều bạn nên nhớ rõ khi bạn đánh Flame hay Metor có khoảng dừng chết người đối với mag.Nếu như bạn đánh combo liên tục(chắc bạn biết tui nói combo gì) thì bạn sẽ gặp 1 khó khăn nho nhỏ đột xuất khi mạng lag hoặc bug Về làng non core=))=))=))=))=))=))=))

Trích dẫn Gửi bởi [Prince]
    Phân tích có vẻ đúng nhưng thực tế chưa chắc là thế
    Có 1 điều bạn nên nhớ rõ khi bạn đánh Flame hay Metor có khoảng dừng chết người đối với mag.Nếu như bạn đánh combo liên tục(chắc bạn biết tui nói combo gì) thì bạn sẽ gặp 1 khó khăn nho nhỏ đột xuất khi mạng lag hoặc bug Về làng non core=))=))=))=))=))=))=))
    Ặc, MG tui lvl 70 đã vào CT1, chỉ Die...2 lần để UP 71. Từ đó đến giờ chưa die lần nào. Mà thực sự chỉ có Meteo mới có "khoảng dừng chết người" thôi, FW thì mình chẳng thấy nguy hiểm gì. Mà Meteo làm Mobs giật khiếp hơn Dias nhiều nên cũng không phải là 1 vấn đề lớn.
    Cuối cùng, mình khẳng định [Prince] chưa chơi MG bao giờ. <))

uhm ghosttr nói đúng chỉ có met khi đánh sẽ dừng lại khoảng vài giây.Trong vào giây đó cũng đủ để die rồi.Vì vậy khi met hp phải đầy và đánh vào phát quyết định dứt điểm luôn.

có tier4 cũng hay, nhưng tui thấy kì kì, ^^ con của tui sao sao á, cứ đụng 1 fát zô tier4 là tiu >>> Bug >>> ko die nhưng HP và MP cứ nói là tụt lẹ, nên wải, từ 62 đến giờ chẳng giám đụng 1 fát nào đến tier4 hết á ... >>> sợ bugg wá roài... kì wá đi, học tier4 ko cũng chĩ để đó >.<

Ặc ặc con Mg của Hakuna (boy hay girl vậy bạn??? ) đúng là khác người ,8-X tui làm Q từ 60 và xài FM luôn, đến giờ vẫn tank như trâu chả sao hết >)

Cuối cùng, mình khẳng định [Prince] chưa chơi MG bao giờ
    =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))=))=))=))=))
    Hay hay hay hay hay hay rất hay rất hay chỉ có thể khen như thế thôi không ngờ không ngờ có người hay như thế
    Hay hay hay khen nhiều mới được quá hay rồi không thể không khen

Ông chơi Sever nào vậy ghosttr chỉ tui đi làm quen với coi
    Hay ông post hình lên đâu đưa link tui down coi ai mà thông minh quá vậy ta chắc cũng đẹp trai lắm hả
    Mà cũng xin thưa cùng cụ là từ hồi con đánh ở F1 đến giờ chỉ die lúc làm quest 70 thôi còn thì chưa die cụ ui
    Tui bỏ xác trong san nhiều vô số kể chỉ tại 1 cái tội mobs đông quá chạy ra ko kịp khi mạng lag
    Mà có mag nào chưa từng 1 lần đang tank 1 đống mobs xong cái mạng lag xong cái thấy ống mau mình còn chút xíu ko lúc đó ai qua được cảm giác có YoMost lắm không tại tui chưa chơi mag nên tui không biết

Ặc ặc con Mg của Hakuna (boy hay girl vậy bạn??? ) đúng là khác người , tui làm Q từ 60 và xài FM luôn, đến giờ vẫn tank như trâu chả sao hết
    ack, tui là b pa, hỏi chi, hehe, tui chơi MG cứ xài tier4 là xong roài đó, khỏi luyện >>> nản, nên có zám xài đâu

Vậy thì thương tâm thiệt. Cứ sài tear4 là có chuyện thì tốt nhứt đưng ra tear 4 nữa cho xong.
    Nhưng mà tui thích tear4 của MG đấy chứ. Chỉ tiếc Meteo delay nhìu quá.

chán quá, mất mật khẩu rùi . còn gì nửa đâu mà chơi....con mage BEVIET bên midranda, có bạn nào biết không

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối