Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

KS! tại sao? và chuyện Hack!

8-X ha' ha' tui chơi bên Thiên_hà nè! clan Bluewing bên đó độc quyền chiếm HS o Dun3, ngày nào vô sớm hay muộn, xin pt họ đều nói là full, họ đều 6x,7x hết (mặc dù còn chỗ pt nhưng họ để dành chỗ chờ clan lên pt) nhưng như vậy là chơi xấu we'. Tui tức nên bỏ ra 1 buổi sáng đi ks họ (tui mới 6x) xp thí chẳng được bao nhiêu nhưng vẫn ks. làm cho mấy người đó gọi cả chủ clan xuống chăm sóc tui =)) vui ko chịu được rất tiếc tui ko biết cách post hình tui chụp lên.
    Bên cạnh đó còn có 1mage nick Smaller tui để ý thấy ko hề bơm máu hay mana mà vẫn dias đùng đùng (Smaller 7x) như vậy có phải là Smaller hack ko? hay là do ổng mạnh?

thì bít đâu ổng uống mana mà pác ko thấy
    còn uống máu thì chắc do khói che nên ko thấy nốt
    nhưng clan đó chiếm dc hs thì mình đâu cần đâu
    ra cửa đứng cũng dc gòi dzô đó làm chi ko bít

E pa kia tui ở trong Clan BW trong Sever Thien Ha đây! Smaller là 1 mg chủ yếu uống mana do các pr cung cấp còn máu mà hông uống là sao pa. Đừng có mà nghĩ ngợi bậy bạ nha clan BW không bao giờ có chuyện hack đâu.

Hix...ko bit bao giờ mình mới có chỗ đứng ở HS Dun3 đây choi`....chắc là ko thể goi`, clan BlueWing toàn tập hợp các cao thủ trên top Thiên Hà ko, pó chíu gòi...chấp nhận đi bạn ơi, mặc dù quy luật là ai đứng ở HS trước thì người sau đến thấy thì phải ngường thôi.... mà cho dù bạn có đứng HS trước cũng vậy thôi àh...mấy pr sẽ nói với ông thế này " bạn ơi nhường chỗ này cho mình được ko" ==>( khéo ăn nói..nhưng mà nhường cũng ko có vấn đề j`) còn nếu bạn ko nhường thì seo ..... KS cho đến khi nào mày chịu ko nổi thì đi chỗ khác chứ j`...keke...tất cả chúng ta ai cũng vậy thôi.. mạnh được íu thua đó là quy luật.. HS DUn3 thíu cha j` chỗ tranh giành làm j` cho mất thời gian bạn ơi...

Đúng đó thực sự càng ngay càng ghét đánh tại HS, đành rằng qv ở đó đông nhưng mà một ngay đánh ở đó không biết có bao nhiêu người ghé thăm, mà được cái mấy vị khách hay ngứa tay dias với DL lắm, nên giết rồi chán thà tìm chỗ khác đánh tuy có chậm mà không bị KS còn hơn.

Bên cạnh đó còn có 1mage nick Smaller tui để ý thấy ko hề bơm máu hay mana mà vẫn dias đùng đùng (Smaller 7x) như vậy có phải là Smaller hack ko? hay là do ổng mạnh?
    làm gì có chuyện hack nào ko bơm máu + mana --> nếu có chắc 3 ngày từ 7x lên 8x quá ( ko mất máu + mana thì 70 vô hs Sanc1 mà solo tội gì ở đó ) chắc pa đó sợ die lên xài mana cho sang ấy mà

tôi có nghe người ta nói có cách hack đó,mana và máu không hề bị tuột,và bạn tôi cũng được chứng kiến bởi 1 cao thủ trên top đó

Vụ này mới nghe nha, mới nghe hack xp hack item hack skill chưa nghe hack mana bao giờ vụ này mới nha. Ptv giờ thành chỗ để thử nghiệm các phần mềm hack mất rồi. Chẳng nhẽ không có cách nào để giải quyết triệt để tình trạng này sao gm ptv chứ nếu thế này thì thật bất bình.

Hack mana là hack cho pri và mage lvl 10 dias và DL đó,còn hack máu là god mode,nhưng kiểu hack này đã bị nprotect detect được rồi,còn hack mana thì chưa.

bạn làm vậy là sai rồi . pt hay ko là quyền của họ . còn chuyện hack hp và mp để bất tử máu là có . nhưng ko thể suy đoán người ta hack được . ^^ . rất có thể magic đó mạnh thì seo .

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối