Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Chủ đề: tệ nạn PTV

tệ nạn PTV

dạo này ptv có nhiều tệ nạn wa. đây là 1 vài tệ nạn thường thấy nè. nếu ai bít thêm thì cũng cố cho bài viết của mình nha
    1) chiếm chổ đánh ==> ks (dạo này đất chật người đông . amin ơi thêm đất đi)
    2) mượn đồ rồi lấy luôn (cái này tui bị rùi T_T)
    3)nghe lời dụ dỗ đưa acc cho bạn luyện dùm kết quả thì ...( cái này các bạn suy nghĩ nha ^0^)
    4) tệ nạn 75 . dạo này trong ptv dê nhiều quá . mà hâu như là MG (trong đó có tui luôn nè )

ks và lừa đảo thì thấy rồi nhưng dê thì chưa thấy bao giờ . kể ra thì có lợi ích gì chứ . quan trọng là kiếm cách ngăn ngừa nó chớ .

PTV phản ánh chân thực cuộc sống của bạn vào trong game,nếu ngoài đời có gì thì có thứ đó thôi

thế ptv có phản ánh tệ nạn ma túy,rượu chè đc ko?????????

nói như bác thì tất cả anh em Nhà MAG đều dê cả a`(^_^) ->cũng còn tùy nguòi chứ

Trích dẫn Gửi bởi trumHai
    thế ptv có phản ánh tệ nạn ma túy,rượu chè đc ko?????????
    Có chứ, tui dạo này đi train mà không xài xì ke (raident, trans force) là cảm thấy uể oải, mệt mỏi lắm =)) =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi Friend_forevers
    dạo này ptv có nhiều tệ nạn wa. đây là 1 vài tệ nạn thường thấy nè. nếu ai bít thêm thì cũng cố cho bài viết của mình nha
    1) chiếm chổ đánh ==> ks (dạo này đất chật người đông . amin ơi thêm đất đi)
    2) mượn đồ rồi lấy luôn (cái này tui bị rùi T_T)
    3)nghe lời dụ dỗ đưa acc cho bạn luyện dùm kết quả thì ...( cái này các bạn suy nghĩ nha ^0^)
    4) tệ nạn 75 . dạo này trong ptv dê nhiều quá . mà hâu như là MG (trong đó có tui luôn nè )
    tệ nạn 35 chứ,đi đâu giờ cũng nghe chụt chụt

hehe . Nghe mụ vozr nhắc vụ này mới nhớ lại cái thuở bắt đầu chơi ptv . đi đâu tui cũng chụt chụt nên bị mấy bé priss ks liên tục với cái tội "hỗn hào với bà hả con"
    (^^)

gameonline là tái hiện con người thực trong thế giới ảo mà,PTV cũng không ngoại lệ

Có chứ, tui dạo này đi train mà không xài xì ke (raident, trans force) là cảm thấy uể oải, mệt mỏi lắm
    Chùi sao lại so sánh vậy?Force có ích với ta còn ma túy rượu chè thì...

PTV như một xã hội thu nhỏ hạng người nào mà không có hả bạn tốt nhất là không nên đưa acc của mình cho ai hết

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối