Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 66

Chủ đề: Tier4 của mag

Tier4 của mag

Ở test server, số lượng mag thử nghiệm rất ít so với các char khác, nên hôm nay mới tận mắt chứng kiến con mag của bác xuxu đánh tier4 mà mở rộng tầm mắt. Đều đầu tiên phải nói skill tier của mag có thể nói là đẹp nhất, hoành tráng từ âm thanh đến hình ảnh. Thấy bác xuxu đánh Metorit, khoảng chừng 2-3 phát metorit đã đi đời mấy con trong f1. Tôi thử nghiệm chơi melee con pike . Thì công nhận tier4 skill của pike có mạnh hơn tier3 rất rỏ, nhưng giết moob vẫn gặp nhiều trở ngại vì do pike không tank được như mag, skill tier4 của pike không thể đánh nhiều như mag sử dụng môt phần do không có mana, phần là melee không thể tank được như mag. Nên phải nói dù có tier4 hay o có tier4, mag vẫn là chùm giết moob, melee củng khó mà ks mag lắm mặc dù có tier4. Còn mag vô bless được hay không thì trong bản thử nghiệm này không nói được, tôi thấy một điều cũng mắc cười, mag vô bless lại khó bị giết chết hơn melee, tôi cứ dí theo 1 con mag mà đánh nhưng chẳng hiểu sao nó không chết ??? nhưng mag đánh người khác cũng chẳng giết được ai. Nên cuối cùng mà nói mag không nên vô bless, có tier4 rồi anh em mag sẽ thoải mái hơn khi đánh ở các map cao. Hy vọng sẽ sớm có tier4 ờ bán chính thức.

wow, tin mừng tin mừng cho mg pà con ơi,vậy là tier 4 cũng đâu đến nỗi tệ há

bạn cũng chứng kiến magic như thế nao rồi và mình cũng vậy.Công nhận tier4 cua magic rất đẹp và cực kì hoàng tráng vá sự thệt là khi magic vào BC rất khó bị giết chết,tại sao mình nói như thế á.Ví mình chơi pike,lần đó mình, ft,ata đã thử kill 1 magic và sự thật là that vọng ê chề do đánh magic đó chỉ tổ tốn mana mà chẳng được gì cả

còn 1 chuyen nữa mà quên nói,lần đó chính kiến 1 magic ở sanc2(F2) lure về 1 đống mod choi skill meto kế đến lá skill gì má bắn ra lửa ý(quên rồi) 1 chút sau nó chết sach,hix,nhìn mà thấy khiếp mà cũng phải công nhận tier4 cua char nào cũng đẹp hết nhìn mà thấy mê

haha mấy bác nói cũng có phần đúng. nhưng còn 1 vấn đề là mg skill moob cũng chậm lắm, mắc dù có tier4 nhưng ông thử vô sever tets coi mg đánh gos. keke cũng 1 buổi... bị pike ks là bó tay.
    Dù có tier 4 hay ko thì mg vẫn là trùm train lv.. hehe còn babel thì hãy quên đi

Mage có thể kill babel nếu Wartornado lv >7
    Đã test tại thữ nghiệm

cũng chưa hẳn o đánh dược Babel vì range FW và WF rất lớn, nếu biết phối hợp 2 chiêu đó thì ok vừa đánh vừa chạy. Còn nếu muốn dùng Metorit, thì leo lên cây cột hay đường ray xe lửa mà đứng, nhờ 1 người dụ nó đến dùm. Nhưng dùng FW và FW là cách đánh babel hay nhất.

Kinh nghiệm của tui : Met delay 17s = SM của pike tin mừng cho mage và buồn cho pike, mà meteo giống lúc ra babel lắm, để mêto dụ mấy thằng tham babel y'

Đây là hình skill tier4 của mage nè.Mọi người chiêm ngưỡng skill tier4 và loại đá celesto đi

Hix,sao hình mình chèn lên ko dc nhỉ?Mọi người thông cảm vậy nhé

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối