Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: str mg đây

str mg đây

tui luyện mg nè.nhưng build sai hết trơn str tui là 64 rùi hix
    spi có 156 hà lv 59 mà mặc saint thui tal 70 health có 201 fifi cho 3 phát là về pii dưỡng sức
    thiệt tình tui cũng khổ với con mg của tui lắm bác nào có lòng nhân ái thì làm ơn chỉ dùm tui phải làm sao nửa đây
    à tui còn tính tăng str lên 67 để mang blaze shield hiện tại đang cầm scutum age4 áo saintage4 FWage4 luôn

Trích dẫn Gửi bởi joshgroban
    tui luyện mg nè.nhưng build sai hết trơn str tui là 64 rùi hix
    spi có 156 hà lv 59 mà mặc saint thui tal 70 health có 201 fifi cho 3 phát là về pii dưỡng sức
    thiệt tình tui cũng khổ với con mg của tui lắm bác nào có lòng nhân ái thì làm ơn chỉ dùm tui phải làm sao nửa đây
    à tui còn tính tăng str lên 67 để mang blaze shield hiện tại đang cầm scutum age4 áo saintage4 FWage4 luôn
    - str 64 là mang được blaze shield rồi ... (nên mix)
    - talen 70 là cầm được AW luôn rồi đó (kể cả Lofty), mặc được áo Royal
    - Còn agi thì bao nhiêu thế bạn ???
    - Skill ES lvl bao nhiêu ??
    - Theo tui, giờ tăng tăng heath

Blaze shield của tui đang xài bên test server str chỉ có 63 ^^ . ghê không
    Tìm blaze shield block 18% As , rồi stop ở đó , đừng ham zui mà tank lên xài great thì khổ ^^

tăng health lên 100 thì tăng thêm agi rồi kiếm giày, găng mg mang vô là vẫn mạnh như thường,chịu khó mặc áo trễ 1 chút, chẳng qua máu yếu nên dễ chết thôi

ES của tui lv 4 rồi đợi up 60 là học lên lv 5 ali 56 blaze của tui block 18% luôn còn aw thì mắc quá ko co' tiền mua ,royal toàn ns ko hà ko mặc được luôn(tal đòi 80 lận) giờ nên tăng health hay ali để mang chaos boot spec mg luôn.tụi trong clan kêu tăng health để khỏi chết

lúc truớc hình như lvl 65 tui mới mặc đuợc cái royal để vào san, ráng kiếm cái royal đòi ít điểm chút ( ko cần per đâu , mistyc robe đang xuống giá )
    đừng mang chao boot, str mg theo mình chỉ cần mang : holy guanlets ( hoặc brass guantles nếu kiếm đuợc găng per min str ), giày holy boot, wing bracelet def 30 ( đang kiếm thử cái magicial armlet min nhưng chưa thấy ), khiêng blaze,FW đủ xài rồi vì sau này nếu bạn tăng đúng thì mang lofty là thường xuyên ( semi nhiều khi ko dám )

bạn cứ tăng health lên 100 là đựoc rồi
    stat của mình ( 76)
    str 55
    agi 46
    health 120
    tal 80
    spi 173

build kiểu mg này vào ct2 với iron dễ ngỏm lắm........tui ko chơi hehe

tui thấy semi xuống ct2 yếu hơn str mg đó, còn iron thì chưa biết nhưng mà mg vô iron hoặc là hunt hoặc là sẽ phải pt thôi solo ở đó sao lên lvl được

Trích dẫn Gửi bởi yenml
    Blaze shield của tui đang xài bên test server str chỉ có 63 ^^ . ghê không
    Tìm blaze shield block 18% As , rồi stop ở đó , đừng ham zui mà tank lên xài great thì khổ ^^
    lỡ tay kiếm hẳn Fury Shield mà đeo luôn
    .................................................. ............................

ông này chắc thèm hunt đồ để kiếm tiền rồi .tui tăng str 23 đã thấy xót xa lắm rồi .vì đời nghèo