Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Danh sách các Mg hay ks

hôm nay mình tạo topic này với ý định tố cáo các Mg xấu chuyên ks ( nhưng kô có nghĩa là mg xấu hết ) hôm nay mình gặp 1 mg xấu ( quên tên, nhưng chụp hình rồi ). Lúc đầu bạn mg đó lấy pike luyện ngay trên khu đất mình đang đánh , ban pike này xin pt nhưng mình thì thích solo hơn nên đã từ chối và rồi sau đó hắn ta lấy mg với số lvl vuot xa mình 8-X thế rồi ks tui và.........tui có mặt tại đây =)) =)) =)) =)) =)) góp ý kiến nhé . Chúc 1 sân chơi bổ ít

Trích dẫn Gửi bởi cuongdayne
    hôm nay mình tạo topic này với ý định tố cáo các Mg xấu chuyên ks ( nhưng kô có nghĩa là mg xấu hết ) hôm nay mình gặp 1 mg xấu ( quên tên, nhưng chụp hình rồi ). Lúc đầu bạn mg đó lấy pike luyện ngay trên khu đất mình đang đánh , ban pike này xin pt nhưng mình thì thích solo hơn nên đã từ chối và rồi sau đó hắn ta lấy mg với số lvl vuot xa mình 8-X thế rồi ks tui và.........tui có mặt tại đây =)) =)) =)) =)) =)) góp ý kiến nhé . Chúc 1 sân chơi bổ ít
    Uhm. Bây giờ nhiều người kỳ lắm. Nếu bị ks bạn cứ ctrl + home rùi report all4you là được àh

chà chà magic ks à sau này mà có meteorite thì chịu ks thêm
    hihi nói vậy thôi chứ ai lại đi ks nhưng mà các bạn nè mình bị mất cái dùi gà +4 rồi giờ cho mình xài cấy 44 +2 đi ks lên 51 thôi nha sau đó mình thề ko ks, ok?

chì,hết ngỏ lại post danh sách những mage chuyên đi ks trong box mage kia chứ.mấy thằng char khác ko post thì thui chứ ai đời gà nhà đi đá gà nhà?

Cứ post wa box thảo luận chung ấy!!!Hợp lý hơn là để đây!! :-- :-- :-- :--

Trích dẫn Gửi bởi kakakaa
    Uhm. Bây giờ nhiều người kỳ lắm. Nếu bị ks bạn cứ ctrl + home rùi report all4you là được àh
    ủa nếu bị ks thì mình chụp hình gũi lên đuợc àh ? thía mà mình ko bít bị ks hoài phãi chạy chỗ khác đánh ( hix

thực trạng hiện tại của ptv.
    khi ai bị ks, là chụp vài kiểu ảnh rồi post admin.
    vừa thấy người ta chửi, cũng chụp ảnh post admin.

các bạn hết việc để làm ?
    tôi đây chửi nhau cũng nhiều, và bị ks cũng nhiều. mà chưa hề chụp 1 kiểu nào để post lên forum hay admin cả.

các bạn phải biết là để cầy lên 7x 8x là cả 1 vấn đề.
    và những người chăm chăm đi chụp ảnh để post admin thì toàn lvl thấp cả.

ai trong số các bạn dám khẳng định từ lúc chơi ptv mình chưa hề chửi bậy ??
    ai trong số các bạn dám khẳng đình từ lúc chơi mage chưa hề ks ai ??

ko phải là chưa hề ks ai
    nhưng ma` tên đó lúc đầu người ta ko cho pt rùi lấy con khác vào ks
    là như vậy thấy có được ko
    ỷ mạnh ăn hiếp yếu ah
    vả lại lúc đó tui đang pt kéo bạn pt nhiều sao được

làm như vậy mất tư cách magic qua'

Nói thật cái hồi 4x-5x tui có biết KS là gì đâu ? Cứ thấy chỗ nào nhìu quái vật là xông vào. Thấy bọn nó cứ kêu KS mà chẳng hiều gì . Mãi đến level 55 vào FL thì mới hiểu được. Vì vậy 4x-5x KS có lẽ cũng là do họ không biết thui.
    Topic này lập ra sẽ gây ra sự xung đột giữa MG và các char khác, tốt nhất là nếu có ai KS thì cứ lẳng đi, chụp ảnh lên ptv.com.vn là xong.

Trích dẫn Gửi bởi archwizard
    chà chà magic ks à sau này mà có meteorite thì chịu ks thêm
    hihi nói vậy thôi chứ ai lại đi ks nhưng mà các bạn nè mình bị mất cái dùi gà +4 rồi giờ cho mình xài cấy 44 +2 đi ks lên 51 thôi nha sau đó mình thề ko ks, ok?
    Ặc. ks = meteorite àh. Delay nhỏ lắm đó ông bạn có 17s àh. 8-}

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối