Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

bro nào chỉ em với

Ai biết làm ơn chỉ dùm em cái coi
    Em đang xài cây lofty ns per vì nghe nói là mage xài lofty có spec hay ko gì thì cũng vậy, như vậy có đúng ko?
    Còn nữa em ko biềt magic ATP là gì? Ai biết thì giải thích dùm em nha, cãm ơn nhiều..........

Trích dẫn Gửi bởi blacknight
    Ai biết làm ơn chỉ dùm em cái coi
    Em đang xài cây lofty ns per vì nghe nói là mage xài lofty có spec hay ko gì thì cũng vậy, như vậy có đúng ko?
    Còn nữa em ko biềt magic ATP là gì? Ai biết thì giải thích dùm em nha, cãm ơn nhiều..........
    Đồ NS làm sao bằng đồ Spec được.

Cây Lofty nếu Spec perf thì: Magic APT: 7; MPRec: 0.8; Nó sẽ tăng tốc độ phục hồi MP lên 0.8 một con số không nhỏ, còn APT thì tăng tốc độ hoàn thành skill (nói cách khác là mình luyện skill nhanh hơn bình thường).

Chúc vui.

ui trùi cái này nói nhiều lần rồi mà??? theo những gì tui nhớ và hiểu thì Mage không cần SPEC gì hết á, cầm cây Lofty đó mà đi đánh đê, chừa một cây có SPEC đi theo mình, cây nào cũng được chủ yếu có SPEC để luyện skill nhanh thôi, APT <--- để tăng tốc độ luyện skill thì phải ^_^

mấy cái này bạn nên chịu khó kiếm lại ở các topic trước... lập đi lập lại nhìu lần lắm rồi.
    leodo nè: hôm trước dạo quanh ric có thấy em pri khoe hàng: lofty perf all: MP regend 1.5. Là hàng age +7, màu trắng đó (cool lắm), nhìn là biết đồ hiệu ... nó rao giá 25m lận.T_T, hàng này chỉ để ngắm thôi....

ủa sao bít nó màu trắng?????
    mà xài foffty chi????
    mg thường mới xài lofty mg xịn xài sh như tui nè

Xịn thiệt hả, dùng đồ của người khác không hà, mage thể lực yếu thế vác cái shield cũng đủ mệt còn đánh đấm gì? (Cho em câu với nha./..)

chùi mg đâu cần đánh đám mg là trí thức dùng phép ko hà

Trích dẫn Gửi bởi hoangtungu
    ủa sao bít nó màu trắng?????
    mà xài foffty chi????
    mg thường mới xài lofty mg xịn xài sh như tui nè
    hehe, đúng là kém thiệt, màu trắng nó sáng ánh lên, nhìn phải khác với đồ dỏm chứ. Bữa nào kiếm longnuhoa: nói là bạn tui thì nó cho đứng chung chụp hình... mở mang trí thức chút

Cho mình hỏi tí: nếu cây Lofty perf của magic thì thường bán với giá là bao nhiu??? (^^ hỏi cho bít để dành tiền mua >_<)

He he, khoảng mấy mil gì đó, @Demon có mấy cây đó, hỏi hắn (mình hợp tác làm phi vụ này nha Demon)

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối