Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

khan vn là vậy đó các bạn

đến hẹn lại lên . việc war g của khan lại tới . nhưng lần này thì hỏi ơi war xong rồi thì mới lòi ra muôn ngán chuyện . đúng là k thể xóa bỏ được cái dớp của tiêu cực. chán quá các bạn ơi khan đả đến ngày tận thế rồi. chắc ông tgd khan người nước ngòai có biết đâu tiền bạc ông đầu tư vào bị những nv việt nam lạm dụng . chán quá thế là hết 1 game lừng lẳy 1 thời giờ sắp tiêu tan chỉ vì cái tội {con ông cháu cha} game mà còn có vậy hả trời:-@ :-@ :-@ :-@

khan thì mình bỏ từ lâu, từ cái thời phát hiện ra cách farm điểm ki và luyện máu cho 1 con => cứ nhiều tiền là mạnh, ko cạnh tranh nổi với những ông bỏ tiền (nhiều).
    cũng vì thế khan chỉ là kỉ niệm, chán chả buồn chê bai gì nó, topic này nên ghép lại với cái topic gì trước kia cho rồi, nói nhiều cũng thế mà thôi.

năm nào cũng có người bảo dẹp tiệm với đến ngày tận thế......vậy mà cứ dai nhách.....

từ lâu lắm rồi mình ko nhìn thấy bác nào chơi khan nửa:-j

ủa trò này tưởng tiêu roài mà
    ryl ra đi tui còn tiếc chứ trò này thì......
    thục ra dạo nọ cũng có chơi 1 chút nhưng ko thik nên bỏ,ra tiêm net thỉnh thoảng vẫn thấy mấy thằng chơi,nhưng có vẻ ko đc xôm cho lắm

trước có đi chơi vài chục tiệm net nhưng chỉ thấy duy nhất 1 tiêm có trò khan và cũng chỉ có 1-2 người chơi à .
    so ra thì khan cũng ra gần như cùng lúc với vltk ,thấy hình còn đẹp hơn võ lâm nhìu mà ko hiểu sao ít người chơi thế ko biết

mình nghỉ khan từ lâu, hồi đó cũng vì tiêu cực của gm, ai đời mình cày muốn chết vẫn thua mấy người set điểm, koh ngờ giờ còn tệ hại thế này, thật nghỉ cũng chẳng lấy gì làm tiếc.
    mình vừa dạo wa dđ khan, nghe nói họ vừa fix chém 6, chắc sắp sập tiệm thiệt rùi, nên nhớ những người koh chém 6 được đã nghỉ khan từ lâu, còn lại toàn mấy người chém 6 koh à .

khan tiêu tùng khi có multi hit ấy,khi chưa có cái chương trình ấy ,sever lúc nào cũng phải 2/3 ,ks nhau ầm ầm rất vui .nhưng từ ngày xuất hiện cái multi-hit ( do gm tiết lộ trên kênh thế giới ) nên mọi nguời chán hẳn .gm còn bị kill = multi nữa là =))

cái game này nhìn là tui biết nó sàm... nhìn thằng em mà buồn ngủ chịu hog nỗi zzzzzzzzz

umh ! cũng hơi buồn game hay vậy mà ít nguời chơi . chắc thiếu thiên - địa - nhân quá . mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau nhưng tui nói đây là game hay còn chuyện nó không phát triển nổi là do " nhân " là chủ yếu . chơi game cũng chỉ để giải trì tui cũng ko care nhiều vì đâu . thích thấy vui thì chơi ko thì thôi .

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối