Trang 1 của 15 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 148

CLAN LongHoMon Va My FrienD

Thế là một mùa xuân mới đã đến và chúng ta chào tạm biệt 1 năm cũ với nhiều kỉ niệm : buồn có và vui có.Nhưng cái quan trọng nhất là clan LongHoMon vẫn tồn tại, tồn tại ở đây ko phải có ý nghĩa ở trong game mà tồn tại ở đây đó chính là cuộc sống ở ngoài.....Anh em LongHoMon chúng ta đã trải qua 2 mùa xuân đầy ắp những tiếng cười với những lần OFF CLAN trong đó đủ mọi thành phần : sinh viên, Công chức , Kinh Doanh .Để đến tận bây giờ tình cảm của các member vẫn được vững bền.
    Tết nguyên đán 2010 sắp đến rồi và CLAN LongHoMon:
    Kính Chúc Đến Toàn MEMBER CLAN và GIA ĐÌNH MỘT NĂM MỚI

Đầu xuân năm mới chúc BÌNH AN,
    Chúc luôn TUỔI TRẺ chúc AN KHANG.
    Chúc sang năm mới nhiều TÀI LỘC,
    Công thành danh toại chúc VINH QUANG...

Clan LongHoMon dự định sẽ tổ chức m
    ột buổi OFF TẤT NIÊN cho toàn thể anh em, buổi OFF này ko chỉ là buổi gặp nhau liên hoan rồi chia tay về ăn tết với gia đình mà nó còn mang ý nghĩa anh em chúng ta trong một năm qua có những gì hiểu nhầm hay chưa được vừa ý với nhau thì có thể gặp nhau và nói lên tâm sự để cùng nhau bước sang 1 năm mới: THẮNG LỢI MỚI.
    Dự định buổi OFF TẤT NIÊN sẽ diễn ra vào 1 trong 2 ngày :
    Thứ 7 ngay30 tháng 1 năm 2010 (Tức ngày 16 tháng 11 năm 2009 ÂM LỊCH )
    CN ngày31 tháng 1 năm 2010 ( Tức ngày 17 tháng 11 năm 2009 ÂM LỊCH )
    Thời Gian: 2 ngày đó là ngày nghỉ nên nếu không có gì thay đổi sẽ vẫn diễn ra như các buổi OFF trước đây của clan tức : 17h tập trung tại 329 ĐÊ LA THÀNH rồi xuất phát
    Kính mong toàn thể anh em clan LongHoMon và bạn bè sắp xếp thời gian và công việc để đến với nhau cùng nhau chia tay năm cũ và đón chào XUÂN CANH DẦN
    Xin Chân Thành Cảm Ơn

1/ Ku Đạt thu xếp ra ngoài Bắc này sớm cùng ku Binhkhoi1
    2/ Ku Liệt ở QN cũng thu xếp thời gian lên với mọi người

.................................................. ..................

À,chắc lại đi thác loạn,nhớ đừng cho lão Bình và lão xesyboy theo là đc )

Anh em đi off vui vẻ nhé , em ko đi đâu,trên đấy giờ đầy dẫy cặm bẫy nguy hiểm.............:GT cc::GT cc::GT cc:

Ực,sao nói ngoài 20 âm mà giờ lại thay đổi rồi anh làm sao về kịp được hả ku ơi.M ơi hôm nào có anh đi thì hãy đi để anh bảo vệ chứ ông Bình với ông Hưng nguy hiểm lắm mà lại hay chơi kiểu hội đồng nên đi 1 mình không cưỡng lại được đâu )

Trích dẫn Gửi bởi ÐandT
    Ực,sao nói ngoài 20 âm mà giờ lại thay đổi rồi anh làm sao về kịp được hả ku ơi.M ơi hôm nào có anh đi thì hãy đi để anh bảo vệ chứ ông Bình với ông Hưng nguy hiểm lắm mà lại hay chơi kiểu hội đồng nên đi 1 mình không cưỡng lại được đâu )
    Theo em anh nên thu xếp về sớm 1 chút thì hay hơn.Em thì ngày nào cũng như ngày tết ý mà,rảnh ngồi Online chém gió thôi kekeke:GT cc:
    Còn em thì không sợ anh Hưng,sợ Bình Gay thôi anh .....:GT cry::GT cc:

Trích dẫn Gửi bởi ÐandT
    Anh lôi đầu giúp em thèng ku Tín ra đây đc luôn thì tốt quá... Em xử nó luôn :GT pd:

hic muốn về off quá nhưng mà ko biết có được về phép ko mà dw cũng mất tiêu rùi nên cũng chán GM làm ăn như con dog ấy

Trích dẫn Gửi bởi LouisXIII
    Anh lôi đầu giúp em thèng ku Tín ra đây đc luôn thì tốt quá... Em xử nó luôn :GT pd:
    Tín nó nói nó sợ Bình ) cho kẹo cũng không dám ra là sao nhỉ ?

Để chương trình diễn ra thành công tốt đẹp, có khi phải làm trước 1 2 bữa diễn tập nhở

Trang 1 của 15 12311 ... CuốiCuối