Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 31
    nha tui có 2 con cho kiểng nè liệu băm thiệt nó ngon ko để tui biết đường

a di dà vật..............băm hết luôn . ma cho hỏi dân ngoài đó ăn thịt chó pro lắm fai3 kô?
    nếu pro rồi thì biét món chó chấm mù tạt kô ta ) . món nay tôi đang nghiên cưu đây

Trích dẫn Gửi bởi vietchoisoc
    a di dà vật..............băm hết luôn . ma cho hỏi dân ngoài đó ăn thịt chó pro lắm fai3 kô?
    nếu pro rồi thì biét món chó chấm mù tạt kô ta ) . món nay tôi đang nghiên cưu đây
    Không thấy ai ăn thịt chó với mù tạt cả. Mù tạt chỉ ăn kèm với hải sản,...---> đồ tanh. Ku Việt nên nghiên cứu lại khả năng ăn uống của mình thì hơn =))

Trích dẫn Gửi bởi lebinhhn2005
    Hà Nội làm gì có chó mà thịt, toàn chó ở đâu không à, trông ngon lành có khi toàn chó chết, chó bệnh...chịu thôi. Cứ về quê xem trong nhà còn con nào ngon ngon lùa vào thịt là ngon nhất
    Hà Nội nhìu dog mà anh. Nhưng ít dog lang thang vô gia cư lắm. Mà mấy dog lang thang vô gia cư mới hay mang bệnh. Dog chủ yếu là dog khờ, dog dại: lon ton ra đường bị bọn nó đập chết rồi mang đến quán cho anh em mình nhậu là chính

srr kô dám đâu? vì tôi có nói là món đang trong thời gian sáng chế mà . vậy ông kô có nghiên cứu về ẩm thực rồi )

Trích dẫn Gửi bởi vietchoisoc
    srr kô dám đâu? vì tôi có nói là món đang trong thời gian sáng chế mà . vậy ông kô có nghiên cứu về ẩm thực rồi )
    Ừ! Bạn bè cũ thì trêu nhau chút thôi. Nếu nghiên cứu về ẩm thực thì thuộc hàng chuyên gia, chỉ món nào ngon thì hay ăn. Còn món lạ thì muốn ăn thử. Ông nghiên cứu mà lấy bản thân ra thí nghiệm thì cẩn thận dính dịch tả nhé

quán thịt chó này nhìn quen lắm
    trước hay vào nhìu thì phải , he he

may mà mính không đi he he đi thi mình trác bị cho đo ván he he liệu có lần không nhỉ

@ Wormy : đang tăm tia chén rượu ( buồn mà , muốn uống ) T_T
    @chú Bình : hum đó ông jà hỏi sona seo hem rủ chú đi , chú bận chame 3by mà ^^,sona có nhắm được anh nào đâu chú
    @ All : tuyển ng iu nè ^^

Lâu quá quên mất mặt Toàn rồi...................là ai trong ảnh thế ko biết
    Giữ lại hình ảnh của 1 đứa bạn gắn bó rất nhiều với mình

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối