Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Clan LongHoMon ...duoc phieu be ngoan

Sau 2 lần bị biến thành tội nhân thiên cổ và một số member đi đảo cò vài tháng....Với cương vị là phó clan mình đề nghị các member LHM ko nên dùng lời lẽ nhạy cảm nữa =))...thay vào đó là những lời ngọc ngà có cánh để cố gắng giành phiếu bé ngoan của Chủ Phó clan nhé.
    Ai vi phạm sẽ phạt 50k cho vào quỹ clan để OFFLINE thường xuyên
    Chú ý : Năm cũ sắp qua đi và Năm mới sắp đến.Clan chúng ta lại thêm một tuổi mới và chuẩn bị chào đón năm CANH DẦN CLAN sẽ tổ chức 1 buổi OFFLINE thật hoàng tráng...Lịch OFFLINE sẽ được thông báo trực tiếp tới các thành viên và bạn bè...
    HN 9 tháng 12 năm 2009​

Vote cho bé dis xanh 1 vé nào Nếu dis xanh được nhiều phiếu bé ngoan nhất khi nào off phạt 500k để clan liên hoan hiahia.

Trích dẫn Gửi bởi EnDLessLoVe__*_^
    Sau 2 lần bị biến thành tội nhân thiên cổ và một số member đi đảo cò vài tháng....Với cương vị là phó clan mình đề nghị các member LHM ko nên dùng lời lẽ nhạy cảm nữa =))...thay vào đó là những lời ngọc ngà có cánh để cố gắng giành phiếu bé ngoan của Chủ Phó clan nhé.
    Chú ý : Năm cũ sắp qua đi và Năm mới sắp đến.Clan chúng ta lại thêm một tuổi mới và chuẩn bị chào đón năm CANH DẦN CLAN sẽ tổ chức 1 buổi OFFLINE thật hoàng tráng...Lịch OFFLINE sẽ được thông báo trực tiếp tới các thành viên và bạn bè...
    HN 9 tháng 12 năm 2009​
    Thằng này là thằng nào mà vào ý kiến với anh em Clan LHM vậy ? Có khi nào 1 bệnh nhân mắc Bệnh Não ko ?:GT14::GT14::GT14:Mà mình ở clan MarsVM mà :GT cry::GT cry::GT cry:

Trích dẫn Gửi bởi Mars[VM] Xem bài viết
    Thằng này là thằng nào mà vào ý kiến với anh em Clan LHM vậy ? Có khi nào 1 bệnh nhân mắc Bệnh Não ko ?:GT14::GT14::GT14:Mà mình ở clan MarsVM mà :GT cry::GT cry::GT cry:
    Chài chài...
    Anh nhớ là anh để cho kon girl làm phó clan cơ mà...
    Thèng rẻ rack này chắc mua chuộc hay đong đưa ku Vĩnh để vào Đatmoc chuyển phó clan cho nó rùi ...:GT24:

Cái topic này sao lại nằm ở đây nhỉ, lộn địa chỉ rồi............:GT cc:

Trích dẫn Gửi bởi LouisXIII
    Chài chài...
    Anh nhớ là anh để cho kon girl làm phó clan cơ mà...
    Thèng rẻ rack này chắc mua chuộc hay đong đưa ku Vĩnh để vào Đatmoc chuyển phó clan cho nó rùi ...:GT24:
    ko phải đâu anh oy, oan cho em. em thấy hôm trước anh Phong cứ nhìn âu yếm thằng Tùng down thôi, em đã thấy nghi nghi rồi, em biết là giữa 2 người có chuyện mờ ám rồi nhưng em cứ để yên xem sao. đến hôm qua thì mới biết dc, là thằng Tùng bị anh Phong dụ dỗ, đưa vào đời, thế là nó vô Datmoc chuyển phó clan cho anh Phong. hic hôm qua thấy thằng Tùng toàn đi chân hình chữ 8 ( bát ) thoy. chắc là lão hành hạ thằng Tùng nghê quá, khổ thân nó, còn bé thế mà....... a....di...đà... phật. thiên tai, thiên tai quá...

Trích dẫn Gửi bởi XxRebelxX
    ko phải đâu anh oy, oan cho em. em thấy hôm trước anh Phong cứ nhìn âu yếm thằng Tùng down thôi, em đã thấy nghi nghi rồi, em biết là giữa 2 người có chuyện mờ ám rồi nhưng em cứ để yên xem sao. đến hôm qua thì mới biết dc, là thằng Tùng bị anh Phong dụ dỗ, đưa vào đời, thế là nó vô Datmoc chuyển phó clan cho anh Phong. hic hôm qua thấy thằng Tùng toàn đi chân hình chữ 8 ( bát ) thoy. chắc là lão hành hạ thằng Tùng nghê quá, khổ thân nó, còn bé thế mà....... a....di...đà... phật. thiên tai, thiên tai quá...
    Thảo nào thấy em Tùng có dáng đi hơi hơi giống ku Vĩnh,nhưng Ku Vĩnh đặc biệt hơn là có thêm Cái Nạng để chống:GT1::GT1:

Trích dẫn Gửi bởi EnDLessLoVe__*_^
    HN 9 tháng 12 năm 2009​
    LHM chắc sắp toàn bé ngoan hết ồi.. hohoho

cho em 1 phiếu bé ngoan nữa, vì em ngoan nhất clan nè

Trích dẫn Gửi bởi beyeu[t1] Xem bài viết
    cho em 1 phiếu bé ngoan nữa, vì em ngoan nhất clan nè
    Ngoan cực ....:GT13:
    Có mà là ngoan cố thì đúng hơn...:GT6:
    Pé ngoan nhất ở LHM không bao giờ thiếu mặt Bình tử tế nha :">

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối