Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 50
    Thủ tục là cam phu chia VS lệ quyên \m/

Cái đó thì khỏi phải bàn, cứ Lệ Quên Căm Pu Chia mà oánh.

Hì hì, chắc chắn là campuchia và lệ quyên rồi. Có điều mọi người cho biết là hẹn hò tập trung ở đâu nào, a e 4 sever offline vui vẻ )

lâu òy hem có onl , đầu xuân ghé thăm coi mạng nhện chăng tơ đến đâu òy .
    @ ku Amoni : cho chị xin 1 slot nhá , but nếu thứ 7 or CN này thì chị hem đi được òy , cho sang tuần sau được hem ku . Chứ tuần này chị làm chìu :GT cry:
    @ ku Tuấn : dân PTV vẫn còn đấy ku , điển hình là chị nè . H chị là khách quý của ku amoni nè

Trích dẫn Gửi bởi sona_chi
    lâu òy hem có onl , đầu xuân ghé thăm coi mạng nhện chăng tơ đến đâu òy .
    @ ku Amoni : cho chị xin 1 slot nhá , but nếu thứ 7 or CN này thì chị hem đi được òy , cho sang tuần sau được hem ku . Chứ tuần này chị làm chìu :GT cry:
    @ ku Tuấn : dân PTV vẫn còn đấy ku , điển hình là chị nè . H chị là khách quý của ku amoni nè
    Xin lỗi chị hỏi chị một câu khí không phải là chị đã 5x chưa mà gọi Ni là cu vậy????? Trước khi gọi xếch mé người khác nên tìm hiểu xem người mình nói chuyện với là ai đã nhé. Chuyện tuy nhỏ nhưng cái đó thể hiện cái gọi là "Văn hóa giao tiếp".

Chắc là chị ấy nói Ni con , chư ko dám " bác Ni " \m/

thế off ở đâu ý nhỉ :-?

Trích dẫn Gửi bởi amoni
    Xin lỗi chị hỏi chị một câu khí không phải là chị đã 5x chưa mà gọi Ni là cu vậy????? Trước khi gọi xếch mé người khác nên tìm hiểu xem người mình nói chuyện với là ai đã nhé. Chuyện tuy nhỏ nhưng cái đó thể hiện cái gọi là "Văn hóa giao tiếp".
    Dạ thưa , năm nay cháu 25 tuổi .Vậy cháu cũng xin lỗi chú Amoni bố nhé .Cháu ở bên Nhân Mã sang , cũng có nghe loáng thoáng là char Amoni là có 2-3 người chơi cùng. Từ ku ở đây ko phải là xếch mé ai cả , khi người chơi Amoni trong game gọi cháu là chị thì có nghĩa người đó ít tuổi hơn cháu , đồng thời cháu cũng có quyền gọi người đó là ku , là nhóc. Cháu ko biết nên ko có lỗi :GT no:. Nhưng cháu vẫn phải 1 lần nữa xin lỗi chú , cho tròn đạo làm con cháu . Nếu chú ko muốn bị người khác nhầm lẫm thêm 1 lần nữa , thì chú làm ơn thêm sau " Bố " sau chữ Amoni nhé . Xin lỗi đã làm phiền chú !!!:GT rule:

Hơi tí là gọi là ku thử hỏi ai chẳng bực mình , con gái con lứa khó ưa \m/

ai cần mấy người ưa#:-S

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối