Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 92
    Trích dẫn Gửi bởi issac
    Name : Issac, Sheol và bây giờ la CaoThuMagic
    Char : Mag
    Ser Migal/ Alpha
    Clan : BKanhhunghoi
    Age 2x
    Student
    Cali, San Jose ^^
    Hân hạnh làm quen !
    ủa, anh issac, hic không ngờ ^^, em cũng ở gần cali nè, có khi làm cái ofline PTV ở Mỹ đê ))) ^^

hix, sahara oi, mua thẻ của bạn khó quá, mà Y-M còn mất tiền nữa, thôi không mua đâu.

ai muốn mua thẻ xin vào www,vngamecard.com dành cho người ngoài nước, thanh toán bằng Paypal secure and reliable. )))

a` quên, tulai xin giới thiệu:
    Nick: tulai (có 1 nick thôi)
    Char: FT 8x
    Clan: BKanhhunghoi

Đang đi học ở Seattle, Washington. Năm thứ 4, còn 1 năm nữa ra trường (tại double major ^^) xin được làm quen với mấy bạn.

có mấy nick hôm nay quen được nè : kalkkuna (mg ở Finland), Penkku (pike ở Finland), sakuyara (prie ở Đức), eXXaXion (k9 ở Seattle), misakiki (archer ở Seattle), phongdac (FT ở San Jose) còn nhìu mà sợ không nói ra được, chưa xin phép ( hehe mấy bạn ở trên cho tulai xin lỗi luôn nhé, tại thấy box này ít người giao lưu nên đưa lên để mọi người làm quen ))) )

Trích dẫn Gửi bởi nguoitimduong
    Migal: alpha/ beta
    Char: Knight
    Nick: NguoiTimDuong

Phone: (714) / (909) ..... ( T-Mobile)
    California: Santa Ana / Pomona
    óe óe NguoiTimDuong ở Pomona hả???hôm nào rảnh thì họp off đi,kris cg ở gần đó nè, 20ph chạy xe,kris ở trên Fontana đó,gặp nick trong game hoài mà chẳng talk,ai ngờ lại ở gần,nice to meet u hen ^__^

Hic, em ở Arkansas , age 17 , *** male , đang là student , chơi bên awell , nick kayjay , lv 82...

Nick: shiropetto
    Char: Fighter
    Server: Migal

Hiện là student @ UTA (Arlington, TX)

Trang web của saharavn.com thật sự ko hiểu tại sao giao = YM mà cũng tính tiền vận chuyển o_0

Mấy bạn mún mua trực tuyếyn giao thông tin thẻ ptv thì vô trang này nè golmart.com.vn Tui vừa mua đó ,cũng rẻ hơn trang sahara nữa mà ko tính tiền phí vận chuyển...Nó giao thông tin thẻ = YM và email

tôi ở Santa Ana- 92703 . Xin chào nhé!!
    gần 2x
    đang nuôi be' ATA NhiDa - xinh đẹp và đáng mến, 5x, Migal, một lòng giải trí với PTV cùng với người tôi yêu
    có bạn bè nào cùng học OCC không ? đang học radiology, đc cal stat nhận rồi ( vui lây nghe )

óe óe NguoiTimDuong ở Pomona hả???hôm nào rảnh thì họp off đi,kris cg ở gần đó nè, 20ph chạy xe,kris ở trên Fontana đó,gặp nick trong game hoài mà chẳng talk,ai ngờ lại ở gần,nice to meet u hen ^__^

gì đó kris ? muốn gặp người yêu của tôi làm gì. Ông xã tôi còn có tôi ở nhà, không rảnh gặp kris, à mà quên chứ NTD của tôi dọn đến Santa Ana ở với tôi rồi, không có "gần" như bạn nói nữa đâu...

hứm, tại anh cả. Lại còn xưng danh tánh nơi ở cho người ngoài biết, hư qua'

trùi trùi occ..cal state fullerton huh..
    tui ở los nè..student...chơi ở awell..knight...weekend cũng hay chạy xuống santa ana chơi lém
    mem ở cali cũng đông làm cái offline đi

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối