Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

[Fanpage PTV] Tình yêu, kỉ niệm , một thời để nhớ !

Sắp đến sinh nhật PTV chợt nỗi nhớ lại tràn về . Tình cờ đọc được mấy bài về kỉ niệm ptv thật xúc động . Mình cũng lưu giữ rất nhiêu hình ảnh, kỉ niệm về 1 thời sát cánh bên nhau trên vùng đất hứa . Nảy ra ý định tạo Fanpage để chúng ta lưu giữ , chia sẻ những kí ức về PTV . Hy vọng mọi người hưởng ứng :
    http://www.facebook.com/ptvietnam

hj! fb rất hay!hihi............................

con gà archer mokova hé hé

Cái bạn zangetsu gì ơi, lại lôi Bánh đậu xanh vào, liên quan nhi, bạn ở đâu thế để mình nói cho. ai là bọn, vơ đũa cả lắm làm gì, mình thấy bạn toàn vào spam linh tinh.lolz

Đọc qua topic cũng thấy cả 2 sai, người mất ring thì sai 2 phần còn người nhặt đc ring thì sai 8 phần. sai 2 phần là không biết kiềm chế bình tĩnh và xin lại hẳn hoi xem động thái người nhặt đc ra sao. còn cái người 8 phần kia. 30 tuổi thì cũng là bố già của APT rùi đấy. cái nhặt đc ring thì bản thân người nhìn thấy ai chả nhặt sao ko cho người ta xin lại và nhận đc những lời cảm ơn. có thể như thế tình cảm của 2 Clan đã đi lên đằng này thì lại chả khác gì trẻ con cầm cái ring và suy nghĩ. nhưng chả biết là suy nghĩ cái gì. giống như Deptrai nói ai cũng có cái tôi, NTC là 1 người con gái ít nhất lời pm đầu tiên người ta cũng trả dám xúc phạm đến vanac. đấy là suy nghĩ của người ngoài cuộc còn thực hư thế nào chỉ có chúa mới biết. chả phải người của Clan nào cũng mong người mất của nhận đc lại item, còn người nhặt đc nhận đc lời cảm ơn

ui zoi. post nhầm topic. mình xin lỗi bạn chủ topic nhiều. mods xóa dùm mình với

nhớ ... nhớ lắm ... nhớ 1 thời

Trích dẫn Gửi bởi sona_chi
    nhớ ... nhớ lắm ... nhớ 1 thời
    Bà già xấu xíga-gt

Trích dẫn Gửi bởi xyzgh
    Bà già xấu xíga-gt
    hả hả , đứa lào đấy , oánh tòe mỏ rờ , cuối tuần sau tụ tập tý đê , tự nhiên nhớ cái vụ tụ tập cách đây 5 năm thế

Trích dẫn Gửi bởi sona_chi
    hả hả , đứa lào đấy , oánh tòe mỏ rờ , cuối tuần sau tụ tập tý đê , tự nhiên nhớ cái vụ tụ tập cách đây 5 năm thế
    Có liên lạc được với ai đâu mà tụ tập:gtlol:

hem có số seo alo , có mỗi số đt của 2 kon sâu mập và 1 số lão zà thoai

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối