Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 98
    @Hưng cùi: =)) 0 thấy thiếu tên ai trong pike à mà vẫn khen ) cùi bắp có khác.

@Metallion: Đó là pike AnaAhamAra chủ của BW, hồi đó là hồi tháng 8, mở I1 được vài tuần thì đánh babel ra Mystic Spear Mech spec lv/1, lập tức đem đi Mix devine ngay lập tức, còn Embee thì cũng có 1 cây BF PS lv/1. Về sau mech KimMaoSuVuong mua lại cây Mystic Spear đó và đến lúc mở I2 ( tháng 11) vẫn là hàng khủng của sv.

hix mấy cái tên anh amoni nói mình bít dc có tí xíu (tại hồi đó mọi người train ở d3 hay san thì mình train ở hang ong với oasis )).Sau thì có bít 1 số người mà minh khâm phục như ata chuotsyn (train khỏe mà hunt toàn ra đồ xịn), hay anh archer 3rd(train i2 nên giàu sụ > <"),thấy 2 người nì nổi trội nhất trong trí nhớ ,tiếc là phân lớn đã gác kiếm .Mọi người ở lại cùng tiếp tục làm nên lịch sử cho ptv để sau này còn có topic viết về mình há

hehehe ptv thời cổ đại vui thật, bi h thì chán nản ghê, tui cũng là 1 trong nhửng người còn sót lại sau cai expo của ptv chơi ptv đến tận h còn những người khác thì ko biết đi về đâu nữa.
    Thôi thì chuyện cũ đã qua, năm hết tết đến chúc toàn thể gamer ptv dồi dào sức khỏe

Uhm cảm ơn amoni cùi bắp .Công nhận tên lão này nhớ khó đọc .Nhớ hồi mới ra i1 có mg(ko nhớ rõ tên hình như là đẹp trai nhất xóm) rao bán cây BF pike 120mil.Hix 120mil là món hàng quá xa xỉ.Tích góp mãi cũng chỉ được có tầm 20mil mà thấy ông ý rao bán 120mil ~~> sock toàn tập

hê hê
    ngày xưa em có biết vài người như mothership
    lần đầu vô BC tham quan
    ông anh này kill 94 mạng nhìn kinh lắm
    ông haclong chuyên leech ở sanc
    traivungtau onelove2611
    nhìu lắm ah rùi bác starocean anh crazyhuman nhìu lắm kể chắc 2 ngày 2 đêm mới hít

Mạn phép bổ sung thêm mg daythun và k9 huytocdo nữa nhỉ ^^ , seo ko thay ai nhắc tới tên Subin của mình nhỉ hihihihi

mothership giết ng` kinh lắm cái hôm Miracle thủ thành cha anaahamara ăn gian giết charizzard trong clan truớc khi bắt đầu.Mới vô mà bp của chả đã 6x nhưng cuối cùng vẫn 0 đọ lại anh mothershit.. í lộn mothership

ờ ngày xưa nhìn mothership kill người mà run luôn

chỉ dám đứng từ xa mà xem thấy ông đó tới gần là tui bật khiên chạy
    còn subin hùi đó cúi bắp thía mồ
    còn tên anol thì cùi o sao tả đc
    hia hia ngày xưa mechofus phải gọi là clan toàn mech

ngày xưa mothershit í lộn mothership anh hùng bít bao ngày nay ổng làm char noob đứng bán hàng nhìn bùn cười lắm kekekkeke
    he he
    rùi tên dungituthan ,.......

chà, nghe các bạn kể, nhớ lại hồi đó cũng vui ghê, lần đầu chập chững vào PTV, đi solo, rùi được rủ vào pt, rồi bắt đầu quen với những người bạn, hồi đó nhớ lại lần khi lụm được một cục trans, mừng ghê luôn, gia tài tích cóp mãi được 2 cục trans là thấy giàu lắm rồi, mặc dù đánh suốt cả đêm, nhưng khi lụm được một cục trans là thấy tỉnh ngủ hẳn, rồi mỗi lần để dành được tiền mua một món vũ khí mới, là vui cả mấy ngày. bạn bè thì đông, lúc nào vô, đi là thấy và được rủ vào pt liền, và ko có tình trạng ks lẫn nhau, mọi người vui lắm, sẵn sàng nhường hs cho một pt đông hơn, ko như bây giờ, đi kiếm một bãi train đỏ con mắt, hs thì lúc nào cũng chật cứng, pt ks lẫn nhau để chiếm được hs, clan này xích mích clan khác cũng vì cái hs...

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối