Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 98
    Trích dẫn Gửi bởi depzaii
    Mạn phép bổ sung thêm mg daythun và k9 huytocdo nữa nhỉ ^^ , seo ko thay ai nhắc tới tên Subin của mình nhỉ hihihihi
    :-w :-w huytocdo đã có ở trên kia rồi, ai cho mạn phép bổ sung :-w. Còn SuBin là Ft cùi bắp của BkAnhHungHoi ngày xưa đúng không ))), đến bây giờ vẫn cùi bắp. daythun là mage của BK ngày xưa, nhớ là của MIB khìn bán lại cho HoangZhong ))). Đấy, nhắc mới nhớ. K9 còn HoangZhong, InvincileKnight và longjanfei, nhất là longjianfei có bài viết về spirit knight ở box knight rất quan trọng . Còn JindoKatory, anthonyus nữa .

ec ec nói ai cùi bép đó Amoni cùi chuối , vô game pm koi ai đẹp chai hơn nèo hehheee

Đính chính lại chút mg daythun la do 2 anh em anh thun train chứ ko hề mua lại của ai ^^

Viết tiếp hôm qua....

Hôm nay vào thấy topic đang nóng mừng quá thể có lẻ mọi người vẫn sống với ngày xưa lắm thôi cùng ôn lại chuyện cũ kể cho nhau nghe.....
    Tui nhớ Dun3 hs lắm tại hồi đó hay chạy zo đó ngóng các đại cao thủ đánh nhau thi thoảng lại Eo. 1 cái ... Tui thấy Dun3 Alpha co tay Tux hay túc trực ở đó , Dun3 beta là tay đại pháp su hao Dun3 gama co tay macco83 có khi la vô 3 cái dun3 là có nhiều chuyện cười lắm.... đặc biết là vụ ks có lần tui thấy Tux với linhnhoc và TYVn2 chưi nhau về đế Rit hỏi em pri đấy ai chơi nghe đâu là girl vãi linh hồn với em ấy ... Rồi mấy cái vụ ks nay kể đến tết sang năm không hết , Nhớ đôi chân vàng HUNGQUAT chạy ở dun3 mới ... tui thì không nhớ chính xác như pa Amoni có điều hồi đó cũng train con Mg nên hay chui zo giỡn chơi .. có lần thấy 1 day ... GuanYU... AMoni ... Hung Quat... Audicupro làm 1 dãy nhìn toàn đại cao thủ leck ... Khủng nhất là khi các pa tranh cải nhau nói gì chứ Pa GuanYU = Powermage chưởi là ác nhất và tay ASakuraTUan bên pri co em TYVN2 rồi tui muốn làm về cái list dươi dủn mà nhớ cái được cái mất ....
    Rồi đến khi MIRACLE dành được bBC có khối chuyện khôi hài ở cái BC ấy
    ..... thua hết chữ thông cảm em học kinh tế nên chữ nghĩa nó it
    Bác Amoni cho em cái địa chỉ YH em pm tư liêu bác viết bài cái ...

Cảm ơn các bác đã cho em hỉu bít thêm về lịch sử PTV (cụ thể là Migal ))) )
    Nhưng các bác cho em hỏi 1 câu nằm ngoài chủ đề tí: "leech" nghĩa là gì (đã tra từ điển nhưng nghĩa của nó thì ...b-( - có lẽ là ko đúng với nghĩa thực tế, câu này đã múôn hỏi lâu lắm rùi...)~:> ~:>

leech tức là " ăn bám" đó bạn! hix! đọc bài viết về những kỉ niệm ptv thời xa xưa sao mà thấy cảm động quá. thời pv mới ra mình đã chơi rồi ( nếu mình không nhớ lầm là ptv ra trước võ lâm). nhưng mình không mê võ lâm mà lại mê ptv, mê đến tận giờ phút này và thích ptv hơn tất cả những game online khác. Chỉ tiếc là mình đã chia tay với bạn gái quen trong ptv . hix! buồn ơi là buồn ( đến tận giờ phút này mình vẫn chưa biết lí do cô ta nói lời chia tay nữa)

Dù ko thể liệt kê đầy đủ những con người viết nên lịch sử .
    Nhưng xin được bổ sung 1 vài hảo hán ,củng như lão tướng của Migal
    FT: Wishper,Ronglua,Tancong,Rip,Mealone...
    PKikeperfect,slimx ...
    Pri: ladymeo ...
    Còn nữa ,ngày xưa có 1 ata thường đứng ở ric với khẩu hiệu đầy tâm trạng :"Lặng lẽ nhìn đường phố ricarten,lặng lẽ ..." tự nhiên quên câu cuối ... ai nhớ cứu tui với ...Thanks.

YT ko chơi pTV ngay từ những ngày đầu nhưng cũng gắn bó la7u rồi.....có 1 tấm hình muốn post......... Kỉ lụcbell đầu tiên ^^

hì, đây là topic dân Migal thui nhỉ, nhớ lại hồi xưa nhìu kỷ niệm quá, ko hiểu sao cái sv Migal lắm kỷ niệm thế không biết >;D<

Thôi thì ngồi điểm danh lại gia đình Handheldvn ngày nào, hồi trước đã là trùm 8 forum rồi, giờ ko biết topic đi về đâu, mà vào acc thì hình như clan bị disband rùi, hik

CM hình như là bác ZeroCool, hồi đấy mình xin vào clan chì vì ngưỡng mộ bác là người tìm ra EG =))
    Không biết mọi người còn nhớ imsorry ko vì cả page đầu không thấy ai nhắc đến. Hồi trước, pa này định kưa em Jarmila thì phải, mình thỉnh thoảng đá vào mấy câu, thế là được cái FMA KS min lòi >;D< ... rồi nghe đâu pa này bị bé Jar đá thì phải, thế là đi tu luôn, sự nghiệp dừng lại ở lv 8x ....
    Còn nhớ hồi mới vào, ông anh Mech HiAll có lẽ là người mình ấn tượng nhất với kiểu build có 1 không 2, tanker 6x đủ spr đeo dv ( nhưng mà dv mech min all >;D< ) atk pow hình như max có 8 mấy thì phải, thành ra lên sanc tank cho anh em thì khỏi bàn =)).
    Uhm, cái clan này còn ai không nhỉ, à, ku dpshao hồi trước cho mình cái HighLander ns max dmg =)). giờ vẫn còn để trong char noob thì phải
    RÙi còn rabbit, azhuang, walkalone, kaka1616, meiji0805, tshung, Mphi, InvincleKnight, BlueBee, beNa ... và còn nhiều người nữa.

Thôi, để mai nhớ tiếp, chơi nhiều game quá nên kỷ niệm bị lẫn lộn >;D<

@ Amoni : ông anh vẫn ptv à, khiếp thật ^^

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối