Trang 1 của 28 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 278

Những Game thủ PTV nào làm bạn nhớ nhất :X

Mọi người cùng nhau liệt kê những name char mà các bạn nhớ nhất đến thời điểm này nha, tất nhiên đó là những người bạn thân nhất trong game mà ta đã từng tiếp xúc
    Mở màng là cô thiensuhappy, trước h vẫn chưa biết cô này là ai, nghe đâu có chồng rồi nghĩ PTV, lâu rồi chả thấy đâu, chị my của lòng em đâu rồi````````````` :GT tc::GT tc::GT tc:

Nhiều lắm , đếm sơ sơ ra mấy người thân thiết từ 2005 tới h cũng ko dưới 20

mình sẽ nhớ nhất 2 nik
    1 là anh Việt vietsutubatigol
    2 là cô nhóc răng chuột YmiSweet :x

thg này ko nhớ ai... nhớ mỗi cô giáo thảo AW, vcl quá =))

Mình nhớ tất cả anh e clan UNION ( thiên bình )

Trích dẫn Gửi bởi zizou
    Mình nhớ tất cả anh e clan UNION ( thiên bình )
    Vahalla ( phuong hoang - thiên ưng )

Nhớ thì nhiều lắm... MOCNOPmagician,windking, chaosist, cobetotbung, Awen, hoacat, UocMoXanh, ASAKURATUAN, cat1981, sontinh3000, HungQuat(chủ cũ), nhatdaosatthu, macay18........ Nhiều nhiều lắm lắm .

Nhớ mỗi ChaneL, Zin

Anh o0Nguyen0o chỉ tiếc Eva chưa được cùng anh tham gia EV cặp đôi hoàn hảo

Trích dẫn Gửi bởi KjdKjss
    Mọi người cùng nhau liệt kê những name char mà các bạn nhớ nhất đến thời điểm này nha, tất nhiên đó là những người bạn thân nhất trong game mà ta đã từng tiếp xúc
    Mở màng là cô thiensuhappy, trước h vẫn chưa biết cô này là ai, nghe đâu có chồng rồi nghĩ PTV, lâu rồi chả thấy đâu, chị my của lòng em đâu rồi````````````` :GT tc::GT tc::GT tc:
    sặc My mới có 21 thì chồng con cái mắm j@@

Nhớ pé Phương miki train trâu bò ...quen biết lâu nhất hihi, nhớ pé pri lieuchutchoi,peyeu chơi pri hay pike cũng giống nhau, vừa hiền vừa vui tính , nhiều lúc còn nhầm 2 người này, nhớ ông tuân (lucas,djtommy) hiền vui tính - sành ăn uống, nhớ các bạn chơi Mg :hiếu 83, lâm - phương pike aries ,nhớ đứa em gái chơi ptv nuthantinhyeubc-[rubi1] , nhớ thằng em Tú chơi as achaupt-selpultura ,Nhớ LULU - hehe già rồi mà dễ thương ,...nhớ pe Meo nè ..chơi không hack , chơi đẹp :-* và cũng ngộ ngộ nữa hehe, nhớ em tiêu vì chịu khó ngồi nghe nói nhảm ở rích với mình ^^,nhớ pe nicky (nhocshock92) một chút vì chịu khó chơi đi chơi lại mấy lần khi server thiên ưng những ngày đầu block hack, ngoài ra còn as damon, ku tiến ( tiền giang) .
    . Một số người cũng nhớ nhưng mà đê tiện quá nên không quên

Trang 1 của 28 12311 ... CuốiCuối