Trang 3 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 278
    Nhớ Mechvent2 wa đi :-s............

Awell :

nhớ bác King[vs]Vn dáng cao cao mắt hí hí, nhớ anh Duy kalakula pri po 1 thời, nhớ 1 sieuks chăm chỉ cày cuốc level ngày ngày đêm đêm ở quán Net TOCDO, 1 Sphone xinh xắn ham chơi game và thích đi dạo.

nhớ Mg PhuongLionKing gục đầu lên bàn phím mà tay vẫn nhịp dias đều đều, nhớ tuamptm ngày ngày tại Đền quỷ tầng 2 có 2 thằng kn n00b solo tay cầm salamander sword.

nhớ ata sissi , kn ][, taihunter, dancer, boyxmen chiều chiều bên quán Thịt Thỏ cạnh quán net 306.

tri ơn anh ft thangbom cho vay gold để lần đầu tiên dc mặc áo accien amor spec kn trước đại gia NghiaGia clan Evo.

nhớ bạn Hieppikeman clan NineOneOne lừng danh đã cho mình vào clan, nhớ anh Khanhcado tài trợ chút kiến thức về char kn.

Nhân Mã :

bạn bè cũ bỏ đi hết, clan PromiseDLanD tồn tại với rất nhiều acc nhưng chẳng ai vào online cùng mình chơi game cả.

biết dc thêm nhiều người mới vui tính, thích đùa, dễ sương :

Việt : trainner pro nhất PTV, người đã giúp mình rất nhiều trong các event char, gắn bó mật thiết đến thành công của 1 clan nhỏ bé trong cộng đồng PTV. hạng 1 as championship.

duc1979 : lão già này khó ưa nhất vì cái kiểu hay đội nón khi đi offline, xấu vkl, thế mà trong game em pri nào cũng biết, hạng 1 FT championship hạng mục 10x. hạng 1 pri championship hạng 9x.

dhs : chưa từng gặp mặt, và quên mất quen lão này từ bao giờ, Mech gà nhất sv nhưng máu Bless và rất tâm huyết với clan MechOnly.

hoangtin84: chú bộ đội xuất ngũ mê game hơn mê chym, biệt danh Chao Thầy Tu sau này dc gán thêm mỹ từ : không có kzu.

Dvanh - Phương - Thuytam84 - Tu9a2 thành viên xuất xắc của clan đã dc vinh dự cầm champion shield 9x sv NM.

suadau : cô bé chủ tiệm net xinh xắn nhất mà tôi từng gặp.

kể thì biết bao giờ mới hết, nhưng đến lúc game tàn tôi vẫn tiếp tục chơi game cho những mục đích riêng của mình và cho những ước mơ của bạn bè tôi lúc còn chơi chưa thực hiện dc. Tôi vui vì điều đấy và tôi biết rằng: dù chỉ còn 1 mình tôi chơi nhưng xung quanh tôi luôn có những người ko bao giờ dc chơi PTV nữa, lúc cafe nói chuyện vẫn ánh lên trong mắt họ niềm vui về cái game 3D đầu tiên đã gắn kết chúng tôi lại với nhau, về các nhân vật và nick game họ đã chọn ban đầu. Cuối cùng họ vẫn còn tồn tại trong game đã đi đến Miền đất hứa.

Nhớ AE YHD, nhớ người lừa đảo mình và mình lừa đảo họ

Chẳng biết là nhớ ai nhất, nhưng chắc chắn sẽ còn nhớ tới rất nhiều người và rất lâu nữa, nếu mà viết ra hết chắc phải là 1 câu truyện dài

Nhớ nhất mấy thằng đầu to óc hạt nho =))

Trích dẫn Gửi bởi romdaigia
    Ông thì chỉ có em nào xinh mới nhớ thôi chứ gì? Nhân tiện cho hỏi giá cả lak dạo này có dao động gì không? =))
    Tôi thì không buôn bán LAK gì cả chỉ chơi thôi. nhưng giá tôi lấy thì 180k/viên chơi không phê trả lại tiền. Nếu chơi Ke, Đá hoặc nước biển thì tôi không biết vì ít khi chơi mấy thứ đó. Chuyên ngành chính của tôi chỉ là LAK =P~

gác bàn phím giải nghệ, tu chí mần ăn, quên hết rùi giờ chỉ còn nhớ hàng triệu đồng thu chi mỗi ngày đủ nhức đầu rùi
    Nói thế thôi, chứ nhớ mí pác bên Nhân Mã + những mem clan Star, clan Slayer, .... nhìu woá kể ko hết

Trích dẫn Gửi bởi k9ccna
    suadau : cô bé chủ tiệm net xinh xắn nhất mà tôi từng gặp.
    tiệm net ở đâu thế ........

NhocThong nho' a e Mostfiend va con Phò Rongtt a nguyên nhớ mấy thằng hd lừa đảo mình....và a e MG <--becks007 kaka

em nhớ tất cả mọi người clan ManhNhatPTV sever MiGal và GM PTV nhất

Trang 3 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối