Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

BaByRock là em

...Bạn copi cài này vào phần thay đổi chữ kí của bạn nè

Trong đó

là hình ảnh bạn muốn làm chữ kí

...còn phải giữ nguyên ..Chắc là sẽ làm được thui >- chúc thành công

Sau khi đăng nhập, bạn vào phần Cá nhân. trong đó sẽ có lựa chọn cho bạn thay đổi chữ kí và hình đại diện, bạn có thể chèn hình bằng các up hình từ máy lên hoặc lấy từ trang web khác. Trong đó đều tiếng Việt nên chỉ mò 1 lát là hiểu ngay thôi. Chúc thành công

dra : trứoc hêt mày phải up hình mày muốn làm chữ kí lên 1 trang web upload ảnh nào đó, ở đây lấy ví dụ là www.photobucket.com hay flickr.com ( trang này của yahoo, đăng nhập = id với pass của yahoo mail luôn )

xong , hoàn tất việc úp hình, thì trang web đó sẽ cho 1 cái link up hình .... copy cái link đó ,

xong vào phần thông tin cá nhân của account gamethu này, click vào phần chữ kí ... sẽ có một hứong dẫn = tiếng Việt cho up link ảnh vào dứoi chữ kí , copy link từ trang web mày up vào, paste qua dứoi phần set up chư ki của forum gamethu, xong, review ,..... nếu thấy đựoc là okie ^^

nhìn chữ kí của teo nè

chỉ dùm em cách up hình ở chữ ký từ máy của mình với , em up mà toàn nhận thông báo hình lớn quá , mà rõ ràng hình em đã cắt nhỏ tý rồi mà không được . Chỉ dùm với mấy anh pro

@whatlove: chắc là do dung lượng file. THử upload lên 1 trong những trang www.photobucket.com hoặc www.imageshack.us rồi chèn link vô coi sao

Chữ ký của amoni thiệt là phong phú hấp dẫn . Biết hết mặt tất cả mọi người rồi =))

Chữ ký Amoni to vật vã ,khuôn mặt Amoni thì thiệt giống ) ^^

Trích dẫn Gửi bởi whatloves
    chỉ dùm em cách up hình ở chữ ký từ máy của mình với , em up mà toàn nhận thông báo hình lớn quá , mà rõ ràng hình em đã cắt nhỏ tý rồi mà không được . Chỉ dùm với mấy anh pro
    Up image thì ở đâu cũng thế thôi ..dung lượng image của bạn cao nên không được thì có lẽ là do hình ảnh có đuôi .bmp ...đuôi như vậy thì dung lượng sẽ cao hơn là đuôi .gif (jpg)...có lẽ là vậy , vì mình cũng ~:> mừ ...đổi đuôi image thành .gif xem sao ...không được thì pm yahoo :magic_love71 mình làm cho nha ....close topic ( ) kiếm thêm thèng đệ để có gì xin ít gold ) )

Dung lượng 107kb cũng ko được zzzz. Đã up lên photobucket, thử rất nhiều cách vẫn ko làm được.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối