Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Nợ 1 lời xin lỗi

Nợ 1 lời xin lỗi

Biết nói gì bây giờ nhỉ, hix
    Lâu rồi ko lên forum, nhớ a e PTV mình quá (mặc dù nhiều người ghét mình hơn là quý)
    Híc, ko biết nói gì nữa .....
    Thật sự em muốn nói những điều này lâu lắm rồi nhưng ko đủ can đảm.
    Hôm nay và bây giờ lớn rồi. Biết suy nghĩ rồi nên phải nói sự thật thôi (mặc dù các a đã biết và bỏ qua cho em rồi, nhưng em vẫn áy náy lắm)
    Ui lại ko biết nói gì nữa rồi. Phải kể từ đầu vậy.....
    Ngày xưa e cũng là 1 game thủ PTV. Chơi khá nhiều acc (nhưng toàn chơi hộ nick người khác, hì). Rồi máu chơi riêng quá nên về xin tiền mẹ được 500k. Lên forum thấy có người rao bán acc pike 105, name PIKEXAUBUNG. Thế là xúc về chơi. Rồi xin vào clan metallica để hoạt động cùng clan. Ngày đó vui lắm, lúc đó còn trẻ con nên các a trong clan cũng quý (ko biết quý thật hay ko nữa ^^). Rồi 1 hôm đang đứng ric vô tình thấy a DHS gõ mấy cụm từ ra giống tên ID, pass. Thế là tò mò ra trang chủ đăng nhập thử thì đúng là ID, pass game thật. Vậy là đăng nhập vào game thì thấy char đó đúng là char mech DHS. Lúc đó ko hiểu sao nổi lòng tham, thế là vào lấy hết item của a ấy chuyển sang char n00b. Được mấy hôm thì các a post GM lấy lại được item. Nhưng item thì ko quan trọng. Chủ yếu là các a lúc ấy check IP của mình và thấy cùng IP với char PIKEXAUBUNG. Và các a có pm hỏi nhưng mình vẫn cãi là ko lấy. Rồi mọi chuyện chìm xuống, các a đã bỏ qua.
    Nhưng hôm nay tự bảo bản thân phải nói ra sự thật cho nhẹ lòng (mặc dù game đã đóng cửa và mình ko liên lạc với mọi người nên cũng ko ai nhớ đến chuyện này và ko còn ai nhớ tới mình). Em thành thật xin lỗi và mong a DHS với các a biết chuyện này tha lỗi và bỏ qua cho e.
    Đêm nay can đảm lắm mới dám lên forum để nói ra sự thật. Một lần nữa e xin lỗi các a.

Mong mọi người ngoài cuộc thông cảm và đừng ném đá mình như trên mấy cái facebook hay youtube nhé. À a Tín ơi a có online đọc được 2pic này và nếu bỏ qua cho e thì a cho e cái nick facebook nhé, thỉnh thoảng chat với a tí, hi.

, sao giờ mới nói, làm ăn gì được nữa hehe

Lâu lâu vẫn vào box .... vẫn thấy cái mới, đúng là Priston Tale khó quên

. Giờ thì còn lại gì mà nói nữa . Muộn quá rồi sói ơi )

DHS - kakak hoài niệm về 1 chú mech hào hùng à ^^

Trong tất cả các game mình từng chơi,PTV là game đáng chơi và đáng nhớ nhất

hihi hoan nghênh tinh thần của bạn ...
    thú thật ai cũng có nhiều cái khó nói như mình ngày xưa chơi ptv toàn làm trap .... cũng muốn nói thật lắm nhưng nói ra sợ làm tổn thương ko ít người ( mến mình ) ==" dù mình chả lạm dụng để lợi dụng ai nhưng vẫn thấy khó nói ..... bao nhiêu năm rồi ai cũng nhớ ptv hết hi vọng có 1 công ty game nào đó sẽ làm lại ptv để đồ họa tinh tế hơn ( tất nhiên vẫn là phong cách hoạt hình ^^) cũng như chỉnh sửa 1 số chi tiết cho game hay hơn (ptv 2 đồ họa mất hẳn phong cách của ptv1 )

muộn còn hơn không....................................

hối hận thì chặt 1 ngón tay đi ! cái ngón tay mà gõ ID và Pass ấy

Dù chả chơi cái game ấy và cũng chả biết bạn là ai nhưng mình tha thu cho bạn